Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
16/12/09
481
4
18
Re:Xin các bác tư vấn nền đất tái định cư của dự án KCN Long Hậu

tuando nói:
Bác nào có nền của CĐT LH muốn bán vui lòng báo giá cho em. Ưu tiên nền nhỏ 90m2, hàng công ty.

Bác nào định đầu tư lướt sóng khu này phải thật thận trọng. Bà con ôm LH 1-2-3 từ năm 2008 đến nay giá không tăng. Hàng LH5 của cty LH thì hiện nay chỉ có nền TĐC là giá tăng vì xuất phát điểm rất thấp (4 tr/m2), nhưng pháp lý lại bấp bênh.

Tổng thể em thấy khu vực LH phù hợp với người có thu nhập thấp mua để ở. Tuy nhu cầu là có thực nhưng nguồn hàng lại có vẻ ... nhiều vô tận, dự án mới được tung ra liên tục, do đó giá khó có thể lên quá cao.

@Kecodocvn: vâng, bác cho em xin thông tin luôn.
dungtc nói:
kecodocvn nói:
Luyen nói:
tuando nói:
Luyen nói:
tuando nói:
@bác Luyen: em không nhớ sales chào lô mã nào vì đi mua giùm thằng em, lúc về nó giữ bản đồ, mai em hỏi nó rồi báo lại bác. Cũng chưa chắc bạn bác mua đắt đâu, vì em nhớ là lô này cũng trong đường cụt, đối diện CV, không khéo chủ nhà đã bán cho bạn bác rồi mà sales không biết tiếp tục chào bán cho em :D
Choài lô Aa46 này cũng đường cụt ,đối diện công viên ,nằm trên đường D3 ,có gì bác giúp em xem lại xem  sale chào lô nào giúp em với nhé bác,thanks bác nhiều.
Em coi lại thì sales chào lô Cb19 đường D4 giá 430tr bác ạ.
Em đang định làm 1 lô dưới đó ,em 2 tuần này cũng xuống đó suốt 2 tuần nay ,và kỳ vọng của em là cuối năm giá lên thì bán .Với kiến thức về BDS và am hiểu thị trường như bác .Mong bác cho em lời khuyên về dự án này .Chủ đầu tư thì quá ok rồi,hạ tầng cũng khỏi bàn,nhưng liệu với thị trường này cuối năm có khả quan lắm ko bác? Mong bác cho em lời khuyên nha bác
Chào bác, bên em phân phối KDC Long Hậu do Cty Long Hậu là CĐT đây.  Dự án này hút hàng nhanh, mới ra được 1,2 tháng là đã bán hết rồi vì CSHT và uy tín của CĐT. Nhiều khách hàng của em cũng nhận định khu này tiềm năng phát triển rất cao, giá lại ổn. Theo thông tin em biết thì sắp tới cty em sẽ mở bán thêm dự án đất nền gần khu này, quy mô cũng khá lớn( thông tin ngoài lề ). Nên em nghĩ bác nếu chưa mua thì có thể chờ xem sao, còn hơn giờ bác mua TĐC thì lo lắng giấy tờ, LH 1,2,3 thì chậm tiến độ. Chậm mà chắc bác nhỉ :).
@tuando: bác tuando, bác chịu đất nền thì khi có thông tin em pm bác luôn nhé?Bác ok thì pm em nhé, một số bác cũng dặn em rồi nên em cũng mời bác luôn để có gì các bác tham khảo nhau sẽ dễ quyết định hơn. Biết đâu tạo ra cơn sốt nữa thì sao ( em đùa tí ^_^ )
Có nền biệt thự không bác? Nếu cho em thông tin luôn nhé.

2 bác pm em email của 2 bác để em gửi thông tin ah. Hiện tại , em vừa cập nhật giỏ hàng thì thấy còn 5,6 lô BT của khách hàng không mua vì lí do gì đó, giá gốc CĐT nhé. Bác nào quan tâm thì alo em : 098 556 5510 để đặt cọc giữ chỗ ngay nhé, em không hứa giữ lâu được ah :).

