Hạng D
14/3/10
1.213
5.321
113
Định quán cũng nhiều nhỉ. E ở thị trấn . Rất vui dc làm quen với bác
em biết vài người là oser :), mà nhìn mặt là bác biết liền, vì là công chức Huyện DQ:) và xã Gia Canh.

Hạng B1
5/5/10
61
101
33
HCM
www.starhouse.vn
Chà, anh em Định Quán trong này đông nhỉ. Chắc cuối tuần phải về off chai thôi. Em đang ở SG và đi về Định Quán mỗi tuần mà ko thấy có vấn đề gì cả. Đường xá dạo này đẹp rồi, biển báo vạch kẻ cũng ok, vạch giữa vàng thì 80km/h và trắng thì 50km/h. Cứ đúng luật mà chạy thôi các bác. Em đi đường QL1 thì mất 2h15p còn cao tốc khoảng 2h với tốc độ hoàn toàn đúng luật cho khoảng 115km nhé!

Hạng B2
21/9/13
388
381
63
Chà, anh em Định Quán trong này đông nhỉ. Chắc cuối tuần phải về off chai thôi. Em đang ở SG và đi về Định Quán mỗi tuần mà ko thấy có vấn đề gì cả. Đường xá dạo này đẹp rồi, biển báo vạch kẻ cũng ok, vạch giữa vàng thì 80km/h và trắng thì 50km/h. Cứ đúng luật mà chạy thôi các bác. Em đi đường QL1 thì mất 2h15p còn cao tốc khoảng 2h với tốc độ hoàn toàn đúng luật cho khoảng 115km nhé!
Có đoạn nào ngoại lệ không chú? :D

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng B1
5/5/10
61
101
33
HCM
www.starhouse.vn
các bác Đ Q có biết chổ có quán chè khá ngon ??:)
Chè Năm Cao ngay cục đá Xuân Sơn sát bên nhà vợ em là vô đối cả về chất lượng, giá cả và tuổi đời nhé bác. Chỉ bán ban ngày!
Cho bác tấm hình Google maps cho sinh động. Quán chè đó nằm sát bên Cafe Xuân Sơn và đối diện xéo UBND Thị Trấn ĐQ.

Attachments