Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM
PhD nói:
Tiger mom nói:
Em nghe đồn Phương Nam được đấy, nhưng không biết giá cả thế nào thôi vì em chưa vào đó :p mình nên làm thứ 7 đi các bác.

Em thấy đa số "ngã" về Phương Nam, vậy em đề nghị Ban TC nên họp ngay tại Phương Nam luôn, vừa họp vừa tiền trạm, vừa thử vài món kiểm tra chất lượng giá cả luôn, ... "nhất cữ đa tiện" (cái này em chế ra). BTC họp xong báo cáo bà con XNL chương trình cụ thể, kèm hình ảnh minh họa kích động (lại lộn nữa, sinh động chứ) luôn là đẹp.

Các bác thấy sao ạ ?
Tui đồng ý với PA này. Các bác thế nào ah?:cool:

Hạng D
22/2/08
4.299
453
83
54
google.com
toyZace nói:
hcivic nói:
Tui mới kiếm thấy thông tin về chỗ bác POLTS vừa giới thiệu, mời các bác tham khảo nhé! Thấy có vẻ rộng rãi về không gian nhưng chưa biết vị trí nào có thể tổ chức tiệc Trung Thu. Có lẽ bác PhD ghé đó xem thử nhé!

Khu này sau lưng nhà em, để em check hàng liền

Em mới ghé đây, họ không phục vụ buổi tối các bác ạ

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
55
hcivic nói:
PhD nói:
Tiger mom nói:
Em nghe đồn Phương Nam được đấy, nhưng không biết giá cả thế nào thôi vì em chưa vào đó :p mình nên làm thứ 7 đi các bác.

Em thấy đa số "ngã" về Phương Nam, vậy em đề nghị Ban TC nên họp ngay tại Phương Nam luôn, vừa họp vừa tiền trạm, vừa thử vài món kiểm tra chất lượng giá cả luôn, ... "nhất cữ đa tiện" (cái này em chế ra). BTC họp xong báo cáo bà con XNL chương trình cụ thể, kèm hình ảnh minh họa kích động (lại lộn nữa, sinh động chứ) luôn là đẹp.

Các bác thấy sao ạ ?
Tui đồng ý với PA này. Các bác thế nào ah?:cool:

Lý do nữa là họp ở Phương Nam thì BTC cũng có CT cụ thể hơn do chọn được sân, địa hình, mặt bằng ... bàn bạc trực tiếp với quản lý, chốt CT luôn ... như vậy chỉ cần một cuộc họp là coi như xong tất (dù hơi tốn beer, heheheh) sau đó, các bác cứ theo lịch phân công mà mần việc thôi...

Lý do thầm kín là họp BTC mà có
thì nó mới "ra ngô ra khoai", chứ họp cafe em tối kiến lắm

Hạng D
22/2/08
4.299
453
83
54
google.com
Hê hê,
Thống nhất các bác chọn Phương nam, chiều thứ bảy 18/9 trước trung thu.

Tập Lái
29/7/10
0
0
0
em chờ các bác chọn địa điểm xong rồi em mới dám đăng ký vì bé của em còn nhỏ quá ạ .

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
55
bức xúc nói:
em chờ các bác chọn địa điểm xong rồi em mới dám đăng ký vì bé của em còn nhỏ quá ạ .

Phương Nam thì bác đem theo cả xe đẩy, xe đạp, xe lắc chơi cũng được mà ... Uhm, mà cháu nó được mấy tháng rồi nè ?!

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM
Các mợ nhà ta hãy hội ý với nhau để khẩn trương lo dùm Xóm cái nội dung chương trình phục vụ các cháu năm nay nhé! Các mợ tham khảo phần khung chương trình của năm rồi tại đây:
[link]http://www.otosaigon.com/forum/m1711362.aspx[/link]

Các bác nam đã tiền trạm chưa nhỉ?:cool:

Tập Lái
29/7/10
0
0
0
PhD nói:
bức xúc nói:

Phương Nam thì bác đem theo cả xe đẩy, xe đạp, xe lắc chơi cũng được mà ... Uhm, mà cháu nó được mấy tháng rồi nè ?!

Dạ cháu mới có 23 tháng thôi ạ