Hạng B2
19/5/16
228
342
63
44
Cũng thông cảm vì bạn ít đi những xe khác nên không có sự so sánh, tầm tiền khoảng 1T thì Hyundai Custin là sự lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.
Rẻ nhưng chưa chắc ngon đâu bác, cục máy BAIC nên mới rẻ vậy

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Bác chủ đưa ra câu hỏi khó nhỉ, vì bác lái nhiều xe nên càng khó nói, bh chỉ là bác đổi xe khác cho đỡ nhàm kiểu đổi gió thì mới ổn ạ.

Hạng B1
1/10/12
52
36
18
Bác chủ ráng cày tiếp rùi nhắm những con tầm 2 tỷ trở lên, sẽ ổn hơn đấy

9/5/16
4.032
4.180
113
Bình Phước
Bác đùa à, em khen Ỉn đời cũ chứ còn đời mới nó bỏ khung gầm rời và bỏ dẫn động cầu sau đi rồi thì PR cái gì? Rất thất vọng là đằng khác.

Em đang tính đổi xe và đang băn khoăn thực sự vì CUV đều bị ồn gầm và phần lớn SUV bị chòng chành, chỉ có Innova nó hài hoà 2 yếu tố đấy. Rất khó kiếm được xe nào như vậy.
Đang thần tượng và thích như thế thì để đi chứ đổi xe làm gì cho tốn tiền, tốn thời gian mà lại không hài long???:p:p:p

• Love
Reactions: camapsaigon
9/5/16
4.032
4.180
113
Bình Phước
Bác đọc kỹ bài của em. Em khen Innova đời cũ vì nó có khung gầm rời giúp triệt tiêu tiếng dội gầm (mà xe CUV nào cũng bị), đồng thời nó vận hành ổn định không bị bồng bềnh như các SUV gầm cao khác.

Tuy nhiên Innova đời mới đã chuyển sang khung gầm liền khối và dẫn động cầu trước. Em rất thất vọng vì thay đổi này, thì PR nỗi gì?
Đời cũ chạy cũng chán chẵng buồn nói, chẵng có cái gì mà thích hay ngon như bác nói. Một cái xe không có gì ngoài rộng rãi, hết. Cậu mình mua về được 2 tháng đưa cho mình chạy, mình chạy được thêm nữa tháng là 2 cậu cháu quyết bán luôn mua CX5 AWD

Hạng D
18/3/08
1.568
1.547
113
Anh chủ thớt muốn xe :
. Rộng
. Êm không ồn
. Thân xe vũng chắc, vô cua ko lắc
. Máy mượt mà

Anh qua Subaru Forester bản base, 4wd, máy 2.0 lăn bánh hơn 850 quá ngon. Bao rộng như Ỉn nhé.

Kiểu dáng tuỳ người, mình thích vì nó nam tính