Hạng C
31/8/09
862
0
16
43
vn.myblog.yahoo.com
Chào cả nhà,
Các bác cho em hỏi, hiện nay em cũng chạy xe Win100 nhưng em cần mua nguyên bộ ruột và vỏ embraya (tay côn) loại tốt (của xe em bị đứt hoài) và cái cốp bên tay trái (bình accu) nữa. Các bác cho em xin giá khoảng chừng bao nhiêu tiền nhé.
Cảm ơn các bác nhiều.

Cái này xe WO cứ mua dây thắng trước xe Wave về, lấy máy cắt cắt cái đầu thế thì xài vô tư không đắt đâu, còn cái cốp thì đồ dzin chắc không còn, đồ lô thì bác phải mua 1 bộ chợ nó không bán lẻ nhưng mỏng lắm, bác cứ hỏi bác nguyenthanhdat1080 thì rõ hơn

Hạng D
31/5/08
2.630
11
38
km89-QL10
Gấp gấp:

Suốt cả tháng nay mất thời gian với vụ này, đây là thứ cuối cùng em có được từ chị bán áo khoác, hình như giá 100k. Các bác cho ý kiến nhé: áo đen toàn bộ, có một túi dọc, phẹc mơ tuya bên ngực trái. đi mưa nhỏ vô tư:

Nếu các bác đồn ý mẫu áo mới này thì em lấy để làm luôn và chi phí sẽ đội lên thêm 20k/bác đặt áo khoác nữa. Còn nếu các bác không ưng thì nhờ bác nào ở SG tìm loại áo thích hợp rồi đem đi in luôn ở đó cho tiện, em sẽ chuyển tiền lại cho từng bác, chỗ em TP nhỏ khó kiếm đồ lắm. Các bác thông cảm. Thực sự là em đã quá stress với cái đám áo khoác này, cứ mỗi ngày nó nói một kiểu. Mệt.

Thêm nữa là tối qua lúc em đang trong lớp học thì bác Geohung gì đó gọi cho em nói là cứ làm đồng phục cho bác ấy, tháng 12 về bác ấy chuyển tiền. Thành thật sorry bác hùng, bắt đầu từ cuối tháng này đến giữa tháng 12 là em vào mùa du lịch, không còn thời gian rảnh rỗi nữa, vì vậy em không dám nhận thêm việc gì nữa, những việc đang làm dở em phải cố gắng xong trong tháng này. Bác nào rảnh rỗi thì đỡ hộ em cái nhé.

Thanks các bác đã thông cảm.

Last edited by a moderator:
Hạng C
31/8/09
862
0
16
43
vn.myblog.yahoo.com
Nghe bác este nói mà em thương bác thật, em thì các bác sao thì em vậy, cuối cùng thì vẫn cực bác nhất, nếu có khó khăn gì thì bác cứ nói để anh em hỗ trợ bác ạ, để bác bị stress như thế này thì em áy náy quá.
Các bác khác thì thế nào ạ?

Hạng D
21/6/09
1.810
80
48
TP Mai anh đào
hic! tội nghiệp ông bạn estebano!!! CV vác tù và rất chi là đau đầu. Theo ý mình AE đã trông cậy tất cả vào ông bạn thì ông quyết luôn cái áo trên rồi mai cho in luôn đi cho kịp...vụ mùa. Quan trọng là cái logo trên áo thôi chứ ít ai để ý cái áo làm gì. Thêm tiền thì AE gửi thêm hoặc lúc phát áo thì...truy thu.hehe. Vất vả quá kính ông bạn 1 ly xả tress nhé!

Hạng D
21/6/09
1.810
80
48
TP Mai anh đào
vắng quá hè!em mạn phép phọt vài câu cho nhà mình nó lên đầu trang, để nằm dưới cái "Ex độ" em không...thít!hehe[sm=bash.gif(xin lỗi bác Phúc nhé)

Hạng D
31/5/08
2.630
11
38
km89-QL10
Cho ý kiến cái áo khoác mới đi các anh ơi. Tối qua anh Tuấn win có gọi điện nói là sẽ mua áo vải dù gì đó giá 140k/cái rồi gửi xuống CT cho em thêu, thế thì loằng ngoằng quá, bác cứ in luôn trên ấy đi. phức tạp thật.

Mà các bác cố gắng tập trung bên này nhé, đừng post bài topic kia nữa, loãng chương trình rồi.

m_k
Tập Lái
9/6/09
1
0
0
48
Tình hình là em bên biker nhưng bên đó ít mem chơi Win quá . Con Win của em hồi trước tàn tạ vì giao lại cho thằng em nó chạy nó phá như điên chẳng biết giữ . Nay em thu hồi , độ lại - theo phong cách zin - nên có một số ý kiến tham khảo anh em ở đây một số ý kiến nhé - Em ở Sài gòn :

1- Tai TPHCM có chổ nào còn bán mấy món phụ kiện của Win ?
2- Sơn ở đâu thì đẹp mọi nguời nhỉ ? Xe em màu đỏ - Indo - đời đầu đèn lớn ( Win đời đầu tiên màu đỏ , đèn nhỏ , phuộc trước có gắn nhún cao su )
3- Ốp nhựa , nhan , đồng hồ countermet .....
4- Hai cặp phuộc cần phải phục hồi lại .....

Mong các anh em chỉ giáo giúp nhé ....

Xin cảm ơn .

Hạng D
21/6/09
1.810
80
48
TP Mai anh đào
@bác Tuấn win: vấn đề áo không quan trọng bác ợ, chủ yếu là cái logo thôi, ít ai chú ý đến cái áo như thế nào. Cứ 1 dàn win trên lưng ai cũng có cái logo ấy là cool thôi!

Điều quan trọng nhất là chạy như thế nào nữa, phải không các bác? Hôm rồi có bác kia máu me đòi vào hội, em cho xem mấy tấm hình offroad của chúng ta, thế là bác ấy bye bye luôn!
. Bác ấy phán: chạy thế thì còn gì xe?!?!??!?
Em đang tìm mua cái quần da màu đen.(ở ĐL em mặc áo da đen rồi) và nhờ vẽ cái logo của hội mình lên áo nữa ,( vẽ airbrush gì đó) mà chưa có, có em phọt cho các bác xem!:D
Em nghĩ các bác quyết luôn cái mẫu áo bác Estebano đưa ra để tiến hành nhanh chóng luôn đi ợ! "No table" thêm được không các bác?!?

Hay chúng ta làm luôn quả đầu như bác Estebano===> cho nó đồng phục,hehe!

@bác m_k: 1. sơn đâu cũng đẹp bác ợ! win thì màu đen thui hoặc đỏ lòm nên dễ sơn.
2. Phụ kiện Tân Thành maket gì đó, không thiếu!
3. ...đại loại là win rất dễ làm, dễ sửa mà lại khó hư, bác cứ yên tâm nhé!
mà bác đặt đồng phục luôn để cuối năm đi dã ngoại hỉ?

Tập Lái
6/10/09
13
0
0
Tiền tiền tiền lại là tiền :L. Cái vấn đề này sao nó cứ đeo em hoài mấy anh ơi.
Hôm bữa làm lại cái máy rùi, cái phuộc trước cha thợ kiu làm ngon, chạy 3 bữa thấy y chang chưa làm :). Phuộc sau hắn kiu hư, bữa nào dư mớ phải chạy qua Lý Thái Tổ thôi :p. Thằng bạn nó kiu bên đó làm ngon lắm, phải hem mấy anh :p.