Hạng C
20/8/14
677
698
93
Một câu hỏi nữa là làm cách nào để quấn ống số 1 xuyên suốt trong lòng của nắp đen số 2 trên hình?
Cải thiện hiệu năng hệ thống điều hòa trên xe Cruze

Hạng B2
23/10/14
170
184
43
44
Hanoi, Vietnam
Một câu hỏi nữa là làm cách nào để quấn ống số 1 xuyên suốt trong lòng của nắp đen số 2 trên hình?View attachment 481885

Bác chỉ cần 1 cái tuốc nơ vít, vặn đúng một cái ốc của cái cổ hút gió cắm vào cái hộp lọc gió đó là xong. Rút cái cổ hút ra rồi nhấc thẳng cái hộp đó ra ngoài được luôn. Hộp đó ko có được giữ bằng vít gì hết mà chỉ được đặt kẹp vào 2 cái chân cao su ở dưới thôi

• Like
Reactions: nikenvt
Tập Lái
25/9/09
31
7
8
52
HCM
Mình mua ở Điện lạnh Văn Nhâm 59 Điện Biên Phủ, Đa Kao, Q1, nếu đi từ hướng Q3 lên thì cửa hàng ở bên tay phải và chưa đến ngã 4 Đinh Tiên Hoàng (cách 2-3 căn nhà nữa mới đến ngã 4)
Băng keo nhôm 30.000 đồng/ cuộn 30m cũng bán ở đó luôn
Cám ơn bác nhìu nhé

Hạng B1
14/11/14
97
184
33
www.thietbibaotrom.net
BMW E90 khoang máy rất nóng không biết là được không bác chủ. Đi Bim chán nhất khoản máy lạnh. Xe nhập xứ lạnh nên máy lạnh nó chỉ mát mát chứ ko lạnh sâu. Kiểu như phòng cần lắp máy lạnh 2 Hp mà lắp máy 1Hp vậy. Mình ở gần khu sân bay. Bác chủ PM số đt có gì anh em giao lưu.

Hạng D
4/6/10
1.732
2.419
113
BMW E90 khoang máy rất nóng không biết là được không bác chủ. Đi Bim chán nhất khoản máy lạnh. Xe nhập xứ lạnh nên máy lạnh nó chỉ mát mát chứ ko lạnh sâu. Kiểu như phòng cần lắp máy lạnh 2 Hp mà lắp máy 1Hp vậy. Mình ở gần khu sân bay. Bác chủ PM số đt có gì anh em giao lưu.
Đã PM cho bác.

Tập Lái
14/6/16
1
0
1
50
Bác mèo con này giỏi quá nhỉ, cái gì cũng biết. Em sắp mua xe này bác cho em học hỏi với nhé.

E xác nhận cách làm của bác chủ là rất công hiệu.E vừa làm xong cho e spark 2009 của e mất hết 1h và 35k keo nhôm và 40k ống cách nhiệt chống cháy xịn và 10 sợi dây rút.
Cách làm như bác chủ đã hướng dẫn.E vừa test tức thì 1 vòng vũng tàu giữa trưa cùng gấu và f1.Làm lạnh nhanh và sâu như buổi tối .nấc quạt cuối bt chỉ mát nay vừa mạnh vừa lạnh.
E mua thêm đồng đo nhiệt xe 35k thấy nhiệt trong xe sụt nhanh.
Quá đã ae nào cần hình ảnh cho số e yalo hình cho...
em cũng xin hình của anh! hehe

E xác nhận cách làm của bác chủ là rất công hiệu.E vừa làm xong cho e spark 2009 của e mất hết 1h và 35k keo nhôm và 40k ống cách nhiệt chống cháy xịn và 10 sợi dây rút.
Cách làm như bác chủ đã hướng dẫn.E vừa test tức thì 1 vòng vũng tàu giữa trưa cùng gấu và f1.Làm lạnh nhanh và sâu như buổi tối .nấc quạt cuối bt chỉ mát nay vừa mạnh vừa lạnh.
E mua thêm đồng đo nhiệt xe 35k thấy nhiệt trong xe sụt nhanh.
Quá đã ae nào cần hình ảnh cho số e yalo hình cho...
em quên để lại mail. hic [email protected].
cảm ơn anh nhiều!