Tập Lái
21/7/11
21
0
6
37
anh goi cho số điện thoại nay xem 0982978887 bác này chuyên sủa chữa sớ tự động.

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
Ở tỉnh chắc chơi Toy là lành nhất. Chứ mấy chú thợ tỉnh chắc không kinh nghiệm mấy xe khác đâu

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
@ bác chủ: Cho mình hỏi vài thứ
Xe bác là 52X **17 ?
Đã sửa chữa ở 1 Garage ở Bình Phước (nói chung là garage ngoài?)???
Đã Thay vài thứ quan trọng ở Động cơ (piston)???
Đã bổ ngửa cái Hốp số??

Hiện nay hộp số viêm buồn trứng nặng đấy, bác confirm các thông tin trên đi rồi e bốc thang thuốc kế tiếp cho bác. Bác biết diễn đàn này sớm thì hay quá.
(bảo dưỡng là thay nhớt hộp số, thay bằng cách xả bỏ và châm đầy hoặc dùng máy FLUSHING Xúc rửa thì càng tốt- chi phí hơn 2 chai - 5van KM làm 1 lần là tốt nhất - lưu ý thay đúng dầu IDEMITSU của Nhật - không được pha bất cứ dầu gì được cho là TOP OF THE WORLD vào dầu họp số nhé, cho vào 1 cái là nát cái hộp SỌ)

@truongsoson: đừng mạnh động nhé sồn sòn hahaha, phạt 1 chai chivas bi giờ

Hạng D
8/9/10
1.668
6
36
petrol nói:
@ bác chủ: Cho mình hỏi vài thứ
Xe bác là 52X **17 ?
Đã sửa chữa ở 1 Garage ở Bình Phước (nói chung là garage ngoài?)???
Đã Thay vài thứ quan trọng ở Động cơ (piston)???
Đã bổ ngửa cái Hốp số??

Hiện nay hộp số viêm buồn trứng nặng đấy, bác confirm các thông tin trên đi rồi e bốc thang thuốc kế tiếp cho bác. Bác biết diễn đàn này sớm thì hay quá.
(bảo dưỡng là thay nhớt hộp số, thay bằng cách xả bỏ và châm đầy hoặc dùng máy FLUSHING Xúc rửa thì càng tốt- chi phí hơn 2 chai - 5van KM làm 1 lần là tốt nhất - lưu ý thay đúng dầu IDEMITSU của Nhật - không được pha bất cứ dầu gì được cho là TOP OF THE WORLD vào dầu họp số nhé, cho vào 1 cái là nát cái hộp SỌ)

@truongsoson: đừng mạnh động nhé sồn sòn hahaha, phạt 1 chai chivas bi giờ
hehe . thì phải có em bơm chât kích thích thì bác mới trả lời 1 cách cụ thể thế chứ.
Bác phạt 1 chivás em với bác cưa đôi nhe....

Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
truongsonk300 nói:
Bảo dưỡng là vào hãng đội lên nhìn xong rồi hạ đội xuống tính tiền.....

Phải công bác Sồn này còm khó chịu thật, nhưng có ai biết ở ngoài bác vui vẻ với anh em cực kỳ
, do trực tính đó mấy bác:D:D

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Xe này đang nhập viện SGF rồi. Cũng mong là phục hồi được cái hộp số nhưng mà e là khó, vì viêm nặng và tiền sửa có khi bằng tiền mua mới cái Hộp số. Nghe đâu SGF giảm giá sát sàn rồi. Ôm hàng này hoài cũng oải, giá trị cao, có ai hư đâu mà bán với buôn mới chết.

Hạng D
20/10/10
4.686
72
48
41
tính ra xe bác chủ đã bị chọc ngoái nhìu bởi garage ngoài nhìu rồi mà toàn là đại tu không ah, hộp số đã chẻ ra em nghĩ bác chủ nên thay hộp số mới đi cho ngon. mà sao xe bác chủ mới 100k km mà đã thay piston vậy, xe ông chú em gần 200k km mà vẫn còn phà phà chỉ thay cái hộp số thôi