Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
5/5/12
16
0
1
38
Hic, yêu Ford lắm nhưng sao cứ bị complain cái vụ bảo dưỡng hoài à. Vậy túm lại là nên đi bảo dưỡng ở BTF phải ko mấy bác? Hic, Ford Phổ Quang thì sát bên Cty em.

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
Supervisor nói:
hảng nào cũng chém lắm bác ơi
Đúng là phải chém, vì chi phí họ cao, nhưng chém phải cho đúng nhát, chứ chém từa lưa vô tội vạ thì khách hàng chạy mất dép thôi!

Hạng D
20/10/10
4.686
72
48
41
em thì fordPQ 1 lần cạch mặt tới giờ luôn , sau này chỉ BTford

Tập Lái
26/4/12
37
1
8
Các bác cho hỏi, em mua xe ở SG Ford thì bắt buộc phải bảo hành - bảo trì ở SG Ford, hay là đi chổ khác cũng được

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh
Tui đã bão dưỡng ở đây khá nhiều, thấy cũng khá ok, hài lòng mà... Sao lạ vậy ta? Hay là số mình hên??? Thôi, mấy bác gặp xui, tẩy chay ở đây để bớt đông, tui đi bảo dưỡng ở đây đỡ phải chờ vậy...:D

Hạng B2
31/8/11
405
204
43
ho chi minh
Nên chăng nên tổ chức hội nghị khách hàng cua Ford,luc đo hai bên sséc cơ hội lăng nghe nhau nhiêu hơn,chứ om lai thoai ma không đúng thâm quyền của người nhân complaint thì khó mà giải quyết tân gốc vđề được, bác nào Đông ý giơtay nào

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
tranngocxuanvinh nói:
Các bác cho hỏi, em mua xe ở SG Ford thì bắt buộc phải bảo hành - bảo trì ở SG Ford, hay là đi chổ khác cũng được

Về lý thuyết là đi chổ nào cũng okay bác ạ, miễn là bác giữ lại các chứng từ và sổ bảo hành có đầy đủ đóng dấu các lần bảo dưỡng nhé, cái này xe 2B vẫn phải tuân thủ bác ạ
-------------------
Chỉ có 1 cái duy nhất là lúc xe bác hết bảo hành trong những trường hợp nhạy cảm ví dụ như vừa hết bảo hành 1 ngày. Bác không thể có được đặc lợi xem xét hậu bảo hành (có thể lên đến 70% free) nếu bác đã bỏ đại lý gốc đi bảo dưỡng đại lý khác. Cái này áp dụng toàn thế giới

Hạng D
20/10/10
4.686
72
48
41
quynhchau85 nói:
Hic, yêu Ford lắm nhưng sao cứ bị complain cái vụ bảo dưỡng hoài à. Vậy túm lại là nên đi bảo dưỡng ở BTF phải ko mấy bác? Hic, Ford Phổ Quang thì sát bên Cty em.
nhà em qua FPQ cũng 2p nhưng 1 lần em ko thèm ghé, mà cty bác gần đó lên BTford có xiu nhưng được cái khác xa FPQ

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
e đọc mấy trang mà thấy tội nghiệp cho những bác đang đi xe ford quá,đã bỏ tiền mua xe mà con sâu đó coi khách hàng ko ra gì,thật đối nghịch với toy(an thành THĐ)xem khách là thượng đế(bảo hành,bảo diễn ở đây e thấy vậy)

Hạng B2
26/4/10
136
1.534
93
Bác N giám đốc DV bên Ford PQ thấy phong cách rất dễ thương. Hay tại vì vậy mà mấy bác lính lác dưới nhờn mặt ta.

Status
Không mở trả lời sau này.