Hạng D
21/9/10
1.945
11.207
113
Sao anh biết xe Lexus ko giảm tốc độ khi đến giao lộ?
Người ta giảm rồi đến giao lộ trước rồi mà vẫn bị xe tải lấn làn tông thì sao?
Ngoan lắm, có tiến bộ rồi đó, ko uổng công mình dạy bạn cả ngày hôm nay.
Bây giờ đã hiểu trước khi vào giao lộ là phải đi chậm lại quan sát rồi chứ, chứ ko phải cái gì mà “nhất chớm nhì ưu….” nhảm nhí gì đó

Hạng D
21/9/10
1.945
11.207
113
Rãnh xem lại mấy tấm hình, đọc còm thấy thắc mắc ...
Có Bạn còm xe tải lấn làn và rõ thấy có vạch đứt vàng nhưng ở tấm hình đầu tiên sau đuôi tải có 1 thằng ôm trọn làn trái !!! Vậy là sao các Bạn?
“Thằng” đó là xe cảnh sát, đang chặn đường để vẽ hiện trường

Hạng D
3/2/17
3.549
4.548
113
Ngoan lắm, có tiến bộ rồi đó, ko uổng công mình dạy bạn cả ngày hôm nay.
Bây giờ đã hiểu trước khi vào giao lộ là phải đi chậm lại quan sát rồi chứ, chứ ko phải cái gì mà “nhất chớm nhì ưu….” nhảm nhí gì đó
Đừng có hỗn láo được đà lấn tới
Việc xe nào đến giao lộ trước được ưu tiên với việc đến giao lộ phải giảm tốc độ chả liên quan mịa gì đến nhau
Lexus giảm tốc độ khi đến giao lộ nhưng vẫn đến giao lộ trước xe tải thì sao?
Mà thôi ông lướt đi cho nước nó trong
Đã ...u Còn lì
Bày đặt ta đây đi tây vài năm. Ko hiểu đi xuất khẩu lao động hay làm gì mà tài trí đến mức này

Hạng D
21/9/10
1.945
11.207
113
Nói chuyện ngờ u thì im mịa đi. Đừng được đà lấn tới
Ăn nói lịch sự văn minh bạn nhé, bạn đc giáo dục như vậy ah?
Phải biết trân trọng người có hiểu biết hơn mình nhé.

Hạng D
3/2/17
3.549
4.548
113
Ăn nói lịch sự văn minh bạn nhé, bạn đc giáo dục như vậy ah?
Phải biết trân trọng người có hiểu biết hơn mình nhé.
Người ta chỉ lịch sự với người đàng hoàng, tử tế
Còn lịch sự với kẻ vô học thì là ngu dốt b à

Hạng D
21/9/10
1.945
11.207
113
Người ta chỉ lịch sự với người đàng hoàng, tử tế
Còn lịch sự với kẻ vô học thì là ngu dốt b à
Nếu bạn muốn tiếp tục tranh luận có trích dẫn luật theo kèm thì xin tiếp tục, còn công kích cá nhân là chuyện ko nên. Đàn ông thì phải biết tiết chế, bình tĩnh đúng mức để gia đình còn đc nhờ.
Haizzz cả ngày nay mình dạy bạn bao nhiêu điều mà chưa đủ đàng hoàng tử tế với bạn sao?

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
3/2/17
3.549
4.548
113
Nếu bạn muốn tiếp tục tranh luận có trích dẫn luật theo kèm thì xin tiếp tục, còn công kích cá nhân là chuyện ko nên. Đàn ông thì phải biết tiết chế, bình tĩnh đúng mức để gia đình còn đc nhờ.
Haizzz cả ngày nay mình dạy bạn bao nhiêu điều mà chưa đủ đàng hoàng tử tế với bạn sao?
Thái độ này mà gọi là tử tế á???
Thôi ông lướt đi
Xe sang Lexus đeo biển tạm va chạm với xe tải tại ngã tư: Xe nào sai?

