Tỉnh / Thành
TP. Hồ Chí Minh
Quận / Huyện
Quận 10
Địa chỉ
55 đường 3 Tháng 2, phường 11, Quận 10, Tp. Hồ Chí Minh
Số điện thoại
1900886691
Giá
799,000

Bạc PNJ Cho Bé - Trang Sức Bạc Cao Cấp Top 2 VN Glosbe & Co​

Bạc PNJ Cho Bé

https://glosbejewelry.net/vong-tay-em-be/vong-bac-nguyen-chat-luc-lac-7308.html

Vòng Tay Trẻ Em Khắc Tên Vòng Tay Trẻ Em Khắc Tên

Vòng Tay Trẻ Em Khắc Tên​

799.000 đ

Vòng Bạc Trẻ Em Nguyên Chất 999 Vòng Bạc Trẻ Em Nguyên Chất 999

Vòng Bạc Trẻ Em Nguyên Chất 999​

550.000 đ

Vòng Tay Trẻ Em Bạc Nguyên Chất Vòng Tay Trẻ Em Bạc Nguyên Chất

Vòng Tay Trẻ Em Bạc Nguyên Chất​

620.000 đ

Vòng Bạc Nguyên Chất Nhâm Dần 2022 Vòng Bạc Nguyên Chất Nhâm Dần 2022

Vòng Bạc Nguyên Chất Nhâm Dần 2022​

699.000 đ

Vòng Tay Bé Bạc Nguyên Chất Vòng Tay Bé Bạc Nguyên Chất

Vòng Tay Bé Bạc Nguyên Chất​

499.000 đ

Vòng Bạc Cho Bé Gái Hello Kitty Lấp Lánh Vòng Bạc Cho Bé Gái Hello Kitty Lấp Lánh

Vòng Bạc Cho Bé Gái Hello Kitty Lấp Lánh​

950.000 đ

Vòng Bạc Nguyên Chất Cho Bé Gái Nơ Xinh Vòng Bạc Nguyên Chất Cho Bé Gái Nơ Xinh

Vòng Bạc Nguyên Chất Cho Bé Gái Nơ Xinh​

750.000 đ

Vòng Bạc Cho Bé Gái Nơ Xinh Xinh Vòng Bạc Cho Bé Gái Nơ Xinh Xinh

Vòng Bạc Cho Bé Gái Nơ Xinh Xinh​

750.000 đ

Vòng Bạc Trẻ Em Hoa Bốn Lá Vòng Bạc Trẻ Em Hoa Bốn Lá

Vòng Bạc Trẻ Em Hoa Bốn Lá​

550.000 đ

Vòng Cho Bé Gái Trâu Vàng Vòng Cho Bé Gái Trâu Vàng

Vòng Cho Bé Gái Trâu Vàng​

550.000 đ

Vòng Bạc Trẻ Em Leng Keng Vòng Bạc Trẻ Em Leng Keng

Vòng Bạc Trẻ Em Leng Keng​

299.000 đ

Nếu bạn đang tìm hiểu và mong muốn một chiếc vòng bạc, lắc tay bạc cho bé mang thương hiệu PNJ thì bạn có thể tham khảo thêm tại đây:
Bạc PNJ cho bé

Bạn có thể tham khảo thêm trang sức bạc top 2 Việt Nam: Vòng bạc cho bé tại Trang Sức Glosbe & Co

Tại sao nên đeo vòng bạc cho bé?​

Nhiều mẹ sẽ tự hỏi tại sao nên đeo Vòng bạc cho bé và đeo như thế nào là phù hợp? Đeo vòng bạc cho trẻ em không chỉ là món trang sức tuyệt đẹp mà còn có ý nghĩa bảo vệ sức khỏe, đem may mắn, niềm vui và sự thoải mái cho bé. Ngoài ra, đeo vòng bạc còn tượng trưng cho yếu tố phong thủy, xua đuổi tà khí và những nguồn năng lượng không tốt.

