Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
11/5/16
0
7
2
36
Qua bao năm tích góp em cần tìm lô đất để xây nhà cho cha mẹ. Đất phải thỏa mãn những tiêu chí sau:
  • Diện tích 40-50m2
  • Đường lộ giới > 5m
  • Không ngập nước
  • Pháp lý rõ ràng
  • Cách trung tâm tầm 10km
  • 800tr - 1 tỏi
Nếu được lô đẹp thì có thể xê dịch +50tr. Bác nào có giới thiệu giúp em :3dchongchong:. Tính của em nếu thấy ưng sẽ giải quyết nhanh gọn lẹ để nhanh chóng hoàn thành nhà trước tết âm lịch.

Cảm ơn sự quan tâm của các bác OS :3dcuoi:
Bạn có thể qua bên Q12, khu vực phường An Phú Đông, bên đó nó đang phân lô bán nhiều lắm, giá cả hợp với túi tiền của bạn nữa.

Tập Lái
2/9/16
37
51
18
32
Nhà em có tầm 1,5 tỷ hiện muốn kiếm miếng đất tầm 4,5x17 đường HXH là ổn ạ. Em cũng đang ngó khu bình tân hương lộ 2, bình trị đông không biết có ổn không các bác ? nhờ các bác tư vấn giúp em với ạ
Do đi làm ở Quận 7 nên em cũng rất phân vân đất dước khu nhà bè nữa

Tập Lái
14/2/12
4
13
8
Long trường Q9 đất ứng mọi yêu cầu của Bác luôn
Sổ cầm tay, xây dựng ngay
Hổ trợ thiết kế + giấy phép XD + thầu luôn.
Bác thích thì inbox nhé
Có miếng nào tầm 800chai hok pác
SHr chính chủ nhé

Tập Lái
14/2/12
4
13
8
Bạn có thể qua bên Q12, khu vực phường An Phú Đông, bên đó nó đang phân lô bán nhiều lắm, giá cả hợp với túi tiền của bạn nữa.
Đang xem bên nhà bè Xã Phước kiểng mà giá nó h lên 20tr/m2 rùi hả mấy pác

Hạng C
22/2/11
542
7.361
93
Sài Gòn
Có miếng nào tầm 800chai hok pác
SHr chính chủ nhé
Với 800tr đến 1 tỷ thì mua đất ở đâu thích hợp để ở

Em đang cần bán gấp miếng này, 4,5* 11, đường nhựa 6m, SHR chính chủ, Long Trường, cách đường lớn Lã Xuân Oai 50m, gần khu Samsung và chợ, kế bên DH Cán bộ tài chính, 850 chai.

Hạng C
25/8/16
920
2.968
93
48
Nếu vậy qua Q12 xem thử biết đâu thay đổi si nghỉ. hic
Quận 12 thì mấy phường Tân Chánh, Tân Thới, Trung Mỹ Tây, Thới An thì với yêu cầu mà chủ thớt đưa ra thì có lẽ phải chờ ... khi nào gió thổi qua bãi rác nó đổi hướng thổi về khu Bắc thì may ra.. He he. Hiệp Thành mà giáp với HT city thì cũng cao rồi. Với mức giá đó thì chỉ có lựa khu cuối Hiệp Thành, Thạnh Xuân, Thạnh Lộc, An Phú Đông thoi. Nói thực là TX TL em ko thích lắm vì đường Hà Huy Giáp nhỏ quá, còn APĐ cũng tút bên kia đi về trung tám hơi nghịch đường sao sao ý

Hạng C
25/8/16
920
2.968
93
48
Đang xem bên nhà bè Xã Phước kiểng mà giá nó h lên 20tr/m2 rùi hả mấy pác
Đúng rồi Phươc Kiển giáp PMH mà nén giá cao rồi. Nhưng mà giờ lại phải xem xét cái vụ mùi rác tí chứ nhỉ

Hạng C
25/8/16
920
2.968
93
48
Nhà em có tầm 1,5 tỷ hiện muốn kiếm miếng đất tầm 4,5x17 đường HXH là ổn ạ. Em cũng đang ngó khu bình tân hương lộ 2, bình trị đông không biết có ổn không các bác ? nhờ các bác tư vấn giúp em với ạ
Do đi làm ở Quận 7 nên em cũng rất phân vân đất dước khu nhà bè nữa
Bác coi nghiên cứu kỹ nhé! Một số khu ở Bình Tân thấp lắm đấy! Đang mùa mưa nên khảo sát dễ mà he he

Status
Không mở trả lời sau này.