Tập Lái
12/9/16
0
148
27
Em cũng quan tâm khu nay, tuần trước ghé qua em có thấy động tĩnh gì đâu. Cuối tháng 10 sao xong kịp. Bác pm cái giá hiện tại và vị trí lô nhé. Thank!

Hạ tầng LP mở rộng chỉ chưa làm tầm 30 nền thôi bác. Còn nguyên khu đất trống bự bự là của sadeco giai đoạn 2 bác ơi :D Sadeco thì không có giá này đâu ^_^

E đang nắm 1 lô đẹp trong này, đợi khi nào hạ tầng xong e báo cho bác hén ^_^

Tập Lái
12/9/16
0
148
27
Nhìn thì đẹp mà 20 trẹo 1m thì thốn quá các anh ơi
Giá thị trường r bác ơi không tìm được nơi nào gần trung tâm mà giá đó nữa đâu :D
Thốn thì kím chỗ xa hơn tí chứ biết sao dc :p

Hạng D
23/6/13
1.965
5.120
113
Hi bác,
Dự án Khu dự án Lập phúc 2 - sale hay gọi là Lập Phúc mở rộng, liền kề dự án Sadeco giai đoạn 2 đó bác :D Sadeco xây lên thì dự án này rất ư là ngon luôn :D Cầu rạch đĩa cũng đã họp khu phố chuẩn bị giải tỏa nên khu này giá sẽ lên nhanh lắm :D

Mình có mua 1 lô nhà phố ngang 5, dài 21 ngay đường lớn 16m cách đây 3 tháng để đầu tư, nay nếu bác có ý muốn ở thì pm mình sang nhượng lại cho bác :)
Vì mua đầu tư nên mình đã lên ủy ban nhà bè ktra pháp lý ok hết roài nên bác yên tâm hén :D
bác ra sớm quá, nếu chắc cú gần có cầu thì ráng ôm đi bác :D

• Like
Reactions: TT_C
Tập Lái
10/1/12
13
7
3
37
Cái này mình k rõ, vì lập phúc mở rộng có 2 phần lận :D
Riêng phần của mình bên ngoài liền kề Sadeco 2, HD ghi là trong 6 tháng giao k thì nó đền bù nên chắc LapPhuc k dám k xây hạ tầng đâu bác :D có vài chục mét chứ bao nhiêu mà nó để chi hehe :D
Bác inbox giá và thông tin dùm nhé.

• Like
Tập Lái
2/8/06
25
149
28
49
Nhìn thì đẹp mà 20 trẹo 1m thì thốn quá các anh ơi
Em thấy trong khu này có cái xưởng gỗ, xưởng thạch cao gì đó nhìn xập xệ lắm. Tại sao không xây theo mẫu quy định?

• Like
Hạng B1
16/9/16
86
44
23
47
Em thấy trong khu này có cái xưởng gỗ, xưởng thạch cao gì đó nhìn xập xệ lắm. Tại sao không xây theo mẫu quy định?
Ở đây hình như có 2 khu đó bác, 1 khu tái định cư xây thoải mái và 1 khu dự án phải xây theo mẫu thì phải bác.

• Like
Hạng B1
16/9/16
86
44
23
47
Hạ tầng LP mở rộng chỉ chưa làm tầm 30 nền thôi bác. Còn nguyên khu đất trống bự bự là của sadeco giai đoạn 2 bác ơi :D Sadeco thì không có giá này đâu ^_^

E đang nắm 1 lô đẹp trong này, đợi khi nào hạ tầng xong e báo cho bác hén ^_^
Vụ hạ tầng nay có động tỉnh gì không bác ?