Hạng B2
11/8/10
398
21
18
Em xin ủng hộ ý kiến của bác ToyZace .
Các bác đăng ký F1 xin cho cụ thể độ tuổi và số lượng các bé mồ côi luôn, để mình tiện chuẩn bị quà cho các bé sao cho thiết thực mà có ý nghĩa nhất nha các bác .

Hạng D
22/2/08
4.299
453
83
54
google.com
Mợ Thich nói:
Em xin ủng hộ ý kiến của bác ToyZace .
Các bác đăng ký F1 xin cho cụ thể độ tuổi và số lượng các bé mồ côi luôn, để mình tiện chuẩn bị quà cho các bé sao cho thiết thực mà có ý nghĩa nhất nha các bác .

Thanks các bác,
Số lượng 25 trẻ, lứa tuổi từ 2 đến 16 tuổi. Nếu đi sẽ có 2 Sơ đi cùng các cháu để quản lý

Hình các bé đi Vũng tàu cùng Cty em năm 2009.
Bóng bàn về tổ chức Trung Thu XNL

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
55
Đến giờ mà vưỡn chưa chốt được cái bãi đáp thì mọi kế hoạch đều phá sản. Rất nhiều bác vẫn đang chờ chốt hạ điểm đến rồi mới đăng ký kìa các bác ơi.

Nhanh nhanh lên nào :D

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM
HaiSaigon nói:
@All: Báo cáo tiếp với các bác.
3. Khu DL Suối Mơ (tiếp theo):
- Sẵn sàng phục vụ đến 10g tối.
- Vị trí: cách Vòng xoay Hàng Xanh khoảng 17km, e rằng hơi xa đối với các bác ở khu vực Q.6, Q.8, Tân Bình, Bình Tân...
4. Villa H2O - Xã Đông Thạnh - Hóa Môn, nơi chúng ta đã tổ chức Trung Thu 2009:
Sáng nay HaiSaigon đã nói chuyện qua điện thoại với chủ Villa H2O để hỏi thăm các thông tin cần biết, thấy rằng mọi thứ đều OK, tin rằng XNL sẽ có một trung thu "Vui-Ngon-Bổ-Rẻ" tại đây.
HaiSaigon dự định thứ ba hoặc thứ tư này sẽ đưa gia đình lên chơi H2O.
Xin các bác góp ý.

Bác Hai đã đưa GĐ đi chơi H2O chưa nhỉ? Được không bác?:p:cool:

Hạng D
16/8/07
1.934
683
113
53
Hôm qua e chợt nghĩ ra: Bình Quới thì sao nhỉ? Gần Vườn Xưa, không quá xa cho all, vã lại họ chuyên phục vụ du khách, có lẽ sẽ chuyên nghiệp hơn. Lại có sông nước để thả “du thuyền”. Ở đây nghe nói Búp-phơ cũng không cắt cổ. Bác Đàm gần đó có thể phi ra ngó nghiên thử xem.

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47
thichmexe nói:
Hôm qua e chợt nghĩ ra: Bình Quới thì sao nhỉ? Gần Vườn Xưa, không quá xa cho all, vã lại họ chuyên phục vụ du khách, có lẽ sẽ chuyên nghiệp hơn. Lại có sông nước để thả “du thuyền”. Ở đây nghe nói Búp-phơ cũng không cắt cổ. Bác Đàm gần đó có thể phi ra ngó nghiên thử xem.

còn món j nữa k bác ? he he

Hạng D
16/8/07
1.934
683
113
53
Món kia e đánh lén chổ khác bác ơi. E tu lâu rồi bác, đừng kéo e vào con đường nặng nghiệp nhé.

MDF confirmed
Hạng C
20/3/07
754
25
28
Cần Thơ
PhD nói:
Đến giờ mà vưỡn chưa chốt được cái bãi đáp thì mọi kế hoạch đều phá sản. Rất nhiều bác vẫn đang chờ chốt hạ điểm đến rồi mới đăng ký kìa các bác ơi.

Nhanh nhanh lên nào :D

Mình đang lót dép ngồi chờ các bác lựa bãi đáp, vì vùng xa vùng sâu đâu biết đâu mà bóng bàn bóng đá :D,

khi chốt bãi đáp xong còn phải xem chổ đó có cho nghỉ qua đêm, đặng mình mới dám đặt gạch, chứ đêm hôm làm sao chạy về ổ đây :(

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM
Thời gian không còn nhiều nữa, chúng ta còn phải chuẩn bị nhiều nội dung hoạt động cho đêm hội trăng rằm này...Thân mời bác nào rảnh thì sáng chủ nhật này (22-08-2010) ghé Góc Phố coffee để chúng mình cùng nghe bác Haisaigon tường trình lại những chi tiết về một số địa điểm dự kiến chọn làm "bãi đáp"...và cùng thống nhất chọn một địa điểm phù hợp nhất cho tất cả các bác trong Chi Hội nhé.