Tập Lái
12/9/16
0
148
27
Tại tuần trước nghe bảo định sang thág làm mà ko biết thật ko, tại hạ tầng do bên cđt làm . còn mấy cái lô là sếp em mua lại tổng dự án rồi bán ra =]]z
Yeah đúng rùi, hạ tầng CDT làm thì k ai biết dc chính xác đâu, cty phân phối bán cũng bó tay thoai hà :D
Sếp bác có tài chính ghê thiệt :D mua nhiều chắc dc giảm giá, mình mua có 1 lô nên k dc giảm giá :(

Hạng B1
16/9/16
86
44
23
47
Yeah đúng rùi, hạ tầng CDT làm thì k ai biết dc chính xác đâu, cty phân phối bán cũng bó tay thoai hà :D
Sếp bác có tài chính ghê thiệt :D mua nhiều chắc dc giảm giá, mình mua có 1 lô nên k dc giảm giá :(
Em có như cầu mưa xây nhà, mà như bác nói để xây đc nhà sau khi mua thì k biết khi nao luôn ha bác :-(

• Like
Reactions: TT_C
Hạng B1
16/9/16
86
44
23
47
cuối năm nay là chắc xây rồi , hạ tầng phân lô xong giá tăng nữa á
Nếu cuối năm thì em đợi được, mà chỉ lo hiện đã trễ rồi, k biết có làm k đó bác. Mà trễ chắc chứ đầu tu cung phải nói li đó chứ bác hả

Tập Lái
12/9/16
0
148
27
Em có như cầu mưa xây nhà, mà như bác nói để xây đc nhà sau khi mua thì k biết khi nao luôn ha bác :-(
Cuối năm nay chắc chắn xong hạ tầng bác xây dc liền ah`, vì trong hợp đồng e mua cách đây 3 tháng nó bảo trong 6 tháng phải bàn giao, không là bên Lap Phuc bồi thường ah bác yên tâm :D
Với ngta hay xây nhà vào đầu năm để xây xong luôn trong năm cho hên ah', nên giờ bác mua là hợp lí quá rùi nè, chứ đợi nữa giá lên tiếp do năm sau hạ tầng xong, cầu Rach Đĩa khởi công thì mua ở cũng tốn thêm vài trăm củ :)

Giờ bác thích thì e sang nhượng lại lô 5x21 của e bác đi xem ok thì hốt thoai ^_^

Hạng B1
16/9/16
86
44
23
47
Cuối năm nay chắc chắn xong hạ tầng bác xây dc liền ah`, vì trong hợp đồng e mua cách đây 3 tháng nó bảo trong 6 tháng phải bàn giao, không là bên Lap Phuc bồi thường ah bác yên tâm :D
Với ngta hay xây nhà vào đầu năm để xây xong luôn trong năm cho hên ah', nên giờ bác mua là hợp lí quá rùi nè, chứ đợi nữa giá lên tiếp do năm sau hạ tầng xong, cầu Rach Đĩa khởi công thì mua ở cũng tốn thêm vài trăm củ :)

Giờ bác thích thì e sang nhượng lại lô 5x21 của e bác đi xem ok thì hốt thoai ^_^
Bắc inbox thông tin lô của bác, giá em tham khảo nhe.tks

• Like
Tập Lái
12/9/16
0
148
27
:)) đợi cuối năm hầm chui NHT mà xây ra nữa thì khu Nam đẹp lun sôi động hẵn ra
Yeah hầm chui Nguyen huu Tho mà khởi công thì mấy dự án này giá tăng vèo vèo :D
Quan trong là khi nào nó làm thoai : ))))

Tập Lái
30/8/11
7
11
3

Lúc trước cũng tìm hiểu dự án này, lúc đó cũng nghe nói tháng 6 giao nền, giờ vẫn chưa làm, nói cuối năm chắc hơi khó.

Tập Lái
12/9/16
0
148
27
Lúc trước cũng tìm hiểu dự án này, lúc đó cũng nghe nói tháng 6 giao nền, giờ vẫn chưa làm, nói cuối năm chắc hơi khó.
Cái này mình k rõ, vì lập phúc mở rộng có 2 phần lận :D
Riêng phần của mình bên ngoài liền kề Sadeco 2, HD ghi là trong 6 tháng giao k thì nó đền bù nên chắc LapPhuc k dám k xây hạ tầng đâu bác :D có vài chục mét chứ bao nhiêu mà nó để chi hehe :D

• Like
Reactions: tnt01
Hạng D
5/5/07
1.348
15.519
113
Hi bác,
Dự án Khu dự án Lập phúc 2 - sale hay gọi là Lập Phúc mở rộng, liền kề dự án Sadeco giai đoạn 2 đó bác :D Sadeco xây lên thì dự án này rất ư là ngon luôn :D Cầu rạch đĩa cũng đã họp khu phố chuẩn bị giải tỏa nên khu này giá sẽ lên nhanh lắm :D

Mình có mua 1 lô nhà phố ngang 5, dài 21 ngay đường lớn 16m cách đây 3 tháng để đầu tư, nay nếu bác có ý muốn ở thì pm mình sang nhượng lại cho bác :)
Vì mua đầu tư nên mình đã lên ủy ban nhà bè ktra pháp lý ok hết roài nên bác yên tâm hén :D
Giá nhiêu bác?

• Like