Hạng F
29/10/16
12.080
24.886
113
Pháp
Sao b biết đây là ngã 3 mà ko phải ngã 4?
Bác nhìn hình và video thì có bao nhiêu ngã, đường lớn đường nhỏ thì thấy ngay mà .. ngưòi đi thẳng hay quẹo cũng biết ..vậy bác cần gì nửa ? hay là bác càn đo thằng bố nào to hơn ?

Sao anh biết xe Lexus ko giảm tốc độ khi đến giao lộ?
Người ta giảm rồi đến giao lộ trước rồi mà vẫn bị xe tải lấn làn tông thì sao?
Nhung theo luật ... bác nào viết thì .. theo bác ý đi nha .. ngay cả qua mà nó tông thì vẩn chịu, vì mình đang đổi lane,
Đừng có hỗn láo được đà lấn tới
Việc xe nào đến giao lộ trước được ưu tiên với việc đến giao lộ phải giảm tốc độ chả liên quan mịa gì đến nhau
Lexus giảm tốc độ khi đến giao lộ nhưng vẫn đến giao lộ trước xe tải thì sao?
Mà thôi ông lướt đi cho nước nó trong
Đã ...u Còn lì
Bày đặt ta đây đi tây vài năm. Ko hiểu đi xuất khẩu lao động hay làm gì mà tài trí đến mức này
Em nghĩ là trên diển đàn, chia sẽ học hỏi hay hơn
Đừng nói tây nầy tây nọ, ai qua trước ai qua sau,

Nếu như thật sự cũng như hiện tình trên xe tải là xe 4B thằng tây rặt lái ở VN thì thế nào ? Khóc ra tiếng mán luôn ...

Và người VN lái chiếy Lexus ở ngoài xứ VN thì thế nào, dám đụng như thế không ?
Tự nhiên xỉ vả người khác ...

Bác đừng đánh đồng đụng xe qua xỉ vả người khác ... sợ là tuổi của bác ở VN, không bằng người ta ở ngoài nước .."đông campuchia" đâu .. Thật đó.

Nếu nói thẵng là ở VN bố thàng nào to thì thằng đó đúng
Xứ em bé ngoài xứ đông campuchia , thì Lexus chắc chắc từ 50% trở lên về lỗi luật giao thông ...
Tôi đồng ý với bạn, 100% mặc dầu không biết bạn là ai ... ngay luật hành xử trên mạng cũng biết rồi đừng nói đến xe cộ .. Thân bạn, like một cái

• Like
Reactions: Braveman
Hạng D
3/2/17
3.549
4.548
113
Bác nhìn hình và video thì có bao nhiêu ngã, đường lớn đường nhỏ thì thấy ngay mà .. ngưòi đi thẳng hay quẹo cũng biết ..vậy bác cần gì nửa ? hay là bác càn đo thằng bố nào to hơn ?

Nhung theo luật ... bác nào viết thì .. theo bác ý đi nha .. ngay cả qua mà nó tông thì vẩn chịu, vì mình đang đổi lane,

Em nghĩ là trên diển đàn, chia sẽ học hỏi hay hơn
Đừng nói tây nầy tây nọ, ai qua trước ai qua sau,

Nếu như thật sự cũng như hiện tình trên xe tải là xe 4B thằng tây rặt lái ở VN thì thế nào ? Khóc ra tiếng mán luôn ...

Và người VN lái chiếy Lexus ở ngoài xứ VN thì thế nào, dám đụng như thế không ?
Tự nhiên xỉ vả người khác ...

Bác đừng đánh đồng đụng xe qua xỉ vả người khác ... sợ là tuổi của bác ở VN, không bằng người ta ở ngoài nước .."đông campuchia" đâu .. Thật đó.

Nếu nói thẵng là ở VN bố thàng nào to thì thằng đó đúng
Xứ em bé ngoài xứ đông campuchia , thì Lexus chắc chắc từ 50% trở lên về lỗi luật giao thông ...

Tôi đồng ý với bạn, 100% mặc dầu không biết bạn là ai ... ngay luật hành xử trên mạng cũng biết rồi đừng nói đến xe cộ .. Thân bạn, like một cái
B xem được cái video nào của vụ này gửi t xem cái ?
B xem ảnh nào đủ để nhận định đây là ngã 3 ko phải ngã 4?