Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City
Em mở theat này để bác nào có ý định đi đâu nhân dịp lễ 30/4-1/5( 2 ngày lễ+ 2 ngày nghỉ bù=4 ngày) thì kết hợp cùng đi cho tiện:

- Em 1 xe 4 chỗ: Gấu mẹ và 2 gấu con: Xuất phát từ Đà nẵng sáng 30/4 - Trưa đến Huế - Nghỉ tại Huế chiều và tối 30/4, Sáng 1/5 đi Phong Nha - Kẻ bàng (Quảng bình), sáng 3/5 quay về lại Đà nẵng

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/8/08
1.487
18
38
Bốn phương trời
Re:Bác sẽ đi đâu dịp lễ 30/4 - 1/5 này !

EM có 1 thằng bạn rủ đi chơi đâu đó lễ này, em chán đời kg muốn đi, thế là nó điên tiết lên chửi em nhặng xị....Lễ này em ở nhà là vui nhất, SG chỉ có mấy ngày đó là yên ả. Người đi bị chửi kg tức, kẻ ở nhà bị chửi mới đau

Hạng D
4/10/07
1.364
4
38
TP Đà Nẵng
phanchutrinh.com.vn

1 con Airbus: em, gấu mẹ, 1 gấu con: lên đường ngày 29/4, hành trình Hà Nội - Móng Cái - Hạ Long - Yên Tử - Hà Nội, tối 3/5 có mặt tại Đà Nẵng... hehe.

@Songhan: Em mà k đi đợt này là đu theo bác rồi.

Hạng C
8/7/07
862
17
0

@dautroc: bác đi bằng Pi hay xe gì mà xa dữ vậy?

em cũng đi Pi như bác mà ko dám chạy xa vậy

Hạng B2
2/11/07
322
0
16
Tropicco- Đà Nẵng

osfan nói:

Bộ bác không thấy bác ấy đề là 1 con airbus à ? " Bác ấy cân đẩu vân"

Ôi thấy mấy bác du lịch miết mà em phát thèm.

Hạng D
4/10/07
1.364
4
38
TP Đà Nẵng
phanchutrinh.com.vn

osfan nói:

Em đi con động cơ phản lực Airbus... Picanto đi xa vẫn ngon lành bác ợ, quan trọng là bác có máu hay không thôi. Ra đường trường nhìn em nó cũng k thua kém các xe khác lắm đâu. Em mới làm chuyến về Quê (950km cả đi về) vô tư bác.

@daicoviet: em nhường cho bác đi đấy, cho đỡ thèm.

Last edited by a moderator:
Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng

Em thì ở nhà NGỦ,ngày này đi đâu cũng đông,giá thì tên trời.

O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon

smileyhibiscus nói:
EM có 1 thằng bạn rủ đi chơi đâu đó lễ này, em chán đời kg muốn đi, thế là nó điên tiết lên chửi em nhặng xị....Lễ này em ở nhà là vui nhất, SG chỉ có mấy ngày đó là yên ả. Người đi bị chửi kg tức, kẻ ở nhà bị chửi mới đau

Em cũng có cô bạn thân rủ đi chơi.. em cũng từ chối, cô ấy cũng chửi..
Có khi để bạn thân bác đi chơi với bạn thân em.. còn em và bác đi chơi loanh quanh đâu đó há... em cũng đồn gý là SGN chỉ có ngày đó là yên ảh...

Hạng C
8/7/07
862
17
0

dautroc nói:
Em đi con động cơ phản lực Airbus... Picanto đi xa vẫn ngon lành bác ợ, quan trọng là bác có máu hay không thôi. Ra đường trường nhìn em nó cũng k thua kém các xe khác lắm đâu. Em mới làm chuyến về Quê (950km cả đi về) vô tư bác.

công nhận bác máu thật. em chỉ mới dám chạy đến Huế thôi. Ra QL thấy mấy xe khách, xe tải phóng bạt mạng trước mặt, sau lưng em hãi lắm

@songhan: bác cho em hỏi từ Huế đi Phong Nha-Kẻ Bàng là bao nhiêu cây? Có qua đèo nào ko vậy? Nếu có thì so với đèo Phú Gia và Phước Tượng thì ntnào ạ?

Hạng D
29/3/07
1.808
656
113
vnexpress.net

Em đi Kontum, đó giờ chưa biết vùng này, đi cho biết