Hạng C
17/4/05
735
5
18
HaiSaigon kính đề nghị với các bác trong Ban Lãnh Đạo Chi Hội Xóm Nhà Lá, Ban Tổ Chức Trung Thu và tất cả các bác như sau:
- BLĐ Chi Hội cho họp BTC để bàn về các công việc cụ thể, vào lúc 9g00 ngày Chủ Nhật 22/08/2010, tại quán Cà phê Kem Góc Phố của bác Hcivic.
- Tất cà chúng ta cùng góp công sức, ý kiến cho BTC bằng cách đến dự họp hoặc post bài trên diễn đàn; đặc biệt kính mời các bác đã tham gia và tổ chức thành công các kỳ Trung Thu vừa qua.
- Nội dung cần bàn bạc và quyết định trong buổi họp:
[blockquote]1. Chọn thời gian và địa điểm tổ chức:
[blockquote]a. Khu Du Lịch Suối Mơ.
b. Khu Du Lịch Villa H2O.
c. Một nơi khác.
[/blockquote]2. Chọn hình thức và các món ăn, thức uống đãi tiệc:
[blockquote]a. Tiệc bàn.
b. Tiệc buffet.
c. Thức uống: rượu vang Đà Lạt, nước ngọt, nước tinh khiết.
[/blockquote]3. Chọn nội dung chương trình vui chơi:
[blockquote]a. Sinh hoạt chung: một số trò chơi, múa hát tập thể.
b. Thi cá nhân: Nặn tượng - Tô tượng - Tô tranh in sẵn - Thi hát.
c. Rước đèn - Múa lân - Thả hoa đăng.
d. Tặng quà, phần thưởng.

[/blockquote]4. Bàn về việc đón một nhóm các cháu có hoàn cảnh đặc biệt đến cùng tham dự:
[blockquote]a. Theo đề xuất của bác ToyZace: khoảng 25 các cháu mồ côi ở Biên Hòa - Đồng Nai.
b. Thực hiện hay không, đưa đón thế nào, chia sẻ chi phí ra sao…
[/blockquote]5. Vấn đề tài chính:
[blockquote]a. Dự trù tổng chi phí.
b. Khoản đóng góp cho mỗi đầu người (nam / nữ / trẻ em trên 12t / dưới 12t).
[/blockquote]6. Phân công thực hiện, chuẩn bị. Rất cần sự góp sức của tất cả các thành viên:
[/blockquote][blockquote][blockquote]a. Thủ quỹ.
b. Đặt tiệc, quà, bánh, lồng đèn.
c. Dẫn chương trình, hoạt náo viên, quản trò.

[/blockquote][/blockquote][blockquote]7. Các vấn đề khác.
8. BTC thống nhất nội dung, công bố trên diễn đàn để mọi người biết và đăng ký tham dự.
[/blockquote]Buổi Liên Hoan Trung Thu 2010 cho các cháu của Xóm Nhà Lá chúng ta có được tổ chức hay không, thành công hay không sẽ phụ thuộc vào sự hưởng ứng của mỗi người chúng ta. Kính mong các bác cùng đóng góp ý kiến và đăng ký tham dự.

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM
Hoan nghênh bác Haisaigon đã lên chương trình cô đọng các vấn đề mấu chốt để ngày mai chúng ta bóng bàn cho một Đêm Hội Trăng Rằm thành công của XNL!

khangngoc nói:
Em chỉ ngồi nghe các bác bàn thôi có dc hok ạ
Mai em cũng có cái hẹn gần cái sân thượng của bác Hcivic

Và. bác Miumiu có "lòng", các bác không được để "dạ" đói mà về đâu nhé!:p:)

Hạng D
4/9/07
1.453
746
113
Bờ bến lạ
Em có nhận được tin nhắn của bác Haisg nhưng ngày mai thi em lại đang ở Đồng Nai về chưa kịp, em chỉ xin được theo dõi ở đây ạ...
Thanks
LDA

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM
Các bác mắc đi họp phụ huynh nhớ đến sau giờ họp nhé! Bác Miumiu có "lòng" nên các bác sẽ được no "dạ" khi về đấy! Để tui mua sẵn ít ly tách chén dĩa bằng giấy...Xong là vứt không phải rửa vì GP đang thiếu người phục vụ, các bác thông củm nha!;)

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Tiếc quá em là em thích mòn nòng nợn lắm đóa nhưng lại kg tham gia được vì lúc này CV nhìu quá, Các bác cứ bóng bàn nhé. Mọi người quyết sao em nghe vậy. Vụ mấy em mồ côi tham gia chung em có ý kiến ủng hộ ạ nhưng việc đưa đón các em thế nào và phải có người tổ chức để khi các em tham gia không bị lạc lõng với lũ trẻ được nuông chiều của XNL thì các bác nên bàn thêm

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM
Các bác ấy đã rút lui lúc 15H30. "nòng Nợn" các thứ thừa nhiều quá, khổ thân bác ấy và Smileybuscus lại phải khệ nệ chở về đãi ... hàng xóm...:mad:

Mời các bác đón xem bác Haisaigon sẽ post bản tổng kết chương trình "nghị sự" của buổi ỌP sáng nay nhé!