Tập Lái
3/4/16
30
6
8
25
Có vài chiếc mazda 626 giá cũng tầm đó, bác thử hỏi xem coi ngon không?

Hạng B2
11/12/11
302
2.344
93
Các bác cứ chạy hết bảo hành đi thì biết. Đau khổ hơn là nó toàn chết giữa đường giờ tan tầm cơ ạ.
.
-----------------------
Cái này em từng thấy một em xe sang của Đức trông rất mới chết máy ngay giữa đường cách nhà em không xa, xe không lết nổi vào sát lề. Bác chủ mướt hết mồ hôi, tay thì cầm điện thoại quơ quơ (vì sợ xe khác ủi đít - giờ cũng gần tối rồi.) Hình thì em có post lên otosaigon thớt nào thì cũng chả nhớ lắm.

• Like
Reactions: long265 and D23
Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Ha ha, mua phụ tùng BMW giờ cũng đơn giản mà, với lại người đi xe cũ của BMW đông lắm,

Haha mua đơn giản đúng rồi bác, cứ đưa tiền là người ta đưa không thiếu con ốc.

Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
hehe, em toàn ra Phú Mỹ Hưng lấy xe về cho bác ấy mà. 600tr/năm vì con đó hơi cùi nhưng xe ngon hơn thì cũng phải 300tr - 400tr/năm. Các bác cứ chạy hết bảo hành đi thì biết. Đau khổ hơn là nó toàn chết giữa đường giờ tan tầm cơ ạ.
Mà các bác cũng lạ nhỉ, chơi xe Đức bao giờ chưa mà kêu em chém. Chạy xe Đức mỗi năm mất 10% con xe là chuyện bình thường. Lái sướng thì khấu hao phải nhanh chứ.

Bác thông cảm, con buôn phụ tùng Bim mà nghe bác comment cũng nóng ruột. Dàn lạnh thay cả cụm 80c thì phải.

• Like
Reactions: D23
D23 confirmed
Hạng C
27/5/15
803
1.558
93
Saarland, Deutschland
shopee.vn
-----------------------
Cái này em từng thấy một em xe sang của Đức trông rất mới chết máy ngay giữa đường cách nhà em không xa, xe không lết nổi vào sát lề. Bác chủ mướt hết mồ hôi, tay thì cầm điện thoại quơ quơ (vì sợ xe khác ủi đít - giờ cũng gần tối rồi.) Hình thì em có post lên otosaigon thớt nào thì cũng chả nhớ lắm.
Đã thế con bị mấy thằng đi Toy thần thánh chửi là ngu giống như bác vietboss trên kia :((

Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
hehe, em toàn ra Phú Mỹ Hưng lấy xe về cho bác ấy mà. 600tr/năm vì con đó hơi cùi nhưng xe ngon hơn thì cũng phải 300tr - 400tr/năm. Các bác cứ chạy hết bảo hành đi thì biết. Đau khổ hơn là nó toàn chết giữa đường giờ tan tầm cơ ạ.
Mà các bác cũng lạ nhỉ, chơi xe Đức bao giờ chưa mà kêu em chém. Chạy xe Đức mỗi năm mất 10% con xe là chuyện bình thường. Lái sướng thì khấu hao phải nhanh chứ.
Gái đẹp thì phải lấy đại dza, nghèo hèn thì trc sau cũng bị cho out, e nghĩ đuáng như bác nói, xe càng cao cấp càng khấu hao nhìu và tính thanh khoản đương nhiên thấp, mún bán đc phải giảm giá nhìu!

Hạng B2
21/11/11
415
59
28
Tài chính ít thì đừng bao giờ nghỉ Bim bác bơi, có bác bên hội bim mỗi lần lên đây commet nói là " bây giờ ai mà còn nghĩ đi bmw bảo dưỡng tốn tiền thì ko phải là bimmer " nhưng trên fb em thấy bác ấy toàn than thay cái này cái nọ có cái lên tới vài chục củ chưa kể xăng nữa ! Ở trong chăn moi biết chăn có bọ .

lại thêm 1 người nữa nghe nói

• Like
Reactions: Super_car
Hạng B2
24/10/13
416
266
63
lại thêm 1 người nữa nghe nói
Vâng e là người nghe và trên này cũng nhiều người như em. Bác chắc là 1 bimmer vậy chia sẽ kinh nghiệm bác bao dưỡng ntn, nếu xe bác mới còn bảo hành thì miễn bàn nhé vì thớt này mua xe đời sâu và chi phí thay thế bảo trì nó.

Hạng B1
14/11/14
97
184
33
www.thietbibaotrom.net
Đã thế con bị mấy thằng đi Toy thần thánh chửi là ngu giống như bác vietboss trên kia :((
Em chưa bao giờ đi Toy nha bác. Cũng ko nói vấn đề khấu hao. Em đang nói là nói cái 10 tháng sửa 600 triệu kìa. Xe nằm đường hay hư thì hãng nào cũng có. Hàn Nhật ko ngoại lệ. Chỉ là nếu thấy 1 chiếc Camry nằm đường cũng chẳng ai care, mặc dù giá nó same con F10 của BMW. Nhưng thử 1 chiếc xe sang nằm đường nó sẽ bị soi. Quay lại vấn đề xe bạn bác. X5 giờ xe nào ngon lắm bán hơn 1 tỏi 1 tí. Đi 10 tháng sửa 600 + lỗ 500 vậy chắc xe bạn bác bán 550-600 phỏng bác. Em chửi vậy đúng hay sai bác tự hiểu. Nói gì cũng có cơ sở chứ ko nên nói cho sướng miệng. Bác muốn biết em đi xe gì thì PM số đt bác vào inbox, sẽ có 500 anh em Bimmer mời bác nhạo kkkk.