Hạng B1
23/2/05
81
1
8
37
em cũng kết mẫu....nhưng sao lúc trước em học chung với em thấy em bình thường lắm mà,sao h lên hình đẹp quá...biết vậy lúc trước XXX luôn rồi....đi chơi chung hoài....

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com
shiwa nói:
em cũng kết mẫu....nhưng sao lúc trước em học chung với em thấy em bình thường lắm mà,sao h lên hình đẹp quá...biết vậy lúc trước XXX luôn rồi....đi chơi chung hoài....

hihi, giờ bác đi chơi chung e nào cứ xxx cho nó lành, sau khỏi tiếc

Tập Lái
27/7/09
4
0
0
47
em luôn là fan của con bọ các bác ạh... đặc biệt là dòng convertible, cháu họ (mà cũng chạc 8x như em) ngày xua có con bọ vàng convertible, e thik lắm chỉ nhìn trộm chứ ko dám mượn lái thử

Tập Lái
31/3/10
10
0
0
Golf06 nói:
Xe nhỏ xinh, dễ thương, Ma-đồ cũng dễ thương, nhỏ xinh :)

Nói vậy chứ mấy chàng bự con vô chiếc New Beetle bé hạt tiêu này đều lọt hết đó các bác. Tiêu chí đầu tiên của một chiếc xe VW nhân dân là sự tiện ích và thoải mái của tài xế trong cabin lái mà chiếc New Beetle này cũng không nằm ngoại lệ:

2007-Volkswagen-New-Beetle-Convertible-Triple-White-Special-Edition-Interior-1280x960.jpg

Đẹp quá. Cám ơn bác

Hạng B2
7/4/10
139
1
18
ôi xe đẹp gì thiết kế chủ đạo là hình tròn, người đẹp nhờ những đường cong. beetle quá nhiều đường cong nên đẹp, người hơi ít đường cong nên cũng đẹp ít hơn xe

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Mỗi lần đi ngang showroom VW, vợ tui đều nói : Sao anh mang con bọ của em đi bán vậy??? hehe không có tiền thì nằm mơ vậy mà.

Hạng D
1/12/06
3.031
100
38
Giá em bọ mới hiện nay là nhiu mà các bác cứ phải mơ mãi thế?

VW New Beetle Convertible Barbie Edition 2010 đầy sexy cho vợ cả :D

Underware cũng tuyền là màu hồng, xinh xắn và sexy ...

Hồng hồng trắng trắng thế này thì mãn nhãn và sexy quá, chúng anh đỡ không nổi các em ơi!

Chạy em nó cùng với bà cả tới party thế này thì đúng là nhất quả đất:

Vậy mạnh tay sắm cho bà cả một em Barbie Edition váy ngủ thêu đăng ten, xì-lịp hồng này thôi các bác ơi :)