Hạng D
1/8/12
1.712
380
83
poliac nói:
Thật ra em nâng cấp từ Morning nhưng lên thẳng Yaris em thấy hơi đắt và không biết có đáng không?

Em đang phân vân vì hiện tại em thấy Swift đang hot lên, Mazda 2 và RIO cũng hay.

Em chỉ cần xe đơn giản, vận hành mạnh và nội thất rộng rãi là ok !

Em chở con cái và vợ, vợ cũng có bằng lái nên nhiều lúc CHO VỢ MƯỢN đi chơi nữa.

Năm nay khó lựa xe quá nên em mong mọi người tư vấn giúp em.
poliac nói:
Thật ra em nâng cấp từ Morning nhưng lên thẳng Yaris em thấy hơi đắt và không biết có đáng không?

Em đang phân vân vì hiện tại em thấy Swift đang hot lên, Mazda 2 và RIO cũng hay.

Em chỉ cần xe đơn giản, vận hành mạnh và nội thất rộng rãi là ok !

Em chở con cái và vợ, vợ cũng có bằng lái nên nhiều lúc CHO VỢ MƯỢN đi chơi nữa.

Năm nay khó lựa xe quá nên em mong mọi người tư vấn giúp em.

Tập Lái
30/6/13
23
2
1
em cũng đang lựa mua xe thì em thấy Yaris đắt tiền nhất nhưng chưa biết có gì hơn người không >.< nên cũng đang phân vân giống bác này

Tập Lái
1/4/06
6
3
3
chắc tâm lý bác cũng xuôi xuôi với em Yaris rồi vì bác rất quan trọng việc giữ giá, còn không thì bác tham khảo thêm em i20 nữa

Tập Lái
26/6/12
42
28
18
36
Đồng Nai
Nếu bác đang nhắm Yaris thì tham khảo thêm hai mẫu của Ford là Fiesta và Focus 5 cửa xem sao, cũng đẹp và được đánh giá tốt ạ :)

Hạng B1
30/6/13
55
17
8
em đang xem I20, Focus, Fiesta

Em thấy cũng hay, mà chiếc nào cũng tựa tựa nhau, ngang tài ngang sức quá.

Không biết có bác pro nào kinh nghiệm dày dặn chỉ giáo em thêm về việc này không ? Kiểu như chạy xe vài năm thì cái gì hay có vấn đề và nên để ý nhất các kiểu v..v..

Tập Lái
19/9/13
44
0
6
39
Em cũng đang phân vân nhưng chắc ko chọn Yaris vì lý do duy nhất là đồng hồ để ngay giữa giống em VIOS,nhìn mất tập trung lắm,còn RIO em chạy thử rồi rất OK (em chạy bản mâm 15 và set ECO OFF)..Em đang định lấy em RIO nhưng phân vân giữa đỏ và trắng,

Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
về phân khúc này e lại thấy swift cũng nên đáng xem lại.2 năm trước e đi Malay chơi thì dc người bạn đang việc bên đó chở đi chơi bằng con swift,cảm giác lần đầu tiên e ngồi xe của suzuki là máy móc êm,chạy ổn định và cách âm tốt,lúc đó trời mưa rất lớn nhưng vô xe thì nghe k lớn nhiều lắm