Tập Lái
19/12/23
12
15
3
Tp hồ chí minh
Vô lý! Hỗn hợp đốt vào buồng đốt có không khí trộn vói xăng. Không khí có bộ lọc, xăng có lọc xăng, nhớt cũng có lọc, tạp chất vào buồng đốt bằng đường nào? Bạn hỏi hãng có lắp bộ lọc không khí, lọc xăng và lọc nhớt vào xe không?
Dạ chuyên viên nhà máy họ giám định và phản hồi như vậy ạ! E cũng ko có kn và nhiều kiến thức về mấy cái này nhiều ạ!

Tập Lái
19/12/23
12
15
3
Tp hồ chí minh
Bác cũng cần bình tĩnh lại xem có rủi ro nào từ phía mình hay không nhé. Ví dụ như khi đi thay nhớt bên ngoài, đổ xăng tại nơi cũng không tin tưởng lắm, hoặc lắp phụ kiện chẳng hạn. Thông thường về mặt luật thì căn cứ trên chính sách bảo hành, mà chính sách bảo hành có thể có điểm loại trừ. Nếu xe mình có nằm trong điểm loại trừ nào đó thì khuyên bác nên tìm giải pháp tốt cho cả 2. Chứ lôi nhau ra tòa là dựa và chứng cứ, giấy tờ chứ không dựa vào việc nói mồm được.
Khuyên bác nên bình tĩnh đánh giá hết các yếu tố về phía mình xem có rủi ro gì không trước nhé.
Dạ cảm ơn cụ! E cũng đang mong nhận được những lời khuyên từ các cụ! Và tinh thần cũng vui vẻ, hợp tác, đợi kết quả của hãng, chứ cũng ko giám đánh giá chất lượng hãng hay dịch vụ ạ!

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng C
30/11/21
627
916
93
37
đang tính lấy con Cx5 đi tết mà đọc xong 6 trang thôi next :oops: ,Tha cơ đúng làm ăn chụp giựt vl:mad:. chia buồn cùng bác chủ

Hạng D
9/7/12
2.275
5.617
113
Mazda nhiều case liên quan đến lốc máy nhỉ
Có lẽ liên quan đến công nghệ chế tạo
Tranh cải chỉ tổn hại tiền tài sức khỏe, khách hàng mới cứ té ra cho lành

Hạng D
24/4/17
1.913
1.544
138
34
Ngta còn phải đi chơi Golf rồi đi nhậu, ai rảnh đâu mà vào xem ba cái tào lao này hả bạn :oops: :oops: :oops:
giờ mới thấy THACO giàu có là tận dũng vắn hóa làm ăn kiểu qua cầu rút ván ... và có sự đóng góp của anh em os :mad:
Ko riêng tco, tc cũng nhiều vụ rồi
Bon nay toan đquyeen cocc qhe nên làm càn...... xh thôi nat thât