Tập Lái
26/4/10
11
0
0
Re:Các bác lưu ý, có...bẫy trên đường Điện Biên Phủ

Chà, cảm ơn mấy bác nhé! Sau này đi ngang qua đoạn ĐBP phải "cẩn tận" thôi! Cũng may đọc bài này kịp, chiều nay em phóng xe đi chơi, nghỉ ngơi cuối tuần các bác ạ!

Hạng C
26/5/10
688
4
0
Tp.HCM

hattrickson nói:
Tối hôm qua, sau khi từ quán nhậu ở Bình Thạnh chạy xe về đón vợ cả của em ngang qua đoạn Điện Biên Phủ giữa hàng xanh và cầu ĐBP, như mọi khi em vẫn vô tư ...đạp, tới đoạn gần cầu thì thấy 4 chú xxx đang làm việc hăng say, mấy chiếc xe phía trước em đột nhiên giảm tốc độ và rồi...hic...1 chú xxx rọi thẳng cái đèn pin vào xe em...thế là...78/50 --->giam bằng 1 tháng.

Em vừa bước xuống xe thì có 1 bác tên Đức chạy chiếc Civic với thái độ tức giận cho rằng bác ấy đạp không quá 50 mà cũng bị bắt, bác cho em namecard của bác và nói sẽ cùng nhau làm cho ra vụ này (bác Đức còn đòi xem băng ghi hình nữa)...

Nhân đây em cảnh báo với các bác OS nào mà đi ngang qua đọn đường nói trên nhớ cẩn thận và ... chạy như rùa thôi nhá.
Không hiểu sao mấy thằng ngồi trên đâu to mà óc như trái nho khô vậy? đoạn đường làm cho đẹp, cho rộng chỉ để mấy thằng cha đó thu tiền cho mập thôi...nói ra muốn...d..

Mà cũng hơi lạ. Nó đâu có bảng "đoạn đườn này...tốc độ" mà nó chơi pác ta. Cũng may pac còn nằm trong khung 2 đến 30km vươt. Nếu trên vài km nữa thì phiền đó chớ ko phải 30 ngày thôi đâu.
Tôi chắc pac chơi ko duới 5 lon Heineken!!!
Đường này cũng hay bị xxx soi mói cái chuyện đậu sai line. Nếu line rẽ trái đang đèn xanh mà pác đậu ở line trong cùng bên trái để chờ đi tiếp là coi như xong. Có thể quy cho tội đậu xe sai gây ách tắt GT. Khỏang 800K

Hạng C
20/5/10
671
5
18

Captivative nói:
hattrickson nói:
Tối hôm qua, sau khi từ quán nhậu ở Bình Thạnh chạy xe về đón vợ cả của em ngang qua đoạn Điện Biên Phủ giữa hàng xanh và cầu ĐBP, như mọi khi em vẫn vô tư ...đạp, tới đoạn gần cầu thì thấy 4 chú xxx đang làm việc hăng say, mấy chiếc xe phía trước em đột nhiên giảm tốc độ và rồi...hic...1 chú xxx rọi thẳng cái đèn pin vào xe em...thế là...78/50 --->giam bằng 1 tháng.

Em vừa bước xuống xe thì có 1 bác tên Đức chạy chiếc Civic với thái độ tức giận cho rằng bác ấy đạp không quá 50 mà cũng bị bắt, bác cho em namecard của bác và nói sẽ cùng nhau làm cho ra vụ này (bác Đức còn đòi xem băng ghi hình nữa)...

Nhân đây em cảnh báo với các bác OS nào mà đi ngang qua đọn đường nói trên nhớ cẩn thận và ... chạy như rùa thôi nhá.
Không hiểu sao mấy thằng ngồi trên đâu to mà óc như trái nho khô vậy? đoạn đường làm cho đẹp, cho rộng chỉ để mấy thằng cha đó thu tiền cho mập thôi...nói ra muốn...d..

Mà cũng hơi lạ. Nó đâu có bảng "đoạn đườn này...tốc độ" mà nó chơi pác ta. Cũng may pac còn nằm trong khung 2 đến 30km vươt. Nếu trên vài km nữa thì phiền đó chớ ko phải 30 ngày thôi đâu.
Đường này cũng hay bị xxx soi mói cái chuyện đậu sai line. <span style=""color: #ff0000;"">Nếu line rẽ trái đang đèn xanh mà pác đậu ở line trong cùng bên trái để chờ đi tiếp là coi như xong</span>. Có thể quy cho tội đậu xe sai gây ách tắt GT. Khỏang 800K
Bác có nhầm không bác đường ĐBP làm gì có chỗ nào rẽ trái được. Chỉ có đến vòng xoay hàng xanh thì nếu bác muốn quay đầu cũng phải ôm vòng xoay thôi.

Hạng D
22/12/06
1.140
1.022
113

Rẽ trái ngay chợ Văn thánh đó Bác.

Hạng D
5/11/07
1.248
69
48
48

Em cũng bị đọn này 72/50 miịa bọn xxx này nó nói 2tr5 giam bằng nữa chứ em ghét em không kìm được sự tước giận đấm vào mồm nó 
500k. thế là nó nói hôm nay kết quả ra sao rồi anh (hôm đó mình xem đá banh) nó nói em không xem được 
(lo kiếm tiền)
Thấy tờ 500k của mình thi nó nói thôi anh đi le đi tụi này chỉ vì 500k mà bán rẻ lương tâm 

Hạng C
20/5/10
671
5
18

THANHANH nói:
Rẽ trái ngay chợ Văn thánh đó Bác.
Bác ơi đoạn từ cầu ĐBP đến Hàng Xanh thôi bác chơi 1 phát đến Văn Thánh luôn

Hạng B2
7/4/09
101
1
18
50

Đoạn này e it bị dính, thường dính đoặn từ HÀng Xanh về Nguyễn Bỉnh Khiêm.

Tập Lái
15/2/08
3
0
0
53

Đồng cảnh ngộ với chủ thread (em thì 57/50 mới đau chứ) vì em cũng bị "kéo" bằng tới 30 ngày nhưng cũng may là lúc trước em có làm osin cho nhà anh Hải "rô be"16 Phạm Ngọc Thạch nên nhớ ảnh gỡ dùm.
Ae cũng nên nghĩ theo hướng tích cực chút ạh, đôi khi chính vì điều đó sẽ giúp chúng ta biết control bản thân tốt hơn, ko phải thấy đường đẹp mà cứ "hết ga hết số" mà đôi khi hiểm họa đang rình rập ở những cung đường đẹp như thế đấy pak ạh.
Thân.

Hạng D
26/7/08
1.922
60.575
113

Đoạn ĐBP này xxx bắn theo đợt. Ra 1 chặp rồi rút 1 t/g, rồi lại ra tiếp, các bác tưởng thoáng chạy mút ga có ngày tèo. Cty em ở chỗ này, em lúc nào cũng thong thả 54 cây chuối cho nó lành.

Hạng D
14/11/08
1.908
561
113
Biên Hoà

Captivative nói:
hattrickson nói:

Đường này cũng hay bị xxx soi mói cái chuyện đậu sai line. Nếu line rẽ trái đang đèn xanh mà pác đậu ở line trong cùng bên trái để chờ đi tiếp là coi như xong. Có thể quy cho tội đậu xe sai gây ách tắt GT. Khỏang 800K
Em uống có nửa lon là đuối rồi bác ơi, nói là nhậu vậy chứ em có biết uống đâu.