Hạng C
17/1/08
664
141
43
53
Tp. Hồ Chí Minh
Báo cáo các bác m mới về sau 10 ngày công vụ.Nghe thông tin rôm rả lại chuẩn bi chương trình "Đà lạt mộng mơ" và mua sắm bộ đàm:- Đề nghị cho m đăng ký 2,5 suất đi đà lạt và 1 bộ đàm nhé.Đi Châu Âu thời điểm này đúng dịp EURO 08, xe hơi cắm cờ các quốc gia tham dự giải chạy đầy đường, m thấy hay nên cũng mua luôn..10 cái ...que cắm cờ gắn trên kính xe, đi óp đợt này m xin tặng làm quà cho các bác tham gia và ta sẽ gắn Quốc kỳ trên SF cho nó thêm hòanh tráng được không ạ.
Tiếp đến là báo cáo các bác một "phóng sự ảnh" nhỏ về SF+KIA cùng một số hình ảnh thú vị khác trong số hơn 200 bức ảnh m chộp được về xe nẻo trời Tây..
Santafe, Kia không nhiều nhưng cũng không hiếm như Toyota.-ngoài Yaris thì hầu như không thấy cảmy hay Land Cruise..

Và đây là :
SantaFe..

Kia...

Kia Sportage

Kia model mới Pro Ceed - máy dầu 1.6 /122 HP giá khỏang 21,000-Euro

Một vài hình ảnh khác: Hạn chế tốc độ, phía trước có kẹt xe..

..một trong những "bác" tài xe bus đang điều khiển xe với hệ thống Cruise Control ở tốc độ cho phép của xe bus là 100km/h..

..Đậu xe vào phần đường xe Bus bị cảnh sát hốt..

Và cuối cùng là thư giãn cùng các ...chị của đội cổ động trong ngày hội trượt Patin ở thành phố Dueseldorf..

:D[:-]:)

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
RE: Báo cáo các bác...

Hình santaFE đẹp quá,như vậy không phải chỉ có dân VN mình chuộng STF mà dân ngoại quốc cũng khóai nữa,nhưng em khoái nhất là cái hình cuối cùng :các chị em cổ động trượt patin đó.kekkeke.

Hạng C
21/10/07
714
15
18

Hehehe vậy là em phải đang ký đi để đc tặng cây cắm cờ rồi. Công nhận là xe đẹp thật người còn đẹp hơn.

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

bác Giaochi ơi, kiếm cái hình nào xe có gắn cờ post lên AE xem thử, nghe bác kể em cũng tò mò quá. Đợt off sắp tới em đăng ký rồi, bác nhớ dành cho em 1 cây gắn cờ nhé ;);)

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Trích đoạn: Giaochi

Và đây là :
SantaFe..

@giaochi : bác chụp 2 cái hình này bằng cách nào nhỉ?hình đầu tiên là xe bác chạy sau chiếc xe đó,chạy cùng land,còn hình sau là thế nào mà xe bác đã sang land khác luôn rồi???

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Trích đoạn: mackafe

bác Giaochi ơi, kiếm cái hình nào xe có gắn cờ post lên AE xem thử, nghe bác kể em cũng tò mò quá. Đợt off sắp tới em đăng ký rồi, bác nhớ dành cho em 1 cây gắn cờ nhé ;);)

@mackafe : bác xem dùm thử quy định cắm cờ ở nước mình như thế nào nhỉ?không khéo bị cảnh sát hốt nữa.:D:D:D

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

hihii...

mấy cái vụ này hỏi bác ATIM hoặc bác Metocdo là chắc ăn nhứt, chứ amatơ như em tìm cả tháng chắc cũng chưa ra mấy cái quy định về cờ xí này [8D][8D]

nqp
Hạng B2
13/6/05
368
2
0

Trích đoạn: Giaochi

.....Tiếp đến là báo cáo các bác một "phóng sự ảnh" nhỏ về SF+KIA cùng một số hình ảnh thú vị khác trong số hơn 200 bức ảnh m chộp được về xe nẻo trời Tây..
Santafe, Kia không nhiều nhưng cũng không hiếm như Toyota.-ngoài Yaris thì hầu như không thấy cảmy hay Land Cruise..

Và đây là :
SantaFe..

Hê Hê Mấy thằng tây này toàn chơi SF giống như con SF của HMV [8D][8D] , túm lại tây chơi xe tiết kiệm hơn dân dziệc lam mình :D:D .

Hạng C
6/4/07
664
3
18

cái hình cuối của bác kool nhất :D

Hạng C
17/1/08
664
141
43
53
Tp. Hồ Chí Minh

Nếu SF cắm cờ thì nó sẽ như thế này này các bác ạ:

Trong đợt đi vừa rồi, rất thú vị là còn có 3 thành viên khác của OS cùng tham gia bao gồm Otobinhdan, ntd_matiz và mr.Dương cũng của SF (có thể mr.Dương sẽ chia tay SF bởi chàng vừa mới cưới một em Q7 rồi).Rất tiếc là không có tấm hình chụp chung nào kể cả lúc ăn nhậu.Chỉ có một tấm duy nhất chụp ntd_matiz và giaochi cưỡi xe DUCATI 500 của đội XEROX,mời các bác chiêm ngưỡng..