Hạng F
18/5/10
5.627
1.141
113
Bình Dương
Các bác ơi, do lượng bong bóng cần bơm hơi nhiều nên bác nào có bơm tay, bơm chân, bơm điện gì thì nhớ mang theo để bơm bong bóng phụ Ban tổ chức nhé, cám ơn các bác.

Hạng D
22/2/08
4.299
453
83
54
google.com
Tiger mom nói:
Các bác ơi, do lượng bong bóng cần bơm hơi nhiều nên bác nào có bơm tay, bơm chân, bơm điện gì thì nhớ mang theo để bơm bong bóng phụ Ban tổ chức nhé, cám ơn các bác.

Em sẽ đem theo 1 bơm điện mợ à. Mợ nhớ đem ít dây thun nghen

Hạng D
16/5/09
1.437
211
63
Tiger mom nói:

Mình có một bơm điện 12V và 1 bơm tay (dùng bơm phao) sẽ mang theo. Có lẽ gia đình mình sẽ đến sớm cho mấy nhóc bơi và phụ BTC một tay.

Hạng F
18/5/10
5.627
1.141
113
Bình Dương
em có 1 bơm chân, 1 bơm điện cộng với mấy cái của 2 bác nữa là OKi, em sẽ mang theo thun, tổng cộng mình cố chừng 200-250 quả bóng của em và bác Haisaigon.
Bác Toy ơi, mình có cần banh nhựa cho các cháu chơi các trò chơi vận động không? em và mợ Thích có 2 trò vận động vui lắm mỗi trò chừng 10p, nhưng sợ không có thời gian cho các cháu chơi.

Hạng D
22/2/08
4.299
453
83
54
google.com
Tiger mom nói:
em có 1 bơm chân, 1 bơm điện cộng với mấy cái của 2 bác nữa là OKi, em sẽ mang theo thun, tổng cộng mình cố chừng 200-250 quả bóng của em và bác Haisaigon.
Bác Toy ơi, mình có cần banh nhựa cho các cháu chơi các trò chơi vận động không? em và mợ Thích có 2 trò vận động vui lắm mỗi trò chừng 10p, nhưng sợ không có thời gian cho các cháu chơi.

Dạ mợ đem theo luôn, cho các cháu chơi trước khi mình khai tiệc ạ

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
Các bác ơi, thử cái bơm điện trước khi cầm theo nha các bác, đừng để như em lần rồi, ỷ y có cái bơm điện, bơm bong bóng làm cổng chào đám cưới cô em vợ, đến chừng lôi ra thì hởi ơi, áp suất bơm của cái bơm điện (loại bơm dành cho nệm hơi, hồ phao, mua ở Metro) không đủ để làm căng cái bong bóng. Cuối cùng em phải dùng bơm cơm, má ơi, thổi xong 3 bịch bong bóng em khỏi ăn tiệc ngày hôm đó luôn.

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
hcivic nói:
@ To ALL:
Chiều nay Tui và vợ chồng bác Thichmexe và bác Toy Zace đã có mặt ở H2O để đặt tiệc cho 150 con người của XNL...Mọi việc có vẻ rất thuận lợi các bác ah. Các bác hờ xem báo cáo từ bác Toy Zace và Mợ Thíchmexe nhé!

Các bác xem kỹ bài của bác HT nhé! Hình cuối của bài post trên của tui cũng khá chính xác như hướng dẫn của bác HT: đến đường Đăng Thúc Vịnh rẽ phải đi tới khoảng 200m nco1 ngã 3 các bác chạy theo hướng bên trái đi tiếp khoảng 1-2 km thì gặp khúc quanh trái các bác đừng đi tiếp mà rẽ vào con đường đất nhỏ phía tay phải có dựng cánh cổng với tấm biển VILLA H2O ở trên. Đi từ từ trên đoạn đường rải đá răm này khoảng 1km gặp cây cầu MỄN thì các bác rẽ bên tay phải vào cổng LÀNG H2O nhé! Tui sẽ post hình sau cho các bác hình dung ra được dễ dàng hơn...

Một số hình ảnh ghi nhận tại H2O chiều 05-09-10:
Cửa ngõ tiến vào Villa H2O-ngay khúc quanh rẽ trái là đi Bình Dương, chúng ta rẽ phải chui qua cổng chào VILLA H2O.
[link=http://www.upanh.com/e0905_1628_01/v/dpn14vam5l.htm]
Trời tối mịt mới xong, thở phào nhẹ nhõm ra về
[/link]

Xin cảm ơn các bác, các F1 của chúng ta thật hạnh phúc .

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/2/08
4.299
453
83
54
google.com
do le tuan nói:
Cho hỏi thăm là lồng đèn thì tự túc phải hông ạ???

Lồng đèn do mợ cọp tài trợ cho các cháu. Nếu có thì bác đem theo cho có nhiều màu sắc