Hạng D
9/2/11
3.420
870
113
Sài Gòn
Các bác cho em hỏi, giờ em muốn làm mấy thứ cho em RiO sedan, không biết nên đến đâu mua cho an tâm, mong các bác cho cái địa chỉ tin cậy.
1- Ăngten đuôi cá mập
2- Dán nóc xe màu đen cách nhiệt
3- Em thấy trên fb có nhiều bác có hai cái ria ở trên chỗ đen sương mù nhìn hay lắm, ko biết gọi là gì, em cũng muốn lắp luôn.
1. Em gắn anten ở @manhquanoto
2. Hình như bác @100mph

• Like
Reactions: nova_ck
Tập Lái
1/1/16
18
15
3
35
Các bác cho em hỏi, giờ em muốn làm mấy thứ cho em RiO sedan, không biết nên đến đâu mua cho an tâm, mong các bác cho cái địa chỉ tin cậy.
1- Ăngten đuôi cá mập
2- Dán nóc xe màu đen cách nhiệt
3- Em thấy trên fb có nhiều bác có hai cái ria ở trên chỗ đen sương mù nhìn hay lắm, ko biết gọi là gì, em cũng muốn lắp luôn.

Mình cũng đang quan tâm cái Ăngten đuôi cá mập với dán nóc đen cách nhiệt...bác nào bik chỗ nào làm uy tín giá cả hợp lý ở tphcm thì inbox e địa chỉ với giá nha. Thanks!

Hạng D
9/2/11
3.420
870
113
Sài Gòn
Mình cũng đang quan tâm cái Ăngten đuôi cá mập với dán nóc đen cách nhiệt...bác nào bik chỗ nào làm uy tín giá cả hợp lý ở tphcm thì inbox e địa chỉ với giá nha. Thanks!
Em có note ở trên kìa bác

Tập Lái
22/2/16
3
0
1
44
Mình đang quan tâm đến em Rio sedan, cũng đang lăn tăn cái vụ tiêu hao nhiên liệu của nó vì có nhiều ý kiến khác nhau, và màu sắc thì các bạn nghĩ thế nào về màu đỏ hoặc mận socola.... Xe này chỗ mình hỏi thì bản MT là 497tr, các bạn cho mình giá cả 2 bản AT và Mt chỗ các bạn để mình tham khảo thêm. Có gì các bạn tư vấn hộ mình nhé!

Tập Lái
6/4/16
4
3
3
36
Bản thân mình thích số sàn nhưng toàn lái xe của người khác thôi. Gần đây thời gian cũng sắp cho phép mình có thể sở hữu một chú bốn bánh tầm 600M. Em thì thích kiểu của KIA. Đang nhắm KIA RIO MT 2016 DVD. Bản AT thì em lái qua rồi.. Nhưng MT thì chưa có cơ hội thử vì mấy thằng bạn nó cứ đi AT thôi... Không biết MT của RIO 1.4 chạy có được không...

• Like
Reactions: trunghau1801
Hạng B2
18/12/14
232
68
28
Bản thân mình thích số sàn nhưng toàn lái xe của người khác thôi. Gần đây thời gian cũng sắp cho phép mình có thể sở hữu một chú bốn bánh tầm 600M. Em thì thích kiểu của KIA. Đang nhắm KIA RIO MT 2016 DVD. Bản AT thì em lái qua rồi.. Nhưng MT thì chưa có cơ hội thử vì mấy thằng bạn nó cứ đi AT thôi... Không biết MT của RIO 1.4 chạy có được không...
Làm chiếc Rio MT đi anh, mà giờ chỉ mới nhập lô mới sản xuất 2016 bản CD thôi anh. Bản MT hộp số 6 cấp luôn đó anh.

• Like
Reactions: Latumi
Hạng B2
30/5/16
168
280
63
Dạ trong tháng 5 thì Rio Sedan giá lăn bánh luôn là 579tr tặng DVD và Camera de luôn nha bác. Còn chương trình tháng 6 thì chưa có nha. Bác cần tìm hiểu thêm thông tin gì về xe hay giá cả thì alo em nhá bác - Tuấn - 0904.464.162:3dgoidien::3dcuoigif:
KIA GÒ VẤP - 189 Nguyễn Oanh, P.10, Gò Vấp

Tháng 6 này RIO Sedan ntn bác ơi???