Hạng C
6/6/05
632
1
16
54
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com
RE: Các bác di hướng Vung Tàu quốc lộ 1A nên đọc gấp

Trích đoạn: smith1604

Trời trời, bác nhầm to rùi nha! Đường Nhơn Trạch, đoạn rừng cao su là trường bắn nổi tiếng mà bác. Hết sức thận trong nha vì ở đây dù đường vắng nhưng đường toàn treo biển 50km/h và "máy sấy" là thường xuyên đó bác!:)
Trích đoạn: Nissan

Kinh[:-], em đi đường ngoài cũng có cảnh giác đoạn cao su Long thành vì chỉ được có 50km/h và có bắn lén,
còn sau đó là lại phi nhanh cho đến đoạn BigC, không biết từ Long thành đến BigC còn trường bắn nào không vậy các Bác ? ?

Ps.
Hiện tại em toàn đi đường Nhơn trạch cho lành, các ảnh ít mở tiệm Sấy tóc....nhưng cũng vẫn phải căng mắt chú ý và giảm tốc độ đoạn hai bên là rừng Cao su[8D]
@smith1604 : Bác yên tâm, đoạn này nhạy cảm, em đi khỏang dưới 55km/h không àh ![8D], có zì ta bỏ chân ga là xe lại co về -> 45 ngay...đi nhìu khu này, nhưng may là chưa bị bắn rụng...:)

Hạng D
27/9/05
1.706
1.830
113

bác ơi nói rõ giúp em đọan nào quy định 40 vậy em nhớ là 50 mà ... có đọan nào 40 vậy bác cám ơn bác

Tập Lái
20/1/07
20
1
3

Các bác có đi Tây Ninh - Gò Dầu - Mộc Bài thì lưu ý có 2 trường bắn khốc liệt : Trảng Bàng và Gò Dầu. Cứ nhìn thấy biển địa phận Trảng Bàng và Gò Dầu thì các bác làm ơn chạy </=50km cho e. Từ giờ chở đi, từ rày trở lại e là cứ phải chú ý mấy cái biển tốc độ gắn bên đường khi vào thị trấn, thị xã. E mới bị quả 800k (66km/50km) Gò Dầu, đau hết cả thằng người.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

@linhmk: Chuyện này nói rất rất nhiều rồi, bác ạ :D;):)

Tập Lái
16/10/08
1
0
0

Đoạn Nhơn Trạch, coi chừng pác lầm chết đó! ngoài đoạn đường có 2 hàng cao su ra, còn cái đoạn qua chợ Phước Lý, quẹo phải. Đoạn đó chỉ có 40 thôi. Đường vắng, dân cư thưa thớt, đã vậy xxx còn núp lùm nữa. Ít nhất là 90% lượng xe "dính chưởng" (kể cả xe 2 bánh cũng không tha).
Lúc này pà con chọn con đường 25B này để đi Vũng Tàu cũng khá đấy! giám được 20km cơ mà! lại kg bị kẹt xe so với đường ngoài?!
Trích đoạn: Nissan

Kinh[:-], em đi đường ngoài cũng có cảnh giác đoạn cao su Long thành vì chỉ được có 50km/h và có bắn lén,
còn sau đó là lại phi nhanh cho đến đoạn BigC, không biết từ Long thành đến BigC còn trường bắn nào không vậy các Bác ? ?

Ps.
Hiện tại em toàn đi đường Nhơn trạch cho lành, các ảnh ít mở tiệm Sấy tóc....nhưng cũng vẫn phải căng mắt chú ý và giảm tốc độ đoạn hai bên là rừng Cao su[8D]

amm
Hạng B2

hì , may quá, hôm vừa rồi đi VT cũng nhìn thấy xe của kid ai ngờ lại bị dính. tui dzìa lúc 19h00 nên khỏe re về đến SG chưa tới 2 tiếng

Hạng B2
26/5/08
236
0
16

Trích đoạn: otovungtau

Em cũng vừa bị xong, ngay đoạn Thị trấn Long Thành 60/50 phạt 800k, đau hết mình mẩy. Mấy tay xxx này ác thiệt, cả đám tụi nó rồi cũng bị nhân quả thui..:mad:
Chết bác chưa, người VT mà vậy đấy, cái đoạn đừơng 1 chiều từ bò sữa -> TT LT lúc nào chả có xxx núp, đi vào đoạn ấy là hạ xuống 50 ngay, lần nào em lái qua đấy cũng thấy xxx túm 1 hàng dài :mad: lần sau cẩn thận bác nhớ

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
49

Trích đoạn: otovungtau

Em cũng vừa bị xong, ngay đoạn Thị trấn Long Thành 60/50 phạt 800k, đau hết mình mẩy. Mấy tay xxx này ác thiệt, cả đám tụi nó rồi cũng bị nhân quả thui..:mad:
Chia buồn cùng bác !! Phạt rồi có bị giam bằng không bác?? Hôm 21/9 bác Aichít có nhờ bác đi lấy dùm bằng lái không?

Hạng C
6/6/05
632
1
16
54
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Trích đoạn: toanhuu

Đoạn Nhơn Trạch, coi chừng pác lầm chết đó! ngoài đoạn đường có 2 hàng cao su ra, còn cái đoạn qua chợ Phước Lý, quẹo phải. Đoạn đó chỉ có 40 thôi. Đường vắng, dân cư thưa thớt, đã vậy xxx còn núp lùm nữa. Ít nhất là 90% lượng xe "dính chưởng" (kể cả xe 2 bánh cũng không tha).
Lúc này pà con chọn con đường 25B này để đi Vũng Tàu cũng khá đấy! giám được 20km cơ mà! lại kg bị kẹt xe so với đường ngoài?!

Cám ơn bác, chúng em sẽ cảnh giác hơn thêm cả đoạn này nữa....[8D][8D]

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re: RE: Các bác di hướng Vung Tàu quốc lộ 1A nên đọc gấp

Mấy hôm nay, XXX mang súng ra đoạn trước chợ Bà Rịa để ngắm những chiếc xe phóng ào ào từ trạm thu phí về SG vì đoạn này đường rộng, vắng xe :D:D.

Hôm qua, em đi từ SG xuống, qua đoạn Phú Mỹ thì có chiếc của XXX biển 1117 từ trong CA Tân Thành ra và chạy về VT, thế là có con Camry 3.0 biển 52V đua theo XXX (cái này các bác tài hay đua theo xe cấp cứu, xe XXX lắm) thế là tới địa phận Bà Rịa (50km/h), XXX quay súng lại hướng về SG, đùng đùng, ... chiếc Camry đó dính chưởng cũng ít nhất là 90/50 (đang đua mà). Nghĩ lại, thằng xxx trong xe 1117 ác thiệt, cho đu theo rồi báo cho chốt trạm bắn :(:(.

Last edited by a moderator: