Chi Hội Phó MazdaFC
19/11/10
1.571
25
48
41
HCM City
Re:xe của bác moivaonghe đổi kiểu mắt khác độc nhất vô nhị luôn ( nếu có cái thứ 2 thì .....)

Em có thấy đẹp gì đâu nà ??? Chừng nào dắt em ra Sh hay PC thì lúc đoá em mới công nhận ......thường thui thua Cà Lem Kem chuối em nhìu

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83
Re:xe của bác moivaonghe đổi kiểu mắt khác độc nhất vô nhị luôn ( nếu có cái thứ 2 thì .....)

tommyboy nói:
Em có thấy đẹp gì đâu nà ??? Chừng nào dắt em ra Sh hay PC thì lúc đoá em mới công nhận ......thường thui thua Cà Lem Kem chuối em nhìu

Nghe có vẻ rất ghen tị nhỉ ;)
Dạo này ai ra PC hay SH nữa bạn, 5R đc hem :p

Hạng B1
21/2/12
98
3
8
41
westernfordsaigon.com.vn

kurumakancoku nói:
moivaonghe nói:
kurumakancoku nói:
moivaonghe nói:
Rảnh rỗi sinh nông nổi hí...hí...
muốn sinh nông nổi phải ra PC hả Anh Nam :D:D:D:D:D
...ờ...ờ... hí...hí...
ah quạt than chưa chú? :D
Ủa Ku giờ làm PMH hay BT? Anh qua PMH có thấy bao giờ đâu
còn 3 tháng nữa A. Hiện E đang làm ở PMH mới chuyển qua đc 5 tuần hà A. Nếu A qua PMH cứ nói dưới dich vụ cho gặp Thạch là đc rồi nha A
----------------\
A Thach con Forte hom bửa oki ko Anh

Hạng D
19/11/10
1.807
97
48
0933 805 284

tanhung63 nói:
Dạ E ko hiểu ý Bác
To Khactrung: Tuần sau E sẽ tham gia lại nhưng chắc vãng lai thôi vì E lu bu nhiều thứ quá
To moivaonghe : nhớ đó nhoa ko gọi E giận hà

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83

kurumakancoku nói:
tanhung63 nói:
Dạ E ko hiểu ý Bác
To Khactrung: Tuần sau E sẽ tham gia lại nhưng chắc vãng lai thôi vì E lu bu nhiều thứ quá
To moivaonghe : nhớ đó nhoa ko gọi E giận hà

Đúng là thành viên đội 'bóng', nghe nói chuyện là bít liền kekekek.... hên là vãng lai chứ thường trực là giống Boy và bé Hường roài

Hạng B2
15/8/11
184
23
18

@khactrung: vừa rồi bác lắp cho mình bộ đèn giống như trên phải không bác, à bóng bác lắp nhiệt độ màu 4300 phải không?

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

kanguru nói:
@khactrung: vừa rồi bác lắp cho mình bộ đèn giống như trên phải không bác, à bóng bác lắp nhiệt độ màu 4300 phải không?
Dạ em làm cho bác như cấu hình trên luôn đó ah , mà hổm rày bác test ban đêm chưa ạ ???

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113

Hình đâu, chờ lâu quá, giận hỏng coi nữa, coi mắc công thèm rồi qua đó nằm dạ luôn

Hạng D
18/3/11
1.068
109
63
Sài Gòn HCM

Lót đôi dép khác lun òi... Bác KT định chơi chiêu ém hàng như iP5 hay sao í :D

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83

Sáng e mới ghé KT kiểm tra thì bắt đầu ... chảy nước miếng nữa òi, em nó hôm nay đang trong giai đoạn sơn phết. Mà là cái đầu tiên làm nên phải tính toán kỹ, dù khó nhưng ae rất hưng phấn. Cám ơn ae nhiều vì bộ đèn này quá cực công.