Hạng B2
2/10/07
103
0
0
RE: Xe xã hội chủ nghĩa

@ural375d: Tình hình là như em dã nói, thứ 7 em mới lôi xe về bác ạ, Chủ nhật bận chuyên gia đình nên chưa làm ăn gì, hôm nay em mới xuống ngó nghiêng thôi bác ạ, Ko có Họa sỹ nào vẽ ra đâu, tự em dự tính đấy, 1 số đồ phụ tùng em thích thay mới cho nó an toàn, tăng bua, hệ thông phanh mua trong UAZ Thanh xuân và có cả VAT hẳn hoi bác ạ, về phần gò, em hỏi 2 nơi, đắt nhất 15tr, rẻ nhất 12tr, giá như em ở SG 25 chai em xin bác chỉ chỗ cho em làm luôn 2 xe, có thể em làm chưa chính xác giá, nhưng nếu ko chuẩn chắc may lắm thì bớt được mấy triệu phát sinh thôi bác ạ, em tuy ko có nhiều tiền nhưng chỉ sợ nhất là vấn đề mất tiền mà vẫn xấu thôi bác nhỉ, mà chung quy nó chỉ bằng 1 phần mấy tiền độ âm thanh của em H2 của em thôi bác ạ, em chỉ lo nhất về vấn đề hàng lốp sau các bác OS à

Hạng B2
2/10/07
103
0
0

@FX125: con Gaz tới đây của em cũng như vậy đấy nhưng nó có thêm hàng lốp sau và có sàn bác ạ, hình bác pót đẹp lắm, bác lại hợp với em mất rồi

Hạng B1
7/6/07
53
0
6

độ tới cỡ này chắc hết dám ra đường quá :mad:

Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội

bao giờ đăng kiểm Việt Nam chuyên nghiệp nhỉ, kiểm đủ chỉ số an toàn là cho đăng luôn, các bác được đi, em cũng được ngắm

Hạng B2
2/10/07
103
0
0

Hì ko phải là ko dám mà đành liều và ngày nào cũng lận lưng ít đạn để lót đường mà đi thôi bác ạ, chẳng lẽ OF hay OS chỉ để post hình các club khác trên thế giới? em xung phong độ và thử nghiệm trước, chết, sống, chê bai, khen thưởng em xin chịu và hưởng tất:)

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36

Chiều nay có Ông bạn trên QĐ 3 (Gia Lai) điện xuồng nói trên ấy có mấy con UAZ zin lắm , kiểu này phải theo Bác XHCN mất thôi ?
Trích đoạn: ThichnhatlaxeXHCN
Hì ko phải là ko dám mà đành liều và ngày nào cũng lận lưng ít đạn để lót đường mà đi thôi bác ạ, chẳng lẽ OF hay OS chỉ để post hình các club khác trên thế giới? em xung phong độ và thử nghiệm trước, chết, sống, chê bai, khen thưởng em xin chịu và hưởng tất:)

Hạng B2
2/10/07
103
0
0

@Ural375: bác nói theo em là sai rồi, em còn trẻ mà, ko hiểu sao em thích những gì gọi là động cơ thế ko biết, hôm nào rảnh rỗi em sẽ chụp ảnh mấy chục chiếc sidecar, uaz, btr52, xuồng đổ bộ, một số đồ vật dụng dành cho lính của một "ông bạn"( gọi là bạn thôi nhưng bác ấy đã 50 rồi, em thì ít hơn bác ấy 17 tuổi) cho bác xem nhé