Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
thôi thôi cho em xin, trưa nay vừa đi con Veloz của thằng em vk chạy cao tốc Trung Lương nó ồn banh đầu luôn, má ơi 1 cảm giác kinh khủng khiếp , nó ồn 1 cách dã man rợ ! vừa ồn vừa ù vừa sốc ! khủng khiếp, tôi thề ko bước lên con xe thổ tả này lần thứ 2 , đang chạy civic Gen 9 cũng ồn có tiếng mà ko xi nhê gì vs em Veloz,
Có 600tr mà a cứ đòi hỏi đủ thứ
Mưa ko bị uớt và ngồi lạnh qéo là dc rồi
Đòi hỏi qá thể mà

Hạng F
7/8/17
7.472
10.178
113
thôi thôi cho em xin, trưa nay vừa đi con Veloz của thằng em vk chạy cao tốc Trung Lương nó ồn banh đầu luôn, má ơi 1 cảm giác kinh khủng khiếp , nó ồn 1 cách dã man rợ ! vừa ồn vừa ù vừa sốc ! khủng khiếp, tôi thề ko bước lên con xe thổ tả này lần thứ 2 , đang chạy civic Gen 9 cũng ồn có tiếng mà ko xi nhê gì vs em Veloz,
Trung lương theo cảm nhận của mình thì mặt đường xuống cấp trầm trọng rồi, đường nhám lòi cả đá dăm lên nên chạy nhanh xe nào cũng ồn hết.

• Like
Reactions: mylovedl07
Hạng F
29/10/16
11.609
22.331
113
Pháp
ủa rồi cái cmt của tui có đề cập gì tới xe hàn xe tàu à? nhích nhét chữ vào mồm người ta thế, chắc đang làm nghề bảo mẫu hẻ?
Bác @gotomo khó wá , gặp em chỉ viết ...
ở nước ngoài chơi xe Âu, nhất là Đức
Lở qua Đức lái Autobahn thì cứ Đức là chắc ăn
Bay qua Mỹ thì cứ V6,V8 của Mỹ mà chơi.
Ở VN em đi xe Morning cũng thấy vui .... :):):):)
Thật là thế ...khi về VN em lái Morning (có dịp về cầm lái cho xem luôn) ..
Một câu trã lời vui cho tất cả các anh em ....:):):)

Tập Lái
1/6/22
34
56
18
38
về khách quan e sợ túi khí bền vững của nhà Toy lắm và khi về VN bị cắt giảm option nhiều! khi sử dụng người dùng sẽ đánh giá chất lượng chứ không phải mấy cái review ăn tiền hay mấy bài viết sặc mùi quãng cáo.

Hạng F
7/8/17
7.472
10.178
113
Bác @gotomo khó wá , gặp em chỉ viết ...
ở nước ngoài chơi xe Âu, nhất là Đức
Lở qua Đức lái Autobahn thì cứ Đức là chắc ăn
Bay qua Mỹ thì cứ V6,V8 của Mỹ mà chơi.
Ở VN em đi xe Morning cũng thấy vui .... :):):):)
Thật là thế ...khi về VN em lái Morning (có dịp về cầm lái cho xem luôn) ..
Một câu trã lời vui cho tất cả các anh em ....:):):)
Hehe. E thì thấy chỗ nào khó ưa e chửi thui. Mà thế người ta lại bảo e anti. Mỗi tội qua post nào cũng bị chửi anti

Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
Việt Nam ông nào cũng là thầy là thợ, gõ nghe tiếng là biết nó mỏng dày thế nào.

Hạng F
29/10/16
11.609
22.331
113
Pháp
Hehe. E thì thấy chỗ nào khó ưa e chửi thui. Mà thế người ta lại bảo e anti. Mỗi tội qua post nào cũng bị chửi anti
Vậy bác post kiểu em thử ai chưởi bác ... :):):) Và người muốn chưởi không tìm cách để chưởi bác được....:):):)