Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
RE: Xin các bác cho kiến Logo OS của thành viên Smartline

Nếu bác có ý tưởng mới thì cứ úp lên đây cho ae bình luận công khai. Logo hiện tại là kết quả của sự bình chọn từ các member, được sự đồng ý cao.

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

theo em thì cái banner hiện tại là hay nhất vì ai nhìn vào cũng biết vào đó là website hết, hôm qua em thấy banner mới của bác nào dán trên xe mazda 3, em nhìn thấy thì lạ mắt có đẹp hơn banner cũ nhưng banner dán sau xe là mục đích cho anh em nhận ra nhau và thu hút nhiều thành viên mới nữa, thành ra banner càng đơn giản dễ đọc dễ nhớ là tốt nhất, nếu ai là thành viên của OS rồi thì thấy cái banner mới là chuyện bình thường còn ai chưa là member của OS khó xem để nhớ hơn, chúng ta nên làm cái dễ nhớ dễ xem hơn. cái logo em thấy rất đẹp, bỏ phiếu cho cái logo.

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

Theo mình thì cái Logo và Text Sticker hiện tại là đẹp rồi, nhưng mình có ý kiến này, tuy cũ nhưng các Admin có thể cân nhắc xem sao. Ngoài buổi Offline hòanh tráng sắp tới (mình không thể tham dự được vì phải vô bệnh viện trực. hic...), sao anh em OS không có những buổi Oflfine nhỏ hơn, chẳn hạn như Offline cà phê mổi cuối tháng, chia theo ''kiểu Mỹ'', anh em có dịp gặp nhau đầy đủ hơn, lại có dịp gới thiệu cho anh em những kiến thức cũng như các món đồ chơi xe mới mà mình mới thu thập được. Dù gì thì gặp nhau trực tiếp thì dể thân thiện với nhau hơn, chứ ở trên diễn đàn hòai, toàn đọc chữ với hình, không có sướng.

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Bác Hu Go 2 muốn gặp anh em thì... đổi chỗ làm đi, chứ bác cứ ở Phòng Cấp Cứu thì ai mà dám gặp, he he...

Nói giỡn chứ anh em vẫn cà phê đều đều ở Gốm đó bác, còn lai ra thì Sờ Ta Phít, bác chịu khó bắt được một đài thôi là sẽ phủ sóng toàn bộ, he he...

À, còn buổi trưa là 3 Bis Hàn Thuyên nhe bác.

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Tôi thấy trình bày khi dán trên xe như dưới đây thì rất ổn (bỏ nền xám đi). Cũng có thể tách logo ra để dán riêng phía trước kính lái.

Cám ơn bác Smartline!

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Em thấy logo và banner các bác nên in bằng giấy kiếng trong, có tráng keo sẵn, lột ra dán luôn phía trong kính lái và kính hậu thì sẽ đẹp và bền lâu hơn dán dưới cản. Các bác nghiên cứu thử xem.

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn

Thanks bác PMC, mình lai rai hổng được, còn cà phê thì vô tư, hẹn hôm nào ra gốm chào sân với anh em một bữa nhé.
Trích đoạn: PMC

Bác Hu Go 2 muốn gặp anh em thì... đổi chỗ làm đi, chứ bác cứ ở Phòng Cấp Cứu thì ai mà dám gặp, he he...

Nói giỡn chứ anh em vẫn cà phê đều đều ở Gốm đó bác, còn lai ra thì Sờ Ta Phít, bác chịu khó bắt được một đài thôi là sẽ phủ sóng toàn bộ, he he...

À, còn buổi trưa là 3 Bis Hàn Thuyên nhe bác.