Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
6/12/10
538
16.069
93
Vĩnh lộc B. Bình tân . mún rẻ thì lên đây . 5x20 . sổ công nhận đủ. giá 1t3 thôm hem :3dcuoi:
Cách lê trọng tấn .tân phú .2km

• Like
Reactions: henrynguyen1234
Tập Lái
4/7/14
35
265
53
Vĩnh lộc B. Bình tân . mún rẻ thì lên đây . 5x20 . sổ công nhận đủ. giá 1t3 thôm hem :3dcuoi:
Cách lê trọng tấn .tân phú .2km
Lê Trọng Tấn (Tân Phú) hay cách Lê Trọng Tấn ngã tư Gò Mây vậy bác? KKK. Đoạn này cũng mấy cây số ah. :3dcuoi:

Tập Lái
1/10/13
18
129
28
Long trường Q9 đất ứng mọi yêu cầu của Bác luôn
Sổ cầm tay, xây dựng ngay
Hổ trợ thiết kế + giấy phép XD + thầu luôn.
Bác thích thì inbox nhé

Hạng C
25/8/16
920
2.968
93
48
Chào các bác!
Bà bạn em có lô đất ở q12 mua chung với 1 bà khác. Giờ 2 bà nảy sinh mau thuẫn nén muốn bán . He he cái lý do bán nhiều khi lãng.
Diện tích cong nhận trên sổ 61m2, ngang 4m, đất vuông vức đảm bảo ko tóp hậu và ko đâm đường. Hẻm xe taxi vào tận noi trên đường Hiệp Thành 1. Khu này đang rất phát triển nhà cửa xây dựng ầm ầm. Từ lo đất ra đến Hiệp Thành 1 khoảng 30m thoi. Sổ hồng riêng bao sang tên. Bà bạn em nói giờ khu đó cũng hét đất rồi vì cái vụ phân lo bán nền giờ đang tạm dưg mà. Bả kêu giá 1 tỷ còn thương lượng. Bác nào quan tam thì nhắn vào hộp thư cho em trên diễn đàn này nhé. E ko phải cò lái gì mà là bà bạn nhờ biết chỗ nào có nhu cầu thì rao giùm thoi

Tập Lái
16/5/14
19
130
28
Saigon
Em bán đất Thủ Đức đây, bác nào nói HBC 50m2 giá 950 tr sổ sách đàng hoàn mà vị trí đường xá tương đối đẹp đâu? Hay là nằm trong hẻm hóc đường ray tàu?

Hóng ké bác, có căn cấp 4 nào ~25-30m2, giá 1t đổ lại :D

Hạng B2
27/5/13
365
2.086
93
Thạnh Lộc - Ngã Tư Ga theo hướng Nguyễn Oanh nối dài, đường rộng, sầm uất là chọn lựa hợp lý
Hẽm 6m, khoảng cách về CV Gia Định Phú Nhuận 6,5-7km. Sân Bay TSN 8km, Q1 ngay cầu Kiệu 9km,Bưu điện TT Sài Gòn 12km
Theo mình hiểu thì giá với những vị trí lô đất như trên, với diện tích 4*15 tầm 1 tỷ

• Like
Reactions: rongconvn89
Hạng C
25/8/16
920
2.968
93
48
Thạnh Lộc - Ngã Tư Ga theo hướng Nguyễn Oanh nối dài, đường rộng, sầm uất là chọn lựa hợp lý
Hẽm 6m, khoảng cách về CV Gia Định Phú Nhuận 6,5-7km. Sân Bay TSN 8km, Q1 ngay cầu Kiệu 9km,Bưu điện TT Sài Gòn 12km
Theo mình hiểu thì giá với những vị trí lô đất như trên, với diện tích 4*15 tầm 1 tỷ
Khu này cũng phải xem kỹ chứ một số chỗ vẫn còn ngập lắm đó bác. Với lại cái nhược của khu này là đường Hà Huy Giáp nhỏ quá, đến đầu gần ngã 4 ga thì mới OK chứ đoạn CĐ điện lực đi xuống nó bé tí ấy, lúc giờ tan tầm thì thôi rồi! Nếu khắc phục được cái đường HHG thì đúng là gần trung tâm hơn cả đấy!

Hạng B2
27/5/13
365
2.086
93
Khu này cũng phải xem kỹ chứ một số chỗ vẫn còn ngập lắm đó bác. Với lại cái nhược của khu này là đường Hà Huy Giáp nhỏ quá, đến đầu gần ngã 4 ga thì mới OK chứ đoạn CĐ điện lực đi xuống nó bé tí ấy, lúc giờ tan tầm thì thôi rồi! Nếu khắc phục được cái đường HHG thì đúng là gần trung tâm hơn cả đấy!
Mình ở khu này chưa bao giờ thấy ngập bác nhé.
Ah mà do bây giờ lên giá thôi, 2 năm về trước thì rẽ lắm.
Ah, thì mình nói đoạn CĐĐL trở về Gò Vấp thôi thì không kẹt. Còn CĐĐL trở đi hướng Bình Dương thì thỉnh thoảng kẹt vì do đông xe hơn

Status
Không mở trả lời sau này.