Tư Vấn Đầu Tư tư vấn chung cư bình thạnh q2

Tập Lái
18/4/17
40
26
20
30
Chào các bác, tình hình là gđ e 2 vc, 1 con nhỏ mới sanh, hiện tại đang tính cuối năm dồn tiền mua 1 căn cc quanh khu bình thạnh hoặc q2 giáp bình thạnh.
Tài chính tầm 5-6.5 tỏi. (vay người thân 2 tỏi)
Loanh quanh hiện tại e nhắm được wilton tower 3PN.
Các bác có biết còn cc nào ngon, đáng sống khu này giới thiệu e với do e cũng mới về VN chưa biết nhiều dự án.

Chúc các bác ngày tốt lành.

• Like
Reactions: Liem Huynh
Hạng D
8/6/17
2.243
1.807
113
Hồ Chí Minh
Chào các bác, tình hình là gđ e 2 vc, 1 con nhỏ mới sanh, hiện tại đang tính cuối năm dồn tiền mua 1 căn cc quanh khu bình thạnh hoặc q2 giáp bình thạnh.
Các bác có biết còn cc nào ngon, đáng sống khu này giới thiệu e với do e cũng mới về VN chưa biết nhiều dự án.

Môi trường sống ngon nhất thì Vinhomes Bình Thạnh rồi, tuy nhiên tầm giá này thì chỉ mua được căn 2PN dt nhỏ. Diện tích lớn hơn thì có Saigon Pearl, Pearl Plaza; Q2 giáp BT thì Thảo Điền Pearl ạ.

Hạng B1
18/1/18
83
83
18
TPHCM

Cantavil Hoàn Cầu size bự 120 130. Sổ hồng cầm tay mật độ ít & khá VIP

• Like
Reactions: trangmuoi
Tập Lái
18/4/17
40
26
20
30
Môi trường sống ngon nhất thì Vinhomes Bình Thạnh rồi, tuy nhiên tầm giá này thì chỉ mua được căn 2PN dt nhỏ. Diện tích lớn hơn thì có Saigon Pearl, Pearl Plaza; Q2 giáp BT thì Thảo Điền Pearl ạ.
vinhomes central park thì môi trường sống ngon chỗ nào bác khai sáng e phát chứ e chưa ở đó bh. Chất lượng xây tệ, cái này nghe nói nhiều chứ e chưa dc kiểm chứng để so sánh. Chỉ thấy đông đúc quá, toàn dân bên ngoài vô . Thỉnh thoảng e cũng dẫn vợ con qua đó chơi mà chả bh có chỗ để gửi con ô tô.

• Like
Reactions: DAEWOORACER
Tập Lái
10/12/15
11
8
3
Nếu bác tính cho con học trường tư thay vì công lập thì nhiều phụ huynh đánh giá học phí so với chất lượng thì vinschool là tốt nhất trong số các trường tư. Nếu ko phải vì lý do trường học từ 18 tháng tới lớp 12 cho con, ko có hàng ăn vặt quán xá game net hotel xung quanh trường nên mình đỡ lo, từ mầm non đã đi bộ đi học được thì với tài chính như bác nói ở Vin ko khác biệt với các khu khác. Còn chỗ đậu xe hơi thì cư dân nào cũng có 1 suất chứ k phải xếp hàng đợi chờ, phí gửi xe cho chủ nhà thì mình thấy rẻ so với mặt bằng chung cư BT, Q2, nhớ là 980-1tr, cho người thuê thì mắc hơn 500k.

HNS confirmed
Hạng B2
24/3/10
101
160
43
Quan trọng nhất là yên tĩnh, thang máy nhanh. Tầm tiền bác chủ lựa hàng phải ngon ngon.

Hạng B2
16/6/15
243
1.771
93
HCM

Wilton htai mua sẽ k có suất gửi xe 4b nhé. Bữa mình tính mua mà hỏi ra k có chỗ để xe nên thôi luôn.

• Like
Reactions: victor_pham
Tập Lái
18/4/17
40
26
20
30
Wilton htai mua sẽ k có suất gửi xe 4b nhé. Bữa mình tính mua mà hỏi ra k có chỗ để xe nên thôi luôn.
giờ kiếm cc mà có suất gửi xe ô tô cũng mệt bác nhỉ. K biết quanh khu này có cc nào có suất gửi ô tô ko