Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
2/10/12
25
2
3
Re:Xin ý kiến về giá cả của Riverside Residence - PMH

Dumbledore nói:
56P7081 nói:
siuse nói:
hi Thành,
bên khu RP còn 2 căn nhưng một căn view sông khoảng 7 tỉ, còn view hồ bán Nguyệt cũng cở 6,8 tỉ rồi. RR thì cũng tầm đó tiền cho các căn view sông, còn căn view biệt thự thì 98 m2 nhưng lại không hợp hướng với Thành (hướng nhà Tây Bắc). Thành tham khảo thêm dự án Happy Valley thử xem. tầm tiên 4-4,5 tỉ là có căn view sông, sân golf, vị trí thì cũng khá hay và tiện ít đầy đủ như hồ bơi, công viên nọi khu, phòng gym, nhà chơi cho trẻ đặc biệt có tặng chổ đậu xe oto. HValley so với RR chỉ thiếu mỗi hai sân tenis nhưng bù lại HValley lại có hai hồ bơi.

@ Bác Siuse:
Cảm ơn bác, e sẽ cân nhắc thêm về Happy Vally (hnay đi qua thấy nó mới đang làm móng).

Căn 98m o RR là ở block nào hả bác? mấy phòng ngủ? CĐT bán giá bn?

Hnay e qua RR thăm, thấy nó chia ra khu A, B, C, D, E. Khu E có hàng rào riêng, bao lấy bể bơi, Khu A có hàng rao riêng bao lấy 2 sân tennis, Khu B,C, D thì ko thấy có. Cho e hỏi: Bể bơi và 2 sân tennis là tiện ích chung cho cả 5 block ah? Nếu vậy thì cũng hơi bất tiện nhỉ. Ông nào ở khu A muốn đi bơi lại phải chạy sang khu E. :-D
Tham khảo thêm Panorama đi bác, cũ hơn RR và RP nhưng khuôn viên chung rộng rãi vô đối, gần sông, yên tĩnh mát mẻ mà vẫn đầy đủ tiện ích xung quanh, bên RR thì xa hơn và thấy buồn hơn nhiều.
Bác Dumbledore đang sống ở Pano đúng ko? Bác cho e số dt, e hỏi bác mấy thứ về Pano với. Có một môi giới đang chào em 1 căn o Pano 2, lầu 5, đã có sổ hồng, giá 4.5 tỷ (e đang định mai di xem). Ko biết giá đó có tốt ko các bác nhỉ. Em muốn mua để ở.

Nếu bác ngại public số dt thi nt cho e vào sô: 0912 294 000. e sẽ đt lại bác.

Cảm ơn bác trc.

Hạng B1
13/4/12
99
42
28

Bác nào có RP hoặc RR diện tích 140 hoăc 146 m thì pm em với nhá

Tập Lái
22/3/08
31
2
8

Tiên nữ mua RR đi về làm hàng xóm với mình, giá cả muốn mua được rẻ phải chịu khó liên lạc với mấy văn phòng môi giới chứ post lên đây kết quả hạn chế lắm. Lúc trước mình cũng xác định mục tiêu hệt như tiên nữ nhưng mỗi lần xem nhà lại thay đổi một chút, sau khi đi xem khoảng gần 40 căn rao bán tại pmh trong suốt 6th thì đúc lại RR đáng giá nhất. Tuy nhiên các căn 146 m ở đây thiết kế ko tốt , ko gian cho lối đi nhiều nên diện tích dùng đc thấp. Những căn bên block A 130, 136 m thiết kế hợp lý hơn.

Hạng B1
13/4/12
99
42
28

Em cũng xem đđược khá nhiều căn bên RR và RP . Các VP nhà đất Bên PMH đều rành em cả .hic. Nhưng khổ nỗi chưa có duyên mua dc.

Tập Lái
2/10/12
25
2
3

Có bác nào đang sống ở khu Grandview ko nhỉ? Cho e 1 số thông tin về năm giao nhà, phí quản lý, phí gửi oto, xe máy... và các thông tin khác liên quan đến grandview.

Em đã đi xem 1 vài căn ở Grandview A,B. Nhìn chung thiết kế khá ổn, chất lượng cũng tạm ok. Giá cả thì muôn hình vạn trạng, căn thì 3.8ty, căn thì 4.5 tỷ (cùng diện tích 117-118m2).

Cảm ơn các bác
Thành 0912 294 000

Hạng B2
30/10/12
354
389
63
31

mình cập nhật cho T phí quản lý ở Grandview 8.100 đồng/m2/tháng. không bao gồm đỗ xe oto, xe máy miễn phí 2 chiếc. Grandview giao nhà 2007.

Hạng B1
13/4/12
99
42
28

Giá của RR và RP cũng quá đa dạng từ 4,7t đến 6,7 tỉ cho diện tích 140- 146m. Bác Suise cho em ít lời khuyên nhá . Em nhức đầu quá

Hạng B2
30/10/12
354
389
63
31

Xin chào các bác,
Hiện nay, PMH đang có chương trình hỗ trợ khách hàng thanh toán 30 tháng để mua dự án Riverside Residence.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
2/10/12
25
2
3

Chủ đầu tư hiện tại còn những căn nào hả bác, giá cả thế nào? Bác PM cho e nhé (or gửi email cho e vào: .)

Cảm ơn bác.

siuse nói:
Xin chào các bác,
Hiện nay, PMH đang có chương trình hỗ trợ khách hàng thanh toán 30 tháng để mua dự án Riverside Residence.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
17/11/09
40
0
0

Tiểu Tiên Nữ đã mua được nhà chưa? Thời gian vừa rồi mình cũng đi xem khá nhiều dự án, hiện đang dừng lại ở RR và Cảnh Viên 3.
Bên RR thì mình có xem căn 146m2 nhưng ở tầng 3, có thêm 95m ban công nữa. Hiện CĐT báo còn có 2 căn thôi, giá từ 7.5t đến 8.5t, nhưng rất tiếc 2 căn này đều không hợp hướng với nhà mình (Đông, Nam, ĐN, Bắc). Nếu hợp hướng có lẽ mình sẽ cố gắng múc liền.
Cảnh Viên 3 mình đang xem căn thông tầng 194m2 hướng ĐN giá 9t. Thích thiết kế và không gian bên này mà tiếc cái view sông ở RR. Bỏ 9t ra mua 1 căn hộ kể ra cũng nhiều quá. Bác Suise có kiếm được căn thông tầng nào hợp hướng mà rẻ hơn chút thì cho em hay với nhé.

Bác nào đang ở Cảnh Viên 3 thì cho em biết cảm giác thế nào nhé. Em cũng đang ngại vụ ở nhà thông tầng, k biết có bị ồn máy bơm, nóng và mưa dột hay không?

Status
Không mở trả lời sau này.