Hạng D
11/6/14
2.410
12.180
113
Bác hơi quan trọng vụ roda quá. Con navara 2012 nhận xe 1 cái là làm 1 chuyến xuyên miền trung full tải ngay, tới giờ 130k km cái máy chưa vấn đề gì chỉ thay bình điện thay vỏ lốp và 1 vài lỗi do sử dụng gây ra.
Con xe máy exciter nhận xe về ra bảng số là em quất hết tua máy mới sang số chạy sg-cai lậy liên tục cũng chẳng vấn đề gì. Di dc thời gian mang ra test với 1 con ex khác thì nó depart hỗn hơn và chạy cảm giác quả máy mạnh và êm hơn.
Nói chung roda là đừng cưỡng bức ép máy quá như mấy ông offroad thôi chứ còn vận hành bình thương đi lại xa gần liên tục chẳng sao
Xe bác chủ ko may trong xác suất nhỏ hư hỏng thôi, chúc sớm khắc phục dc
Chạy như anh mới đúng là roda máy theo kiểu mới bây giờ

• Like
Reactions: xlive
Hạng B2
30/5/15
220
562
93
41
hôm qua gởi email cho FORD VN tới giờ cty im lun, hok thấy trả lời sao trăng gì hết, chắc là chìm xuồng rùi các pác ạ

• Like
Reactions: vthanh6 and LoiVT
Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
hôm qua gởi email cho FORD VN tới giờ cty im lun, hok thấy trả lời sao trăng gì hết, chắc là chìm xuồng rùi các pác ạ
Ủa, ko phải Ford có gọi cho bác từ Thái à

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Lẽ nào bán tải giống nhau về trách nhiệm bảo hành: giống con BT50 ở Nghệ An,,, hôm nay tòa xử thua... do nước vào 1 máy còn 3 máy kia vẫn bt (chắc 3 máy kia lấy gió chỗ khác).
Trong 1s piston lên xuống vài chục lần thế mà nước vào có 1 xi-lanh kìa.
BT 50 cũng máy của FORD mà

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Khắc phục xong sự cố nhưng tới giờ Ford vẫn để khách hàng của mình (chủ thớt) có nhiều điểm chưa hài lòng.
Muốn giữ được uy tín Ford phải lưu tâm tới khâu dịch vụ sau bán hàng, giải quyết thỏa đáng trường hợp cụ thể này trước nè.

Hạng B2
30/5/15
220
562
93
41
Khắc phục xong sự cố nhưng tới giờ Ford vẫn để khách hàng của mình (chủ thớt) có nhiều điểm chưa hài lòng.
Muốn giữ được uy tín Ford phải lưu tâm tới khâu dịch vụ sau bán hàng, giải quyết thỏa đáng trường hợp cụ thể này trước nè.
Nếu ở Mỹ là có thể Ford hơi mệt đó