Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
27/5/13
365
2.086
93
Quận 12 thì mấy phường Tân Chánh, Tân Thới, Trung Mỹ Tây, Thới An thì với yêu cầu mà chủ thớt đưa ra thì có lẽ phải chờ ... khi nào gió thổi qua bãi rác nó đổi hướng thổi về khu Bắc thì may ra.. He he. Hiệp Thành mà giáp với HT city thì cũng cao rồi. Với mức giá đó thì chỉ có lựa khu cuối Hiệp Thành, Thạnh Xuân, Thạnh Lộc, An Phú Đông thoi. Nói thực là TX TL em ko thích lắm vì đường Hà Huy Giáp nhỏ quá, còn APĐ cũng tút bên kia đi về trung tám hơi nghịch đường sao sao ý
Cái này là thói quen thôi. Mình ở Thạnh Lộc ngay Ngã Tư Ga- Hà Huy Giáp thấy vào trung tâm tiện lợi với tầm tiền mà. 15-20p vào sảnh sân bay TSN với 8km. Đường Nguyễn Oanh rộng rãi, Hà Huy Giáp đoạn gần ngã tư Ga cũng rộng, ko kẹt xe. Vào đến Q1 chỉ 9km ngay cầu Kiệu Hai bà Trưng. 12km đúng đến Bưu điện TTSG.
Ngoài ra, cách khu trung tâm Gò vấp chỉ 3-4km. 3 km đã đến Lotte Mart GV rồi
Bác thử xem có nơi nào hơn với tầm tiền đó

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
5/6/16
37
388
53
Nhà em có tầm 1,5 tỷ hiện muốn kiếm miếng đất tầm 4,5x17 đường HXH là ổn ạ. Em cũng đang ngó khu bình tân hương lộ 2, bình trị đông không biết có ổn không các bác ? nhờ các bác tư vấn giúp em với ạ
Do đi làm ở Quận 7 nên em cũng rất phân vân đất dước khu nhà bè nữa
bác có thể ngâm kíu KDC gia hoà, KDC Conic 13C, trục Ng Văn Linh, mé Bình Chánh

Tập Lái
22/8/16
11
44
13
View attachment 529068
Em đang cần bán gấp miếng này, 4,5* 11, đường nhựa 6m, SHR chính chủ, Long Trường, cách đường lớn Lã Xuân Oai 50m, gần khu Samsung và chợ, kế bên DH Cán bộ tài chính, 850 chai.

Bác chụp cho cái vị trí trên Google Map và inbox tôi nhé. Tks.

Tập Lái
22/8/16
11
44
13
Mình có lô đất 54m2 giá trong tầm của anh chủ thớt, sổ đỏ mình đứng tên,hướng Đông Nam, trong khu Gò Cát Q9, đường 7m, khu dân cư mới hình thành. Anh chủ thớt có hứng thú thì liên lạc mình cafe.

Cho xin cái ảnh Google map bác nhé. Tks.

Hạng D
21/10/10
1.154
3.893
113
Bác định nghĩa cái "trung tâm" theo bác là bao gồm khu vực nào.
50m2 giá từ 800-1 tỉ -> 16-20tr/m2, muốn HXH, k ngập, sổ riêng.
Phán trung tâm ngay mặt cổng chợ bến thành thì gần như vô nghiệm :D

• Like
Reactions: Kila
Tập Lái
5/6/16
37
388
53
Bác định nghĩa cái "trung tâm" theo bác là bao gồm khu vực nào.
50m2 giá từ 800-1 tỉ -> 16-20tr/m2, muốn HXH, k ngập, sổ riêng.
Phán trung tâm ngay mặt cổng chợ bến thành thì gần như vô nghiệm :D
Ko biết các bác sao, chứ đối với em thì:
- mé BChánh, BTân, Q6, Q8, Q7, Nhà Bè => khúc cầu Ng Văn Cừ là trung tâm
- mé PNhuận, TBình, GVấp, Q12 => Q3, Tân Định là trung tâm
- mé Q4, Q2, Q9, Thủ Đức... => Q1 là trung tâm

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.