PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
55
Tiger mom nói:
em có 1 bơm chân, 1 bơm điện cộng với mấy cái của 2 bác nữa là OKi, em sẽ mang theo thun, tổng cộng mình cố chừng 200-250 quả bóng của em và bác Haisaigon.
Bác Toy ơi, mình có cần banh nhựa cho các cháu chơi các trò chơi vận động không? em và mợ Thích có 2 trò vận động vui lắm mỗi trò chừng 10p, nhưng sợ không có thời gian cho các cháu chơi.

Ý hay đó mợ, mợ cứ chuẩn bị vài trò "xen canh" vào chương trình khung cho các cháu hoạt động hết ga, ăn nhiều, tối về chúng nó sẽ ngủ rất ngoan, và không làm phiền ... ba mẹ

Có trò gì hay hay cho người nhớn không mợ ơi.

Tiger mom nói:
Các bác ơi, do lượng bong bóng cần bơm hơi nhiều nên bác nào có bơm tay, bơm chân, bơm điện gì thì nhớ mang theo để bơm bong bóng phụ Ban tổ chức nhé, cám ơn các bác.

Nhà em 1 bơm điện (có bộ vòi nối để bơm các loại) và ... 4 bơm bằng cơm ạ
.
Đem thêm dây thun cho bác Toyzace búng dây thun luôn hen.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
55
Tiger mom nói:
Thì chắc bác toyzace tính cho người lớn bún dây thun nên kiu em đem dây thun á.:D

Háháháh .... khi xưa ta bé ... tự nhiên em té ghế

Hạng F
10/11/07
5.231
405
83
mợ thích chắc đang lu bu vì cậu cả mổ ruột thừa trong BV
nên em láu táu thông tin về chuyện cái bao tử cũaóm ta hôm đó
xin bác HáiSaigon giúp cho... vì có thể em nhớ không đúng

1. khai vị: chả giò H2o và bò bắp
2.súp gà
3.lẩu cung đình Thái
4.cơm thập cẩm
5. tráng miệng trái cây.

về khẩu phần ăn:

(xin chia xẻ nỗi lo với gđ bác ấy và tin tưởng ccậu "trai làng " sẽ vượt qua ngon lành cuộc mổ này để đến với TT..:(.)

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.087
113
saigon
ôi thương quá! con gái em cũng phải mổ ruột thừa năm học lớp 6. Cho đến giờ vẫn còn thấy đau nỗi của con.
Cầu chúc nhà mợ thích yên bình, nếu không có gì thì vẫn có thể tham gia ngày vui của xóm.

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.087
113
saigon
mợtài ơi, em hỏi 1 chút: không biết lẩu cung đình Thái có cay không, nếu cay thì không phù hợp với các nhân vật chính của đêm TT ạ.

Hạng D
16/8/07
1.934
683
113
53
Rất xin lỗi qúi vị, vì post lên nó nhảy hàng tùm lum, e đang sữa lại. Xin cáo lỗi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/8/07
1.934
683
113
53
Sau khi thông qua BTC, e xin phép báo cáo tạm phần Dự toán kinh phí cuộc vui, mong các bác xem xét giúp nhé:
...................kỳ vậy ta............... Ghi chú:
Phần hàng tồn Off Suối Lam sẽ chuyển lên H2O (dĩ nhiên sẽ bị tính phí phục vụ như đã nêu trên). Trên đây là phần dự toán; BTC vẫn thu theo mức đã post. Thừa thiếu sẽ tính toán ngay khi nhập tiệc. Các bác chú ý phần mang theo bia , rượu: H2O sẽ thu phí 100.000đ/Thùng bia và 70.000-140.000đ/chai rượu. Như vậy phần phí phục vụ này nếu phát sinh thêm sẽ không tính vào chi phí chung. Do đó bác nào có nhã ý góp thêm bia rượu cho cuộc vui thì xin vui lòng góp thêm cho BTC phần phí phục vụ luôn nhé..

Last edited by a moderator:
PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
55
miumiusg nói:
mợtài ơi, em hỏi 1 chút: không biết lẩu cung đình Thái có cay không, nếu cay thì không phù hợp với các nhân vật chính của đêm TT ạ.

Em hớt lẻo tí. Hôm trước có nghe bác Haisaigon nói là gia vị cay để riêng, nhóm trẻ sẽ không cho vào, nhóm nhớn thì "đưa cay" tuỳ thích, miễn sao các mợ nhớ nếm trước khi múc cho các cháu, bác Hai chu đáo cái dzụ này lắm
. Cả nhà bác ấy cũng đã thứ món này rồi đấy.