Hạng C
1/11/10
738
12
18
Xin chào các bác, E đăng tin dùm thằng bạn.
Trước tiên e xin cáo lỗi vì đã đăng topic xe máy tại mục oto nhưng e nghĩ đang tại mục này sẽ có nhiều bác để ý hơn.Tình hình do kinh tế và do không còn thời gian chăm sóc nên bạn e muốn thanh lý dàn xe bao gồm 67, 68, 69 (2 chiếc, hàng hiếm), 72, DD, CD, custom, cánh én, 78, minks, và đặc biệt 1 chiếc dame e nghĩ chắc chỉ còn duy nhất 1 chiếc tại Việt Nam ( nếu ko đúng e xin các bác thứ lỗi, chiếc Dame này bạn e xin ko post hình lên đây, nếu các bác muốn có thể đế xem để chiêm ngưỡng dung nhan e nó).
có tổng cộng 20 chiếc (chưa bao gồm chiếc Dame), các bác cứ xem hình ảnh, do trước đây bạn e làm quan to ở huyện nên với vốn giao tiếp rộng rãi, thời gian rãnh rỗi và niềm đam mê nên hễ nghe bất cứ thông tin nào về xe cổ là đi tìm xem và mua cho được dù xa sôi, miền trung hay bắc, Cà Mau hay tất cả miền tay bạn e đều đã đi hết. và sau mấy năm trời bạn e đã có được bộ sưu tập xe thuộc loại khủng như trên, do e không mê xe cổ nên e không bàn tới độ đẹp hay zin như thế nào, e chỉ nghe bạn e nói có những chiếc cổ, zin và rất hiếm còn sót lại, đẻ e post vài tấm hình cho các bác xem trước, vì địa thế chất hẹp, và không có thời gian nên e chỉ chụp vài tấm tượng trưng, bác nào máu thì chạy xuống xem cho đỡ ghiền nhé. Sau đây hình ảnh e chụp đc.
tổng thề dàn xe
Bộ sưu tập xe cổ có 1 không 2 thanh lý.

Chiếc mink, e thấy còn rất đẹp

trên đây là hình ảnh sơ bộ cho các bác tham khảo.
số điện thoại của bạn e 0903.656.659 mr Hiền
Địa chỉ các bác xem xe, bên cạnh Ủy Ban Nhân Dân xã Phước Bình, Long Thành Đồng Nai, trục đường QL51 đi Vũng Tàu, chưa đến Cty bộ ngọt VeDan
Bạn e muốn thanh lý trọn bộ 20 chiếc , không xé lẻ, giá bạn e đưa ra là 800 triệu ( không bao gồm chiếc Dame) với cái giá này nhiều người nghĩ điên khùng nhưng với công sức, tiền bạc bạ e bỏ ra thì số tiền trên chưa chắc đã là lớn, do đó xin các bác đừng bình luận về giá cả, hãy xem xe rồi quyết, xin chân thành cám ơn các bác đã xem tin
Xin cảm ơn các bác đã xem tin!

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/4/04
1.520
5.523
113
saigon, Vietnam
Đam mê thì có người thích dòng này, người thích dòng khác nên em góp ý chân tình nếu không xé lẻ e rằng khó thanh lý bác ạ.

Hạng B2
9/7/12
198
202
43
Nhiều xe ghê , chắc không có được người đam mê thứ 2 như thế này , em khuyên bác chủ xé lẻ giá bình dân may ra có cơ hội .

Hạng C
29/9/10
827
9
16
Em đang để dành tiền để mua Biệt thự, mà biệt thự to mới đủ chổ chứa nguyên lô 20 chiếc. Khi đó em sẻ call cho bác chủ. Kéo lên cho ai quan tâm.

Hạng B2
17/8/07
275
117
43
Không xé lẻ e khó bán!
Cũng quan tâm đến em CD50, nếu đồng ý bán riêng thì P.M mình cái giá nhé. Tks!

Hạng B2
23/2/13
127
0
0
33
Úp cho bác nào đam mê 20 chiếc cổ các loại :)
còn 800chịu thì em chọn cam rỳ giống bác kia hjhj