Hạng C
26/2/14
120
4
18
Đồng Nai
Nói bền thì mấy chiếc 7 chỗ phổ thông hiện nay chiếc nào cũng bền do hàng Nhựt, nhưng xl7 ở quê thì nên nghĩ lại do ít đại lý, an toàn thì hên xui, nhưng là tui thì tui nghiêng qua honda vì có an toàn chủ đông

Hạng B2
18/6/13
76
4
8
HCM
canho8xdamsen.net
Nếu anh băn khoăn vụ trước bạ của NN thì mình khuyên nên deal với đại lý xem có thể chốt xe thêm tí km ko vì BRV xe nhập thì sẽ ko ảnh hưởng vụ giảm trước bạ 50% cho lắm

Hạng B2
31/7/12
304
11
18
Nếu anh băn khoăn vụ trước bạ của NN thì mình khuyên nên deal với đại lý xem có thể chốt xe thêm tí km ko vì BRV xe nhập thì sẽ ko ảnh hưởng vụ giảm trước bạ 50% cho lắm
em quên BRV là xe nhập Indo. tính ra giờ dc km vậy là ngon hơn cả giảm 50% trước ạ rồi. cảm ơn bác

15/8/11
65
2
8
www.otosaigon.com
Đi gia đình thì lên lấy BRv bản L an toàn 6 túi khí chế độ honda sensing. Mình đang đi xl7 rẻ chi phí cũng rẻ, sơn mỏng rễ sước. Đang đợi sang năm BRV mà giảm giá chuyển sang BRV cho an toàn cho mình cho gd đaya

Hạng B2
26/5/14
56
2
8
39
BR-V nhìn cũng gọn mà 7 chỗ lận á. Vô ngồi có rộng không mấy anh?

Hạng B2
7/5/14
58
5
8
Con này ổn mà, thông minh, nhiều tính năng hay (auto khóa cửa, auto unlock cửa, cầm chìa khóa đi xa tự khóa, có chìa khóa thò tay vào tự mở, đề nổ từ xa) máy lạnh mát sâu, màn hình cảm ứng nhạy đầy đủ các thể loại kết nối...

• Like
Reactions: wild-west