Với những bé sơ sinh thường xuyên khóc đêm, mẹ nên đeo vòng bạc để bé cảm thấy yên tâm và cải thiện tình trạng khóc đêm hiệu quả nhất. Những bé có sức đề kháng yếu, đeo vòng bạc là một trong những cách bảo vệ bé tốt nhất mà mẹ nên cân nhắc lựa chọn.

Nên đeo vòng bạc cho bé khi nào?​

Nhiều mẹ thường đeo cho bé 24/24 nhưng để bé cảm thấy thoải mái nhất, mẹ chỉ nên đeo vòng bạc vào ban ngày. Buổi tối khi bé ngủ, mẹ nên để vòng bạc ở trên đầu nằm hoặc gần chỗ bé nhằm thu hút năng lượng tích cực và giúp bé ngủ ngon hơn. Với những bé hiếu động, thích chạy nhảy, mẹ hãy chọn mẫu vòng bạc đơn giản và có kích thước vừa vặn, tránh tình trạng vòng bạc vướng víu làm bé khó chịu.

Thương hiệu cung cấp vòng bạc cho bé uy tín, chất lượng, đa dạng mẫu mã​

Nếu bố mẹ đang tìm thương hiệu cung cấp Vòng bạc cho bé uy tín, giá rẻ, đa dạng mẫu mã để tin tưởng và bạn băn khoăn không biết nên chọn thương hiệu nào thật sự đảm bảo chất lượng như mong đợi?

Vậy thì, bạn hãy đến ngay với Glosbe & Co để khám phá nhiều mẫu trang sức dành cho bé tuyệt đẹp nhé!. Glosbe & Co không chỉ cam kết sản phẩm chất lượng, được sản xuất độc quyền bởi Glosbe & Co mà còn dành tặng cho bạn rất nhiều quyền lợi hấp dẫn.

• Bạn có thể thoải mái chọn cho bé dây chuyền trẻ em, vòng tay cho bé, lắc chân, bông tai bạc cho bé từ rất nhiều mẫu mã, kiểu dáng đẹp, phù hợp cho bé. Ngoài ra, Glosbe & Co còn cung cấp trang sức bạc mẹ và bé cực kỳ ấn tượng và sang trọng.
  • Hình ảnh được Glosbe & Co cung cấp là hình ảnh thực tế, cam kết đúng bạc nguyên chất, màu sắc và kích thước mà bạn lựa chọn.
  • Chính sách bảo hành giúp bạn an tâm, mua một lần dùng trọn đời.
  • Tặng hộp trang sức sang trọng kèm theo và lựa chọn đơn vị vận chuyển chuyên nghiệp.
  • Tư vấn, hỗ trợ nhiệt tình để bạn chọn được mẫu trang sức bạc ưng ý nhất.
  • Giá bán tốt nhất, phù hợp với chất lượng mà khách hàng nhận được.

Cách làm sáng vòng bạc cho bé nhanh nhất​

Để làm sáng trang sức bạc cho bé, mẹ có thể sử dụng nước tẩy chuyên dụng hoặc dùng một số mẹo nhỏ như kem đánh răng, nước soda, giấm táo… Tuy nhiên, một số trường hợp như bạc nhiễm khuẩn nặng sẽ không thể làm sáng và đánh bóng theo những cách truyền thống này.

Nhưng bạn cũng không cần quá lo lắng, các sản phẩm bạc cho bé tại Glosbe & Co được làm mới, đánh bón miễn phí trọn đời.

Trên đây là top những mẫu vòng cổ, vòng tay và chân bạc cho bé để bạn dễ dàng lựa chọn cho bé.

Hãy dành tặng cho bé yêu của mình những điều tuyệt vời nhất bằng cách chọn cho bé những mẫu trang sức đẹp, sang trọng và góp phần bảo vệ sức khỏe của bé một cách hoàn hảo nhé!

Glosbe & Co tự hào mang đến những sản phẩm chất lượng cùng chính sách bảo hành hấp dẫn giúp mẹ nhanh chóng chọn được mẫu trang sức bạc cho bé phù hợp.