Tập Lái
13/1/16
24
14
3
41
Xe rio sedan AT giá năm 2016 có thay đổi gì không các bác? Cụ thể giá lăn bánh thời điểm này là bao nhiu vậy?
Em mới qua showroom về, bản mới có ghế da luôn. Giá 537tr, lăn bánh là 606tr. Tặng BHVC 1 năm. Mai em chở bà xã qua xem. Giá tốt quá, option lại đầy đủ, rất đáng quan tâm.

Hạng B2
12/1/16
184
74
28
30
Vụ đạp thắng r nhả ra kêu kẹt kẹt xe AT nào chả bị, e chạy Optima 2015 bị hoài, nhưng k phải lần nào cũng bị, đa số xuống dốc mà bị dừng lại thì khi nhả phanh mới nghe, dừng đèn đỏ thì bt chả nghe j

• Like
Reactions: Latumi
Hạng B2
18/12/14
232
68
28
Em mới qua showroom về, bản mới có ghế da luôn. Giá 537tr, lăn bánh là 606tr. Tặng BHVC 1 năm. Mai em chở bà xã qua xem. Giá tốt quá, option lại đầy đủ, rất đáng quan tâm.
Dạ bác tính lấy Rio Sedan màu nào vậy bác?

Tập Lái
19/1/16
12
9
3
35
Rio Sedan mâm 17 giống như Rio Hatchback được trang bị thêm ghế da giá 546tr ưu đãi 15tr tặng các bác DVD và Camera lùi luôn. Giá em nó lăn bánh là 590tr nha các bác. Bác nào quan tâm đến em nó thì alo em ngay và luôn nhá - Tuấn - 0904.464.162:3dgoidien::3dcuoigif:
KIA GÒ VẤP - 189 Nguyễn Oanh, P.10, GÒ VẤP.
Bác báo giá bảng rio sedan mâm 17 tháng 01 lăn bánh là bao nhiêu giùm e nhé!

Tập Lái
1/1/16
18
15
3
35
Mình mới ở showroom chạy thử xe về... Giờ không có bản mâm 17 đâu toàn mâm 15 thôi... Giá lăn bánh sau khi trừ km, tặng bh thân xe 1 năm là 606tr... Cảm giác lái cũng Ok, option đầy đủ, cruise control, eco mode các kiểu... Tuy nhiên, cái anh cho mượn xe test thử có chia sẻ là xe này ra đường thấy hiếm ng đi và đồ chơi cho xe ko có nhìu, nên xe ảnh chỉ độ đc mỗi 4 cái miếng bước chân ở cửa xe và gắn cái đuôi cá thôi...nghe cũng hơn nhùn bước...

Dự định tuần này hốt em nó về chơi tết lun màh vẫn còn lăn tăn vụ đồ chơi xe và chiếc cruze 1.6 LT....

• Like
Reactions: Tungsport
Hạng B2
12/1/16
184
74
28
30
Mình mới ở showroom chạy thử xe về... Giờ không có bản mâm 17 đâu toàn mâm 15 thôi... Giá lăn bánh sau khi trừ km, tặng bh thân xe 1 năm là 606tr... Cảm giác lái cũng Ok, option đầy đủ, cruise control, eco mode các kiểu... Tuy nhiên, cái anh cho mượn xe test thử có chia sẻ là xe này ra đường thấy hiếm ng đi và đồ chơi cho xe ko có nhìu, nên xe ảnh chỉ độ đc mỗi 4 cái miếng bước chân ở cửa xe và gắn cái đuôi cá thôi...nghe cũng hơn nhùn bước...

Dự định tuần này hốt em nó về chơi tết lun màh vẫn còn lăn tăn vụ đồ chơi xe và chiếc cruze 1.6 LT....
Lạy bác nó mà hiếm, xe tăng trưởng số 1 của Kia VN mà hiếm hả bác, hiếm phải kể đến Optima như e này, có ngày chỉ gặp 1 chiếc, có ngày k gặp chiếc nào, Rio e chạy cung đường nào cũng gặp, k hiếm đâu nhé

Tập Lái
1/1/16
18
15
3
35
Lạy bác nó mà hiếm, xe tăng trưởng số 1 của Kia VN mà hiếm hả bác, hiếm phải kể đến Optima như e này, có ngày chỉ gặp 1 chiếc, có ngày k gặp chiếc nào, Rio e chạy cung đường nào cũng gặp, k hiếm đâu nhé
Bác đang nói Rio hatchback hay sedan vậy? E thấy hatchback thì nhiều mà sedan thì ít ấy... Mà cái này là thông tin từ anh cho mượn xe test...kiếm đồ chơi cho xe cũng khó nữa đó bác...