NSA confirmed
Hạng B2
26/9/12
167
683
93
Flam
tháng trước em đi bầu tràm ở đồng nai, truớc đó nghe ngóng chép to và nhiều lắm. nhưng xuống săn cả này mà bèo bọt được có vài em, thất vọng bầu tràm

Các bác đã câu ở Bầu tràm chưa

Hạng B2
3/10/12
465
2
18
Trời, cá vậy mà bác nói là thất vọng. To quá đó chứ.

NSA confirmed
Hạng B2
26/9/12
167
683
93
Flam
phuocgia nói:
em là em phản đối cái vụ câu lục này, quá phi thể thao
ngày xấu trời quá, đến trưa phải lục bác àh.chứ em cũng ko muốn !!! hihi
Trời, cá vậy mà bác nói là thất vọng. To quá đó chứ.
kỹ sảo nhiếp ảnh thôi bác ơi.hehe

Tập Lái
7/10/12
34
3
8
hic, bác NSA câu trôi và mè bằng cần máy lưỡi lục là thất vọng đúng ùi, chép thì càng lốc ạ. Híc, chép to khôn dữ lém, chỉ có mồi dữ mới bắt được nhiều ạ. ngày mai em đi Sông Mây mài chép ạ, em sẽ viết re phọt ạ.

Tập Lái
7/10/12
34
3
8
em tập pót 1 vài hình cũ cá Sông Mây ạ

Đây là hình ảnh 5 anh em đi được SM đãi, chép ít, mỗi người vài con, có 1 con trên 2 kg. TRôi thì mỏi tay với nó, mấy con tra SM đói lém, ít mỡ, câu lúc sáng sớm và lúc mưa ko câu tay được. 5 anh em chắc hơn 1 tạ cá bữa đó. Điểm câu này là khu B gần bãi rác đó ạ.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/10/12
34
3
8
[youtube]<embed src=' width='640' height='380' allowFullScreen='true' wmode='transparent' type='application/x-shockwave-flash'/><br>Uploaded with <a target='_blank' href='[/youtube]

híc, em pót video lên mà không được ạ, giúp em với.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
7/10/12
34
3
8
Hum ni em đi SM bằng xe này các Bác, hehe, không bao giờ đụng hàng nhá! kakaka.

Và kết quả đây ạ, híc, chán như con gián, cá mới thả đợi mãi mà không chịu lớn nhanh dùm cái. TRôi, phi, mè vinh, đầu bò từ 2 ngón tay đến 3 ngón nhiều vô kể, đói kinh, thả lưỡi câu không mồi nó cũng nuốt lun á. Lâu lâu có vài em phi, trôi, chép lớn xíu, nhưng cực kì chán. Khoảng 2 - 3 tháng nữa là mỏi tay với bọn cá con này. hehe.

NSA confirmed
Hạng B2
26/9/12
167
683
93
Flam
spk .bk.hui@ chắc hợp tác xã mới vét lưới sạch để bán nên chỉ để lại 3 con cho bác câu đó. hehe