Hạng C
3/9/13
770
945
93
Cách đây 3 năm Bác bị lượm là đúng rồi,:3danbanh: lúc đó dốc này còn vạch liền, mới đổi sang vạch rời từ khi làm đường mới.
cách đây 3 năm khi iem bị vịn ở đoạn này đang sửa bấy nhầy nha bác :D

Hạng C
5/3/13
586
1.174
93
cách đây 3 năm khi iem bị vịn ở đoạn này đang sửa bấy nhầy nha bác :D
Lạ thật, người Việt bây giờ có tính hiếu thắng từ bao giờ vậy nhỉ??? kiên quyết không kém bố con thằng nào trong mọi hoàn cảnh, em nhường Bác.......

• Like
Reactions: dyldn39
Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
tks bác chủ tư vấn!!! số e 4947 đuôi. hôm đó alo bác xog bận quá e quên gửi lời cảm ơn bác! e đi về rồi ko tốn kém gì xxx cả!!! đoạn từ dầu giây lên đà lạt e chạy suốt 7h mệt ghê hihi

Hạng C
3/9/13
770
945
93
Lạ thật, người Việt bây giờ có tính hiếu thắng từ bao giờ vậy nhỉ??? kiên quyết không kém bố con thằng nào trong mọi hoàn cảnh, em nhường Bác.......
ơ hay, iem có hiếu thắng gì? lúc đấy iem bị vịn, đoạn iem bị way phim nó sửa, dưới đường toàn ổ, thì có vạch gì iem làm sao thấy được??? bác thuộc đường thì bác biết, iem có thuộc đường đâu, iem chỉ nói lại sự việc lúc đấy thôi mà, chứ iem có bảo bác nói sai đâu????? bác có bị gì hơm????

Hạng B2
21/9/13
388
381
63
Chè Năm Cao ngay cục đá Xuân Sơn sát bên nhà vợ em là vô đối cả về chất lượng, giá cả và tuổi đời nhé bác. Chỉ bán ban ngày!
Cho bác tấm hình Google maps cho sinh động. Quán chè đó nằm sát bên Cafe Xuân Sơn và đối diện xéo UBND Thị Trấn ĐQ.
Sao mọi bữa tao ngang qua đây không thấy bán vậy mày? Giờ quán đó có sữa lại không? Hồi học cấp 2 chè đậu đen 1k/1ly ăn sướng.

Hạng C
13/10/14
670
753
93
43
TP. Hồ Chí Minh
bác thấy chiếc bán tải đi trước iem k, iem vượt chiếc đó trên đèo Bảo Lộc, và tới đó thì nó mới vượt đc iem :D nếu bắn tốc độ thì iem cũng dính rồi ạ, chiếc bán tải đó bị vịn do vượt đầu dốc :D nếu cứng thì cãi đc, vì đoạn này nét đứt, k bảng cấm. cách đây 3 năm, iem cũng bị vịn lỗi như vậy ngay đây, khác là chiều đi thôi :D lúc đó còn Nu, cãi k tới, mất 1 chai :D
".... iem vượt chiếc đó trên đèo Bảo Lộc, và tới đó thì nó mới vượt đc iem "
Quá dzữ !