Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
30/10/12
354
389
63
31
Re:Xin ý kiến về giá cả của Riverside Residence - PMH

bác ngbahai cho em biết chi tiết nhu cầu của bác như: diện tích, hướng nhà, giá cả...em sẽ cố gắng kiếm cho bác.
theo em biết bác xem căn thông tầng kiểu B của Cảnh Viên (nhưng không biết Cảnh Viên nào?). Nếu căn này thì nằm xa khu vực để hệ thông của toà nhà chắc ok không sao về vụ ồn. còn về ảnh hưởng từ tiếng ồn thì từ Cảnh Viên 3 PMH đã cải tiến đáng kể vì đều này. liên quan đến việt dột thì em nghĩ rất hiếm xảy ra vì những căn trên cùng ngoài việc đổ bê tông trần, lọp ngói, chống thắm nên bác an tâm. còn bên Riverside Residence có căn 178m2 view đẹp, sông, tầng cao, 3 mặt thoáng và hiện này có chương trình khuyến mãi cũng hấp dẫn tặng gói nội thất 300 triệu, chỗ đậu oto miễn phí và lịch thanh toán lên đến 28 tháng. vài thông tin chie sẽ cùng bác.

Tập Lái
17/11/09
40
0
0

Chào bác Suise,
Nhà em đang muốn tìm 1 căn hướng Nam, ĐN, Bắc hoặc Đông, diện tích khoảng 145m2 trở lên, 3 hoặc 4PN thì càng tốt ạ. View thì không quan trọng bằng hướng và độ thông thoáng của nhà, nhà phải có gió thoáng bác ạ.

Em đã xem căn thông tầng 194m2 ở bên CV3, thích nhưng budget 9T cho 1 căn hộ như thế em vẫn muốn mua rẻ hơn ạ.

Còn RR thì căn 178m2 hình như thiết kế k hợp lý lắm phải k bác. Em đi xem thấy cái bếp nhỏ tí, xã em k thích liền vì thích bếp rộng rãi chút xíu.

Em đang nằm vắt chán suy nghĩ, nếu 11 Tỏi thì có mua được Mỹ Văn 2 đang mở bán k hả bác? Tiến độ thanh toán bên đó thế nào có gì bọn em cố thêm tí nữa. Đùa chứ vụ tìm mua nhà này rất dễ bị phân tâm xao nhãng, có gì bác tư vấn cho em nhé.
Thanks bác.

Hạng B2
30/10/12
354
389
63
31

chào bác Ngbahai,
em hiểu khó khăn của bác khi đi tìm một cái nhà phù hợp, âu cũng là Duyên vậy.
cái phù hợp diện tích thì lại kg hợp hướng, cái diện tích phù hợp thì lại kg phù hợp bố trí...em thấy đi tìm căn hộ là vậy nó hơi khó theo yêu cầu riêng của từng người.
đối với căn ở RR nếu căn kiểu Q 178 m2 kg thích thì căn kiểu Q 180 m2 có thể bố trí bếp rộng và có thể mở ra liên thông với phòng khách và ban ăn tạo ra không gian thông thoáng cả khu vực tiếp khách.
trường hợp chọn nhà dưới đất, bác có thể lựa chọn bthu liên kế vườn Mỹ Văn 2 hướng Đông Nam, giá giao động từ 11,5 - 12 tỉ (giá đã bao gồm TSDĐ, VAT và QBT). Thanh toán 24 tháng, sau khi ký hợp đồng 3 tháng đóng 10% (chết chưa đưa giá ra đây có bị mod ban nick kg nữa).

Tập Lái
17/11/09
40
0
0

Cám ơn bác đã thông tin,
Cho em hỏi căn Q ở tòa B là 180m2 đúng k ạ? Căn đó cửa vào là hướng TB mà :(( Bác check lại giúp em hướng cửa, view, giá và con căn tầng nào thì báo em cái nhé. Thanks bác.

Vụ Mỹ Văn em vẫn đang cân nhắc ạ.

Tập Lái
17/11/09
40
0
0

Cám ơn bác đã thông tin,
Cho em hỏi căn Q ở tòa B là 180m2 đúng k ạ? Căn đó cửa vào là hướng TB mà :(( Bác check lại giúp em hướng cửa, view, giá và con căn tầng nào thì báo em cái nhé. Thanks bác.

Vụ Mỹ Văn em vẫn đang cân nhắc ạ.

Hạng B2
30/10/12
354
389
63
31

bác ngbahai ơi, kiểu S ở toà D 180 m2 hướng Tây Bắc. Còn kiểu S toà B mới hướng Tây Nam (sorry bác kiểu Q 178 m2). bên toà B còn tầng 11 nhưng giá cũng tầm 9,7 tỉ.
nhân tiện vụ Mỹ Văn 2, em cập nhật cho bác luôn: hiện chỉ còn 4 căn trong tổng số 26 căn liên kế.

Tập Lái
17/11/09
40
0
0

Vậy là các căn lớn đều không hợp hướng nhà em rồi :((

Hạng B2
29/1/13
484
19
18

Ngày nào em cũng đi qua cái CC này ko biết bên trong thiết kế ra sao nhưng nhìn bên ngoài thì đẹp thiệt rất sang trọng ko gian thoáng mọi mặt, S nhỏ nhất ở đây là bao nhiêu bác nào biết ko cho em ít thông tin nào

Hạng B2
29/1/13
484
19
18

Để cày vài năm nữa đủ tiềm năng em cũng di cư qua khu này ở cho không gian trong lành

Hạng B2
26/8/12
378
389
63
52

siuse nói:
bác ngbahai ơi, kiểu S ở toà D 180 m2 hướng Tây Bắc. Còn kiểu S toà B mới hướng Tây Nam (sorry bác kiểu Q 178 m2). bên toà B còn tầng 11 nhưng giá cũng tầm 9,7 tỉ.
nhân tiện vụ Mỹ Văn 2, em cập nhật cho bác luôn: hiện chỉ còn 4 căn trong tổng số 26 căn liên kế.
Vụ Mỹ Văn 2: sáng nay có sale lại báo em còn nhiều căn liên kế lắm bác ợ. Đối tượng mua Mỹ Văn 2 là ai vậy bác?

Status
Không mở trả lời sau này.