Hạng B2
20/4/20
165
219
43
1: chiếc này nó cắt cái gì làm giảm an toàn va đập vậy chú, hay là cứ gặp Toyota là chê sướng miệng.
2: Thời điểm 2018, AsianCap đánh giá điểm cao nhất là 4sao.
Bớt múa lại chút.
2018 youtube vẫn có chiếc Rush đạt 5* AseanNcap mà. Cao nhất 4* hồi nào

Hạng D
24/2/08
1.766
2.322
133
41
Sài Gòn.
www.otosaigon.com
Các thánh phải cho qua Nhật mới mở mang tầm mắt, bên Nhật là quốc gia không có tài nguyên tự nhiên, cho nên họ làm tôn xe rất mỏng để tiết kiệm tài nguyên, tuy nhiên xe Nhật như mọi người đã biết lại là các mẫu xe an toàn nhất nhì thế giới. Về Việt Nam gặp các thánh chê tôn mỏng thì đúng kiểu nửa mùa ao làng : :)))

Hạng D
8/1/19
1.582
2.219
121
thôi thôi cho em xin, trưa nay vừa đi con Veloz của thằng em vk chạy cao tốc Trung Lương nó ồn banh đầu luôn, má ơi 1 cảm giác kinh khủng khiếp , nó ồn 1 cách dã man rợ ! vừa ồn vừa ù vừa sốc ! khủng khiếp, tôi thề ko bước lên con xe thổ tã này lần thứ 2 , đang chạy civic Gen 9 cũng ồn có tiếng mà ko xi nhê gì vs em Veloz,

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/8/07
1.662
2.717
113
thôi thôi cho em xin, trưa nay vừa đi con Veloz của thằng em vk chạy cao tốc Trung Lương nó ồn banh đầu luôn, má ơi 1 cảm giác kinh khủng khiếp , nó ồn 1 cách dã man rợ ! vừa ồn vừa ù vừa sốc ! khủng khiếp, tôi thề ko bước lên con xe thổ tả này lần thứ 2 , đang chạy civic Gen 9 cũng ồn có tiếng mà ko xi nhê gì vs em Veloz,
không có hình không tin nhe anh