Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
12/9/15
179
1.000
93
Em bán đất Thủ Đức đây, bác nào nói HBC 50m2 giá 950 tr sổ sách đàng hoàn mà vị trí đường xá tương đối đẹp đâu? Hay là nằm trong hẻm hóc đường ray tàu?
chắc nhớ lộn giá 9/2015 :D
Khu này cũng phải xem kỹ chứ một số chỗ vẫn còn ngập lắm đó bác. Với lại cái nhược của khu này là đường Hà Huy Giáp nhỏ quá, đến đầu gần ngã 4 ga thì mới OK chứ đoạn CĐ điện lực đi xuống nó bé tí ấy, lúc giờ tan tầm thì thôi rồi! Nếu khắc phục được cái đường HHG thì đúng là gần trung tâm hơn cả đấy!
khu này trong các đường hẻm nhỏ 2 bên rìa hà huy giáp có ngập nhưng chỉ cỡ 10cm và rút nhanh, do ở đây đất còn nhiều, bê tông hoá chưa cao. độ ngập còn kém hơn đường lớn Nguyễn Oanh :D

khu từ ngã tư ga tới trước CD điện lực giá tầm 15-16tr/m2 hẻm xe hơi.

Tập Lái
14/7/16
6
79
13
35
em cũng đang có nhu cầu như bác này, bác nào có thể giúp thì inbox dùm e nhé. Khu vực GV,giáp GV, hay Thủ Đức giáp Bình Thạnh. Em tìm trên mấy trang mua bán mà ảo quá ... :(

Tập Lái
12/9/14
2
147
28
www.jara.vn
Mình có lô đất 54m2 giá trong tầm của anh chủ thớt, sổ đỏ mình đứng tên,hướng Đông Nam, trong khu Gò Cát Q9, đường 7m, khu dân cư mới hình thành. Anh chủ thớt có hứng thú thì liên lạc mình cafe.

Tập Lái
5/6/16
37
388
53
Mình có lô đất 54m2 giá trong tầm của anh chủ thớt, sổ đỏ mình đứng tên,hướng Đông Nam, trong khu Gò Cát Q9, đường 7m, khu dân cư mới hình thành. Anh chủ thớt có hứng thú thì liên lạc mình cafe.
Khu này cách chợ bao xa vậy bác? Bác mua đợt đầu 2 năm trước đúng ko?

Tập Lái
12/9/14
2
147
28
www.jara.vn
Khu này cách chợ bao xa vậy bác? Bác mua đợt đầu 2 năm trước đúng ko?
Chợ thì hiện tại phải ra ngoài Nguyễn Duy Trinh cách khu đất chừng 2km anh Kila. Mình mua cuối năm ngoái.

Hạng C
6/12/10
538
16.069
93
dá giờ nhiêu roài bác:3dcuoi:

Status
Không mở trả lời sau này.