Hạng B2
20/8/18
397
43.111
93
Lót dép ngồi nghe các cao nhân phân cmn tích về coin
Phân với sh*t chi vẫy a?Lúc giá úp chén thì : đấy,tương lai rồi bla bla bla,lúc crashed thì : này thì công nghệ,nếu a b c....Mình ngồi cười thôi !

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113
Anh khỏi kêu @Meo Quay vào trợ giúp đi.

Em tắt máy rồi, em lỗ sặc tiết rồi, thì sao anh, hiểu thì sẽ chả bao h mất niềm tin, chỉ là chưa được thời thì hoãn cái viễn cảnh lại thôi chứ có gì đâu mà nhắng.

Em cũng chả cần free, anh thừa hiểu bản chất chữ Free ở đây là gì, nói trắng phếu ra thì ko hay cho người khác.

Em làm bằng tiền và cost của mình một cách lương thiện, cho đến giờ em vẫn vậy, cũng chả nến mức lú sờ mà.
Tội nhỉ!

Mà thôi kệ :)

Hạng B2
19/6/15
356
30.205
103
Đụng đến coin anh húng quá.

Nó phải có giá trị sử dụng trao đổi trực tiếp mua bán và market size thì mới tăng value còn không chỉ là niche

Mà mềnh đã viết thớt giải thích rõ 1/ Ctypto coin là gì, có ứng dụng gì 2/ giá trị nóa ra sao, định giá sao, tương lai sao

Giờ chán chả còm, mời anh diễn sự enthusiasm của anh thôi :)
Anh cuồng anh Vượng thì cũng phải để cho anh Rô ti ảnh cuồng coin với chứ. May mà ảnh chưa mở ngày chục thớt như anh :D :D

• Like
Reactions: netvn11 and rottie
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.573
113
www.phindeli.com
https://www.quora.com/Are-cryptocur...nswer/Yuen-Lo?ch=10&share=63ab5bbc&srid=xVCKl
Đọc nhiều em vẫn thấy anh này view chuẩn và dự đúng nhất. Dân LSE dù sao vẫn ở 1 level khác. Nhờ ảnh mà em vào ra tốt và kiếm được tiền.
Key point của ảnh là Bitcoin thực chất giống như IPO cp công nghệ, mỗi bitcoin là một cổ phiếu, mọi người gán cho nó tính năng currency thôi, nên phân tích kiểu gì cũng không đúng. Bitcoin cũng như những blockchain-based assets khác đang phải giải quyết các vấn đề ứng dụng của nó, nếu nó giải quyết được nó sẽ có giá trị, còn không thì sẽ chết thôi.
Take away: hãy cứ để các blockchain-based assets này giải quyết bài toán ứng dụng của nó, giai đoạn này sẽ sideway mất vài năm, sau đó hãy vào cũng không muộn.

Công nhận view của anh đó hay.
Người học hành đàng quàng có khác.

Hạng D
26/7/08
1.922
60.600
113
Anh cuồng anh Vượng thì cũng phải để cho anh Rô ti ảnh cuồng coin với chứ. May mà ảnh chưa mở ngày chục thớt như anh :D :D

Em có mở thớt đâu, anh thớt mở và rất khoái trá kìa :)