Hạng B1
7/6/07
53
0
6
RE: Xe xã hội chủ nghĩa

bác chơi kiểu này á?em thấy không nuột như mấy con kia

Hạng B2
2/10/07
103
0
0

@FX125:
Thứ 1 em ko thích "nuột"
Thứ 2 đã gọi là độ xe ( theo sở thích của mình) thì ko ai giống ai, miễn là mình, cá nhân mình thấy khoái là được bác à
Thứ 3(em nói nhiều lần câu này rồi bác à): Em thích, rất thích độ theo mô hình bác vừa post

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36

Chơi cả BTR152 thì quả là thứ dữ rồi . Mình có ông bạn giử tiền ra HN rồi mua xe sidecar rồi mà mãi vẫn chưa thấy xe cộ gì cả rõ chán
Trích đoạn: ThichnhatlaxeXHCN
@Ural375: bác nói theo em là sai rồi, em còn trẻ mà, ko hiểu sao em thích những gì gọi là động cơ thế ko biết, hôm nào rảnh rỗi em sẽ chụp ảnh mấy chục chiếc sidecar, uaz, btr52, xuồng đổ bộ, một số đồ vật dụng dành cho lính của một "ông bạn"( gọi là bạn thôi nhưng bác ấy đã 50 rồi, em thì ít hơn bác ấy 17 tuổi) cho bác xem nhé

Hạng B1
7/6/07
53
0
6

@ThichnhatlaxeXHCN: Bác làm em nóng lòng được chiêm ngưỡng tác phẩm của bác quá. Độ xe là 1 nghệ thuật và người độ xe là 1 nghệ sĩ nên xe độ sẽ là 1 tác phẩm nghệ thuật ;)

Hạng B2
2/10/07
103
0
0

@Ural375: cơ bản là phải có M72, Trường Giang, Dnhep bác nhỉ, tất nhiên M67 thì ko thiếu nhưng độ tới đâu mới là quan trọng, em hứa rỗi rãi bất kỳ lúc nào em sẽ chụp ảnh hầu bác

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

@Ural375: cơ bản là phải có M72, Trường Giang, Dnhep bác nhỉ, tất nhiên M67 thì ko thiếu nhưng độ tới đâu mới là quan trọng, em hứa rỗi rãi bất kỳ lúc nào em sẽ chụp ảnh hầu bác

Tiêu chuẩn của Bác : M72 mới chỉ là cơ bản thôi á ? Chẹp chẹp , Bác làm E thèm quá , biết bao giờ mới được cơ bản đây ?:D:D:D

Hạng B2
2/10/07
103
0
0

@saigonvw: ý em là bác bạn em có sidecar nhưng nếu ko có mấy em m72, truonggiang va dnhep thì chưa đủ và chưa thỏa mãn bác à, em mới vào OS, cũng hóng hớt được quý danh bác đã lâu mà chưa được biêt đến tài sản của bác, bác khoe cho em nghe với, em cũng hay vào SG công tác, có dịp nhất định em xin bác ly cafe dấy nhé

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

@saigonvw: ý em là bác bạn em có sidecar nhưng nếu ko có mấy em m72, truonggiang va dnhep thì chưa đủ và chưa thỏa mãn bác à, em mới vào OS, cũng hóng hớt được quý danh bác đã lâu mà chưa được biêt đến tài sản của bác, bác khoe cho em nghe với, em cũng hay vào SG công tác, có dịp nhất định em xin bác ly cafe dấy nhé

Sider car thì E mới có Jawa 360, MZ Trophy 250, Chang Jang, Ural M63, Dnep -1992 thôi còn M72 sờ được rồi nhưng chưa múc được :D - Để hôm nào E chụp hình lên khoe với các Bác cho vui
Vô SG thì Bác Alo cho E , chiều rảnh thì làm tí
với hội những người yêu XHCN:D

Trích đoạn: Ural 375D

Chiều nay có Ông bạn trên QĐ 3 (Gia Lai) điện xuồng nói trên ấy có mấy con UAZ zin lắm , kiểu này phải theo Bác XHCN mất thôi ?

Ngày mai em đi Gia Lai...bác cho em số phone của ông bạn bác đi...cần nhờ gì khg em làm "bồ câu" cho.
@các bác thích xe XHCN: Em cứ lướt web nhưng chẳng vào thớt này...hôm nay vào đọc thấy mùi "gây nghiện" của các bác xông vào mũi em rồi. Em sẽ hóng hớt các bác để thêm tí kinh nghiệm
@saigonvw: hôm nào em lên Bình Dương em hú bác nha...

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36

Cám ơn Bác nhiều ! ảnh về bọn Uaz e mới nhận chiều nay , nhưng hơi lăn tăn giấy tờ
Trích đoạn: bomdien
[Ngày mai em đi Gia Lai...bác cho em số phone của ông bạn bác đi...cần nhờ gì khg em làm "bồ câu" cho.