Hạng F
5/3/05
8.718
72.227
113
đây
Bác xem thế nào chứ em thấy cái màu cam trước kia là ổn nhất, cái này nhìn cứ đêu đểu thế nào ấy, không đẹp

Hạng C
12/11/06
776
457
63
RE: Cái banner mới xấu quá admin ơi!

@Các bác, thật sự em thấy cái banner cải tiến sau này hơi bị xấu, em củng kg hiể tại sao các bác BDH lại cho thay đổi như vậy, đương nhiên ở đây thì chẳng có gì là phải hay kg phải, chỉ tuỳ theo cảm nhận mỷ quan của từng người thôi, riêng em, em thấy cái banner kiểu củ rất đẹp, banner là baner, logo là logo, hai cái đó chẳng ăn nhập gì nhau, thậm chí kg nên lồng chung như vậy, kiểu chử của banner củ rất đẹp và ấn tượng, ta nên duy trì,còn logo thì tuỳ các bác, em chỉ có vài ý kiến nhỏ góp vào diễn đàn mà thôi, mọi chuyện còn lại là của các bác . Cảm ơn các bác.

Hạng D
12/12/03
2.829
3.731
113
Vietnam

Qua Tết lại trở vễ như cũ....nhưng mà Tết sao kg làm banner đỏ nhỉ... như kiểu câu đối ý... vài lời ngu ý.

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Cái tít ở trên màu không ổn cho lắm khi log vào 4rum cặp mắt sẽ bị trĩu nặng xuống như bị cái gì đè vậy. Nhưng mà Tết nhất thay đổi tí mà lị
Còn vấn đề Ctrl + F5 thì khi gõ các bác thêm dấu hỏi phía sau cũng được Vd: www.otosaigon.com/forum/?