Tập Lái
12/9/16
0
148
27
Em bán dự án dưới NS nhiều khách bên PMH cũng rĩ tai bảo cuối năm nay làm . giờ chỉ ngồi đợi chờ hóng thôi
Yeah, 3 tháng nữa động thổ hầm chui thì giá Lap Phúc lên hương hehe :D

Hạng D
5/5/07
1.348
15.519
113
Yeah, 3 tháng nữa động thổ hầm chui thì giá Lap Phúc lên hương hehe :D
Hầm chui đó nằm trong dự án mở rộng ngã 4 NHT-NVL & mở rộng NHT 8 làn xe xuống Hiệp Phước.
Đổi 230 HA sân goft để liên danh PMH-Tân Thuận làm.
Nhưng bỏ rồi bác ạ

• Like
Reactions: TT_C
Tập Lái
12/9/16
0
148
27
Hầm chui đó nằm trong dự án mở rộng ngã 4 NHT-NVL & mở rộng NHT 8 làn xe xuống Hiệp Phước.
Đổi 230 HA sân goft để liên danh PMH-Tân Thuận làm.
Nhưng bỏ rồi bác ạ
Cancel sân golf thôi bac, hầm chui & cầu vượt vẫn phải làm để giải quyết kẹt xe NHT-NVL nha! Bác nghĩ sao khu nhà giàu PMH mà k dc làm đường sá ngon lành họ chịu để yên z :p Chưa kể NVL-NHT là bộ mặt khu Nam thì chắc là sẽ làm nhanh thôi :)

Mình có quen các bác làm trong xây dựng xác định thông tin chính xác hén bác ^_^

Hạng D
5/5/07
1.348
15.519
113
Cancel sân golf thôi bac, hầm chui & cầu vượt vẫn phải làm để giải quyết kẹt xe NHT-NVL nha! Bác nghĩ sao khu nhà giàu PMH mà k dc làm đường sá ngon lành họ chịu để yên z :p Chưa kể NVL-NHT là bộ mặt khu Nam thì chắc là sẽ làm nhanh thôi :)

Mình có quen các bác làm trong xây dựng xác định thông tin chính xác hén bác ^_^
Chắc lâu bác không qua, góc đường bên này là quán Trà Mi (3 Cua), bên kia là dự án chung cư của QCGL. 2 cái đó nằm trong bùng bình NHT-NVL, hôi trước dừng lại để giải phóng mặt bằng.
Nhưng hiện tại chung cư QCGL đang ép cọc, bên này quán Trà Mi cũ cũng đã mở lại

• Like
Reactions: TT_C and Tám
Tập Lái
12/9/16
0
148
27
Chắc lâu bác không qua, góc đường bên này là quán Trà Mi (3 Cua), bên kia là dự án chung cư của QCGL. 2 cái đó nằm trong bùng bình NHT-NVL, hôi trước dừng lại để giải phóng mặt bằng.
Nhưng hiện tại chung cư QCGL đang ép cọc, bên này quán Trà Mi cũ cũng đã mở lại
Hì vậy fai đợi đầu năm sau rồi biết chứ giờ quy hoạch này các a trên tfo làm mà sao dân biết dc hehe ^_^

Tập Lái
2/8/06
25
149
28
49
Hôm nay hỏi sếp thì sếp bảo cuối tháng 10 sẽ hoàn thành cơ sở hạ tầng :~~
Em cũng quan tâm khu nay, tuần trước ghé qua em có thấy động tĩnh gì đâu. Cuối tháng 10 sao xong kịp. Bác pm cái giá hiện tại và vị trí lô nhé. Thank!

• Like
Hạng B1
16/9/16
86
44
23
47
Em cũng quan tâm khu nay, tuần trước ghé qua em có thấy động tĩnh gì đâu. Cuối tháng 10 sao xong kịp. Bác pm cái giá hiện tại và vị trí lô nhé. Thank!
Thấy vị trí Ok đó bác, chỉ có cái vụ hạ tầng là nan giải thôi bác :(

• Like