Hạng B2
26/4/12
218
2
18
38
SÀI GÒN,CHỢ DÂN SINH
Re:xe của bác moivaonghe đổi kiểu mắt khác độc nhất vô nhị luôn ( nếu có cái thứ 2 thì .....)

@michau83: Ý bác là em phải đặt hàng của mấy anh đạo chích hả :D:D Bác có biết mấy anh ấy hoạt động ở đâu không ạ...bác chỉ dùm để em liều luôn thử xem :D:D
@xuchu: Theo bác xuchu nói vậy thì em không nên xem cặp mắt mới của bác moivaonghe...mắc công xem rồi thích mà làm không được thì ức chế...:(:(

Hạng B2
30/5/12
216
0
0
Re:xe của bác moivaonghe đổi kiểu mắt khác độc nhất vô nhị luôn ( nếu có cái thứ 2 thì .....)

Đúng rồi đó bác Sumo! Đừng theo dõi topic này nữa! hehe!

Hạng D
19/11/10
1.807
97
48
0933 805 284

moivaonghe nói:
kurumakancoku nói:
moivaonghe nói:
Rảnh rỗi sinh nông nổi hí...hí...
muốn sinh nông nổi phải ra PC hả Anh Nam :D:D:D:D:D
...ờ...ờ... hí...hí...
ah quạt than chưa chú? :D
Ủa Ku giờ làm PMH hay BT? Anh qua PMH có thấy bao giờ đâu
còn 3 tháng nữa A. Hiện E đang làm ở PMH mới chuyển qua đc 5 tuần hà A. Nếu A qua PMH cứ nói dưới dich vụ cho gặp Thạch là đc rồi nha A

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

kurumakancoku nói:
moivaonghe nói:
kurumakancoku nói:
moivaonghe nói:
Rảnh rỗi sinh nông nổi hí...hí...
muốn sinh nông nổi phải ra PC hả Anh Nam :D:D:D:D:D
...ờ...ờ... hí...hí...
ah quạt than chưa chú? :D
Ủa Ku giờ làm PMH hay BT? Anh qua PMH có thấy bao giờ đâu
còn 3 tháng nữa A. Hiện E đang làm ở PMH mới chuyển qua đc 5 tuần hà A. Nếu A qua PMH cứ nói dưới dich vụ cho gặp Thạch là đc rồi nha A
khách mua xe giới thiệu chú thạch nhen ( bỏ đội bóng đi đâu lâu vậy cha nội )\

P/S : báo cáo với mấy bác hôm nay lại thêm 1 ngày nữa mà chỉ mới xong được 1 bên hiện giờ trông nó xấu xí lắm em phải đang trét bột mastic cho láng rồi mai em mới sơn ah .

xe của bác moivaonghe đổi kiểu mắt khác độc nhất vô nhị luôn (hình ảnh trang 11)

xe của bác moivaonghe đổi kiểu mắt khác độc nhất vô nhị luôn (hình ảnh trang 11)

nhìn cái Led này em còn ghiền nữa sáng và bền nữa .

ngoài sau mấy Led có thanh nhôm tản nhiệt nữa .

và đèn Led này muốn sáng phải thông qua hộp này để ổn định dòng điện .

và sẵn tiện bác moivaonghe đổi qua dùng Bi của Audi Q5 xịn luôn nhé , vài bữa nữa em có loại Bi audi Q5 hàng Trung Quốc giống vậy làm giá rẻ hơn nhiều cho các bác tha hồ mà lựa chọn nhé .

Last edited by a moderator:
Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113

Lót IPAD ngồi hóng tiếp, khi nào xong đưa cặp mắt qua cho má mì phá tiếp, đặt gạch trước nhé

Tập Lái
11/9/12
1
0
0

Đẹp quá em lót dép ngồi hóng.

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83

Tuy lần nào làm cũng lâu nhưng mà...sướng hí...hí...
Thương ghê, lúc nào cũng bị e vật ra hành cho te tua

@Ku: ok bữa sau ghé hú cafe nhé :)

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/2/12
3.202
11.535
113

Đẹp quá bác Trung ơi^^!

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83

truonghd nói:
Lót IPAD ngồi hóng tiếp, khi nào xong đưa cặp mắt qua cho má mì phá tiếp, đặt gạch trước nhé 

Lóng thế bác Trường ui :D

Hạng B2
2/3/12
353
10
18

Nhin dep day bac Trung! Gia bo^ led Audi nhiu vay bac?