Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Bác Dodge ơi, cứu em với !!!

Tập Lái
21/5/05
49
0
6
SG
Bác Đò ơi! Em Dodge Caravan của em vừa bị đứt sợi dây cu roa cam sáng nay, em đi tìm khắp chợ mà tìm không ra . Bác có nguồn nào chỉ giúp em với . Cảm ơn bác nhiều lắm .

Tập Lái
21/5/05
49
0
6
SG
RE: Bác Dodge ơi, cứu em với !!!

May quá bác ạ, em đang chạy chậm chờ đèn đỏ máy cứ thế xỉu luôn nên không sao ? Bác có biết chỗ nào thường có phụ tùng máy em Mẽo này không chỉ cho em với .

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

ối mới cưới đã tèo rồi à [&:]

Tập Lái
21/5/05
49
0
6
SG

Dậy con từ thủa còn thơ, dậy vợ từ thủa bơ vơ mới về, cũng may nó tèo sớm để còn biết đường mà dậy bảo, chứ đang đi tỉnh mà nó tèo thì còn chết nữa bác ạ .

Bác Đò đâu ròai, còn cái dây nào thì chia sẻ cho người ta đê...hôm bữa bác mua sơ cua chục cái mà mới thay có một cái à, còn 9 cái đâu ???

P/S: Tại Dodge Caravan hay bị đứt cu roa nên bác Đò lúc nào cũng thủ sẵn chục sợi...

Hạng C
24/3/04
594
884
93
56
Biên Hòa - Vietnam

Kinh nghiệm mua xe cũ về là thay hết mấy cái cu roa , lược liếc, bu gi vân vân và vân vân :D:D Đã điện thọai chỉ mối cho bác Sogiart chứ pót lên đây Hòa thượng pam nhìu quá hé hé ;)

Tập Lái
21/5/05
49
0
6
SG

Em cho lính chạy khắp từ SG đến Chợ Lớn mà tìm chưa ra được đồ các bác ạ! Dây cam của em loại 146 răng tròn mà, tìm được hai em giống y trang thì một em bị móm 1 răng (có 145 răng), một em thì mọc thêm hai răng khểnh (148 răng), không biết đến chiều có tìm được không đây. Nếu không đành phải chờ hàng ông anh gửi bên kia về vậy, hôm qua ổng đã mua giúp tại hãng rồi đang gửi DHL về chắc cũng phải 2,3 ngày nữa. Cảm ơn các bác đã quan tâm đến lính mới này. Xin đa tạ, đa tạ ....!!!

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

chơi xe Mẽo chát nhỉ