Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Các chức năng của đầu đĩa hình ?

Tập Lái
24/10/06
11
0
0
Tôi có thể mua loai đầu dĩa hình nào vừa xem hình , vừa nghe nhạc , vừa nghe đài dùng được cho FORDLASER . Nhờ các đai ca hướng dẫn giúp ?

EMMA JUDGE
23/8/06
553
5
18
47
Ha noi
www.longthinh.vn
RE: Các chức năng của đầu đĩa hình ?

Bác ơi bất cứ cái đầu có màn hình nào đều có chức năng như bác yêu cầu ngoại trừ có loại có TV và ko có thế thui:D:D:D

Tập Lái
27/6/05
43
0
0
Hanoi

@fordlaser05: Nhiều loại lắm bác ui, có cả loại nhiều hơn cả chức năng mà bác đặt ra nữa bác ah! :):D

Tập Lái
24/10/06
11
0
0

Vậy theo các bác thì fordlaser của em nên dùng hiệu gì , có thể vừa dùng cố định cái CD cũ , vừa dùng cái VCD mới rời được không . Bỏ cái CD cũ ra em sợ mất zin .

EMMA JUDGE
23/8/06
553
5
18
47
Ha noi
www.longthinh.vn

ko có gì là mất zin cả bác ơi lắp đầu màn vào thay thế cái ổ cd 6 disc CD của bác cất đi lúc nào bán xe bác muốn ko tặng cho chủ mới bộ màn ,đầu thì lắp lại cái zin cho n` ta.....em có đục khoét gì xe của bác đâu mà mất .......[8|][8|][8|]
chính bác thích theo cái kiểu muốn thích cả lọ và chai của bác mới lam khó thợ mà lại còn làm cho xe bác mất zin đấy....:D:D:D........chúc bác make up cho em nó duyên nhé....bebebe.........

Tập Lái
24/10/06
11
0
0

Cảm ơn bác nhé , có phương án nào hay hơn không , nếu sử dụng cái DVD rời treo phía sau sử dụng pin thì sao , xin chỉ giáo ?