Hạng C
6/12/10
538
16.068
93

đang tìm   miếng đất cho ông cậu  ôm  5 6 năm nữa ! đánh dấu topic này cái . Bác nào đang có  nền  LH  của   CDT LH nền nhỏ pm cho em thông tin với ! email  [email protected]  .
Bác nào  sales BDS có gì mail vào đây với :D

Hạng D
24/2/08
3.608
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

behieu nói:
đang tìm   miếng đất cho ông cậu  ôm  5 6 năm nữa ! đánh dấu topic này cái . Bác nào đang có  nền  LH  của   CDT LH nền nhỏ pm cho em thông tin với ! email  [email protected]  .
Bác cứ xuống Long Hậu một lần rồi quyết định đi,cách Hoàng Anh GL3 chỉ 10km thôi ,hạ tầng hoàn chỉnh ngon lành cảnh đào lắm , nhưng nhớ nhé nền của Cty Long Hậu nha,chứ Long Hậu 1 2 3 , của Hồng Lĩnh thì cực kỳ chuối đó, bác cứ tham khảo ,mấy bác sale trên này ,như bác kecodocvn.......Mang tiếng là thuộc Long An nhưng thực ra nó giáp ranh nhà bè ,bên kia đường là địa phận Nhà Bè ,còn bên kia đường là Long Hậu thuộc Long An :confused::D:).

Hạng B2
14/2/11
209
449
83

@kecodocvn / suviva :các bác cho mình thông tin ,mình cũng quan tâm ,mail của mình : [email protected] . Thank' các bác !

Hạng D
24/2/08
3.608
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

trangiahoang nói:
@kecodocvn / suviva :các bác cho mình thông tin ,mình cũng quan tâm ,mail của mình : [email protected] . Thank' các bác !
bác nếu quan tâm thì nên chủ động liên lạc với các bác ấy,bác suvia ko phải là sale bác ợ ,bác ý làm trong công ty Long Hậu thôi.Chiều nay bác tonjohn cũng xuống LH thị sát tình hình ,tối bác ý về bác ấy cho thêm nhận xét.Nói chung tai nghe không bằng mắt thấy ,bác quan tâm nên xuống đó 1 phen đế biết bác ah

Tập Lái
19/2/11
13
1
3

vừa xuống thăm hôm qua...thấy 2 nền liên kế đang thi công rồi...đường ven rạch cũng đang nạo vét làm công viên...khu TDTT cũng đang làm đó

Hạng B2
16/12/09
481
4
18

behieu nói:
đang tìm   miếng đất cho ông cậu  ôm  5 6 năm nữa ! đánh dấu topic này cái . Bác nào đang có  nền  LH  của   CDT LH nền nhỏ pm cho em thông tin với ! email  [email protected] .

trangiahoang nói:
Báo cáo các bác, em đã gửi thông tin về KDC Long Hậu vào email bác cung cấp. Trong đó có số đt của em để liên lạc trong trường hợp nhanh chóng, bác cần hỗ trợ thêm thông tin cứ alo em.:D
yeu xe hoi nói:
trangiahoang nói:
bác nếu quan tâm thì nên chủ động liên lạc với các bác ấy,bác suvia ko phải là sale bác ợ ,bác ý làm trong công ty Long Hậu thôi.Chiều nay bác tonjohn cũng xuống LH thị sát tình hình ,tối bác ý về bác ấy cho thêm nhận xét.Nói chung tai nghe không bằng mắt thấy ,bác quan tâm nên xuống đó 1 phen đế biết bác ah
Cám ơn bác đã hỗ trợ tiếp em, hẹn gặp bác hôm off chai em sẽ kính bác 1 ly
.

Hạng C
6/12/10
538
16.068
93

kecodocvn nói:
behieu nói:
đang tìm   miếng đất cho ông cậu  ôm  5 6 năm nữa ! đánh dấu topic này cái . Bác nào đang có  nền  LH  của   CDT LH nền nhỏ pm cho em thông tin với ! email  .

trangiahoang nói:
@kecodocvn / suviva :các bác cho mình thông tin ,mình cũng quan tâm ,mail của mình : . Thank' các bác !
Báo cáo các bác, em đã gửi thông tin về KDC Long Hậu vào email bác cung cấp. Trong đó có số đt của em để liên lạc trong trường hợp nhanh chóng, bác cần hỗ trợ thêm thông tin cứ alo em.:D
yeu xe hoi nói:
trangiahoang nói:
@kecodocvn / suviva :các bác cho mình thông tin ,mình cũng quan tâm ,mail của mình : . Thank' các bác !
Cám ơn bác đã hỗ trợ tiếp em, hẹn gặp bác hôm off chai em sẽ kính bác 1 ly
.

nhận được rùi mà toàn nền BT lớn quá hix

Last edited by a moderator:
VIP CARD MEMBER
14/9/09
811
82
28
51

@kecodocvn: bác tìm sớm cho em nền be bé thôi. Các nền BT này lớn quá em không đủ tiền.tks

Hạng D
24/2/08
3.608
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

Hôm qua bác tonjohn nói xuống Long Hâu xem tình hình , ko biết bác có đi không ? nếu đi bác cho mọi người vài nhận xét đi .:)

Status
Không mở trả lời sau này.